Tutorial [PAYPAL]GỠ LIMIT và PHÒNG TRÁNH LIMITED

cho mình hỏi là mình tạo nhiều acc pp với cùng 1 info thì có sao ko ạ

- - - Updated - - -

Thì sẽ bị limit :binhsua39:

- - - Updated - - -

Bạn nên nhớ 1 điều tối quan trọng, đó là hầu hết các cổng thanh toán đều ko chấp nhận nhiều tài khoản( trùng info tức là trùng tài khoản, multi account.)

Với paypal, bạn được phép sử dụng 2 tài khoản khác cấp bậc, 1 personal và 1 premier(theo mình nghĩ bạn cũng chưa đến mức xài acc business).

Phải verify 1 trong 2 tài khoản đó(ưu tiên tài khoản premier), nếu verify cả 2 càng tốt

Phải tuân thủ về IP, có thể login vào acc trùng IP,nếu xài mạng nào thì cố định mạng đó, VNPT,VIETTEL, nhưng trước đó cần clear history trình duyệt và cache

Không login vào rồi send tiền hoặc thực hiện 1 việc nào đó can thiệp tới tài khoản

## Tất cả dc áp dụng cho 2 tài khoản theo chuẩn 1 hộ gia đình, trùng tên tài khoản hay không đó ko quan trọng.Đây chỉ là các bước cơ bản để xài an toàn,

Proof of Address
Là sinh viên biết kiếm đâu ra hóa đơn điện nước internét :(
Địa chỉ là ghi ở quê mà :(
Quê xài nước giếng :(

Các bill thanh toán dc chấp nhận như : giấy thanh toán tiền điện, nước, hộ khẩu, sao kê tài khoản ngân hàng hoặc bất cứ giấy hóa đơn nào có đầy đủ tên chủ nhà, địa chỉ, con dấu của cục thu. Có thể tên trên giấy hóa đơn đó là bố mẹ bạn, nhưng khi bạn gửi lên paypal, bạn kèm theo 1 nội dung, bạn là con của họ, đang sống với họ nên tên trên proof of address không phải tên tôi. Nếu trùng Họ càng tốt

## Hóa đơn được lập 1 tháng trở lại,ko quá lâu
## Bạn có tài khoản ngân hàng chưa, nếu có rồi, bạn đã có giao dịch nào chưa ? Bạn cần ra bank yêu cầu họ 1 sao kê các giao dịch (đó cũng được tính là 1 proof of address)

mail chính là gmail , vậy add mail phụ là yahoo hay hotmail... có được hông ? và add mail phụ để nhận tiền rồi xóa đi, add mail phụ khác nhiều lần trong ngày có bị sao hông?
ai trả lời giúp với!thanks!

Hi bác QuyNho cho em hỏi là khi with về bank thì chỉ cần trùng họ là ok thôi hả bác :D

Ví dụ tên chủ paypal Nguyen Van A. Khi with điền Nguyen Van B được chứ ạ ?

Hi bác QuyNho cho em hỏi là khi with về bank thì chỉ cần trùng họ là ok thôi hả bác :D

Ví dụ tên chủ paypal Nguyen Van A. Khi with điền Nguyen Van B được chứ ạ ?

Trả lời thay Quỷ câu này.
Cái này thì chắc chắc là không được rồi. Ngân hàng sẽ refund lại Paypal thôi.

mail chính là gmail , vậy add mail phụ là yahoo hay hotmail... có được hông ? và add mail phụ để nhận tiền rồi xóa đi, add mail phụ khác nhiều lần trong ngày có bị sao hông?

bạn có thể add và remove mail phụ thoải mái nếu tài khoản chính chủ, còn nếu tài khoản chưa chính chủ hoặc không chính chủ thì rất dễ limited.

bạn có thể add và remove mail phụ thoải mái nếu tài khoản chính chủ, còn nếu tài khoản chưa chính chủ hoặc không chính chủ thì rất dễ limited.

nói rõ hơn đi bro!:m075:

không cần để ý mail chính là gmail,yahoo. hay hotmail gì cả. Cái mail chính nếu bạn vào add mail nó có ghi là primary(1 duy nhất). Bạn có thể add tối đa 7 mail phụ(bất kể mail dạng nào) + 1 mail chính = 8 email tổng cộng

# Thời gian để add mail giãn cách ra, ví dụ:
Bạn add mail phụ vào và nó tự còmirrm nhận tiền nếu bạn đã được người khác, hoặc chủ website thanh toán rồi
Hãy chú ý cái dòng màu vàng nổi lên khi list giao dịch chưa được cập nhật, bạn chờ nó cập nhật tiền xong rồi hãy add mail khác. =>đây là 1 ví dụ giãn cách thời gian add mail, ko nên add mail rồi xóa ngay, nên add vào lần lượt cho full mail rồi từ từ xóa.

## Đó chỉ là ý kiến của mình, vì mình có thử qua dạng offer add mail rồi, chưa bao giờ sảy ra vấn đề gì. Chậm nhưng an toàn

bạn cho hỏi có thể cho mình mẫu mail này khi gửi ko nhi? minh cũng đang bán dạng này

làm hết các yêu cầu rồi thì khi nào paypal gỡ limit vậy anh ?

Em ep Visa emimbank ko được nó kêu ngân hàng cung cấp thẻ không đồng ý bác nào có kinh nghiệm chỉ e cái .hi..

bạn cho hỏi có thể cho mình mẫu mail này khi gửi ko nhi? minh cũng đang bán dạng này

Cái này là do code website của bạn tạo ra khi khách thanh toán xong sẽ có invoice luôn cho họ. Và admin web cũng có invoice

- - - Updated - - -

Em ep Visa emimbank ko được nó kêu ngân hàng cung cấp thẻ không đồng ý bác nào có kinh nghiệm chỉ e cái .hi..

Thẻ của Bạn có đủ tiêu chuẩn ko ? Số dư trên 70K , đã được active thẻ.Mới làm thẻ phải để ít nhất nửa ngày, hoặc ngày hôm sau mang verify paypal.

Bạn nên chờ ngày mai, thử lại

không cần để ý mail chính là gmail,yahoo. hay hotmail gì cả. Cái mail chính nếu bạn vào add mail nó có ghi là primary(1 duy nhất). Bạn có thể add tối đa 7 mail phụ(bất kể mail dạng nào) + 1 mail chính = 8 email tổng cộng

# Thời gian để add mail giãn cách ra, ví dụ:
Bạn add mail phụ vào và nó tự còmirrm nhận tiền nếu bạn đã được người khác, hoặc chủ website thanh toán rồi
Hãy chú ý cái dòng màu vàng nổi lên khi list giao dịch chưa được cập nhật, bạn chờ nó cập nhật tiền xong rồi hãy add mail khác. =>đây là 1 ví dụ giãn cách thời gian add mail, ko nên add mail rồi xóa ngay, nên add vào lần lượt cho full mail rồi từ từ xóa.

## Đó chỉ là ý kiến của mình, vì mình có thử qua dạng offer add mail rồi, chưa bao giờ sảy ra vấn đề gì. Chậm nhưng an toàn
1 tháng hoặc nửa tháng 1 lần add mail thì an toàn k anh

hix, nick e bị người ta gởi tiền bẩn, bị khoá 180 ngày, chắc pó tay rồi đúng ko ạ? nếu e ko muốn nhận số tiền đó nữa, có cách nào bỏ cái này để nick e hoạt động trở lại ko ạ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,656
170,749
Latest member
Medicare

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom