Tutorial [PAYPAL]GỠ LIMIT và PHÒNG TRÁNH LIMITED

Có ai có thể gỡ cái limit này không? Acc chính, đã Veri

Ae Cho Minh Hoi Paypal Limit Yeu Cau
Proof of Address Thi Minh Phai Cung Cap Cai Gi
Cái đó bạn cung cấp các giấy tờ chứng từ có tên bạn và địa chỉ sao cho trùng khớp với tk PP đã đăng ký.

Mình nhận dc tiền vào ngày 24/8 (gd trong game) đến ngày 26 withdraw thì nó limit với câu : nó cần thêm thông tin về số tiền mình nhận dc và muốn rút. Bọn PP này đúng là bọn ăn cắp trắng trợn, nó canh mình with để limit làm mình mất 1 khoản tiền ko nhỏ do phải convert qua lại giữa USD và VND + 60k phí with.
Sau khi cung cấp đầy đủ thông tin, trong phần reso center có 4 mục cần resolve thì mình đều complete ( 2 mục info submit và 2 mục info received-accept). Thế mà đã hơn 1 tuần trôi qua nó chả remove cho mình dù mình đã 3 lần gửi contact xin hỗ trợ nhưng bọn PP ko thèm trả lời, như lũ câm điếc ko nghe ko thấy.... Đúng là bọn chó tư bản, bóc lột đến cùng cực...

Kakaka, sau khi send 1 email mắng tụi PP té tát thế là nó xin lỗi rối rít xin mình 2 ngày cho nó review lại mà hôm nay đã được thả :)
Xem ra remove limit cũng dễ lăm các bác, em chụp hình mờ nhách có cái CMND + bằng lái + nói bâng quơ là giao hàng online ko có chứng từ mà cũng dc tha :D

hãi, vửa bỏ limit xong mình withdraw nó limit tiếp và lần này nó chém 1 nhát 180 days.
Quá vô lý nên tiếp tục contact nó đòi công bằng và nó lại giở màn resolve limit với mới giấy tờ yêu cầu lần trước ( vốn đã ok nó mới gỡ limit).
Bọn này phải kiện ra quốc tế mới dc. Nó lai ăn thêm 5$ khi mình withraw, thật khốn nạn.

Sáng nay nó đã fully restore lại account của mình. Bọn này đúng là đùa người thật. Giờ ko dám withdraw mà phải contact xin phép nó xem nó có cho rút mới dám rút. Hai lần limit đi mất 20$ roài. Click 1 cái có 0.001 T_T

cho mình hỏi.minh lap tk paypal o 1 ip cũ tại xóm cũ em ở trước đây, con bây giờ m chuyển xóm mới rồi .vậy khi đang nhập và thực hiện rút tiền hay chuyển tiền tại ở xóm mới .điều này dĩ nhiên là 2 ip sẽ khác nhau. vậy paypal của mình co bị limit ko
bắc nào rãnh về paypal thì giúp em nha.

Mấy bác rành paypal giúp em với, con paypal em 3 năm rùi, acc chính chủ, veri , 3 năm nay ko sao, tự dưng hôm trước đăng ký 1 acc ebay, định mở 1 dịch vụ, ai ngờ paypal thông báo phạm luật gì đó, limited permanent lun, ko bít có gỡ dc ko các bác.

Tình hình là ngày 6/10/2013, mình request withdraw tiền từ paypal về bank
Ngày 7/10/2013, proof wire transfer báo complete
Và sau đó bị limit như hình bên dưới
Vậy cho mình hỏi khoản tiền đó mình có nhận được ko?

Why is my account access limited?

• Oct 7, 2013 : You're only allowed to have one personal and one business account. In addition, we noticed one or more of the following problems:
    • You provided information that we believe was false, inaccurate, or misleading; or
    • You sent or received payment that was potentially related to fraudulent activity; or
    • You have more than one account with a negative balance; or
    • You are in violation of the User Agreement, the Commercial Entity Agreement, the Acceptable Use Policy, or another agreement you have with PayPal.
    Our decision was based on terms outlined in these agreements.

Because of this, we've limited your accounts and can no longer offer our services to you. You'll still be able to log in to view your transaction history, but you won't be able to send or receive payment.

(Your case ID for this reason is PP-xxx-xxx-xxx-833.)

This limitation cannot be appealed.

Attachments

232.7 KB · Views: 114
    178.7 KB · Views: 111
Kakaka, sau khi send 1 email mắng tụi PP té tát thế là nó xin lỗi rối rít xin mình 2 ngày cho nó review lại mà hôm nay đã được thả :)
Xem ra remove limit cũng dễ lăm các bác, em chụp hình mờ nhách có cái CMND + bằng lái + nói bâng quơ là giao hàng online ko có chứng từ mà cũng dc tha :D
bạn này cho xin nội dung chửi nó với bạn ơi.
PS: thangquynho xin cái yahoo tư vấn giùm vụ này với

Vừa dính 2 em limit ngon ghê, bác nào có kinh nghiệm vô help mình phát. Thank

bạn hướng dẫn mình gở limit với :(

Tình hình là ngày 6/10/2013, mình request withdraw tiền từ paypal về bank
Ngày 7/10/2013, proof wire transfer báo complete
Và sau đó bị limit như hình bên dưới
Vậy cho mình hỏi khoản tiền đó mình có nhận được ko?

Why is my account access limited?

• Oct 7, 2013 : You're only allowed to have one personal and one business account. In addition, we noticed one or more of the following problems:
    • You provided information that we believe was false, inaccurate, or misleading; or
    • You sent or received payment that was potentially related to fraudulent activity; or
    • You have more than one account with a negative balance; or
    • You are in violation of the User Agreement, the Commercial Entity Agreement, the Acceptable Use Policy, or another agreement you have with PayPal.
    Our decision was based on terms outlined in these agreements.

Because of this, we've limited your accounts and can no longer offer our services to you. You'll still be able to log in to view your transaction history, but you won't be able to send or receive payment.

(Your case ID for this reason is PP-xxx-xxx-xxx-833.)

This limitation cannot be appealed.
Post riêng 1 post ra ngoài post ở đây ít người xem lắm

tình ình là tài khoản PP mình bị limit , khi gỡ limit thì click vào comfirm my card nó lại log out tài khoản em ra , các pro giúp em với

sao tài khoản mình ấn Comfirm your credit card bắt đăng nhập . nhưng không hề đăng nhập được !
Còn nữa Bước
Check Email for Additional Required Documentation
thì mình phải làm gì thế bạn ? huhu ! thank

Announcements

Forum statistics

Threads
420,866
172,940
Latest member
pickmegirl

Most viewed of week

Most discussed of week