Help Paypal Echeck Payment

nó muốn an toàn cho nó thôi. Dân chuyên hay dùng. Đếm ngày tiền về

chắc em phải thay sang pp cũ thôi.

lâu ngày ko vào web, vừa vào check log payment, thấy có mấy cái invoice không thành công

pp nào cũng vậy thôi :D . Có khi acc mới dính thêm pending 21 ngày đó bạn

Cai nay la nó send $ từ bank , nên phải tầm 3-5 day, thi gd sẽ complete .
Thơt khỏi lo lang j, cư complete thi ship thôi.
pp mơi pp cũ đâu co liên quan j.

gì mà dân chuyên hay dùng với cả an toàn. Lại còn thêm send $ từ bank nữa, liên quan gì. Đây send $ từ bank us hàng ngày đây mà có dính echeck đâu. echeck xảy ra trong 2 trường hợp. 1. thằng kia paypal US nhưng chưa add card, nên echeck là paypal phải rút được tiền từ thằng buyer , tiền nằm trong túi paypal rồi paypal nó mới send cho seller nên mới mất 4-6 ngày. 2 là thằng kia hiện ko có tiền trong tài khoản nhưng muốn thanh toán hoặc sợ bị unpaid strike, nên mới send echeck để có thời gian bỏ tiền vào bank.
Chỉ có dân cùi bắp mới xài echeck chứ account pp trust cao làm gì phải cần echeck.

eCheck này complete ms ship hàng nhé, 80% gd eCheck của mình đc cleared, số còn lại bị cancelled, k hiểu sao :D

gì mà dân chuyên hay dùng với cả an toàn. Lại còn thêm send $ từ bank nữa, liên quan gì. Đây send $ từ bank us hàng ngày đây mà có dính echeck đâu. echeck xảy ra trong 2 trường hợp. 1. thằng kia paypal US nhưng chưa add card, nên echeck là paypal phải rút được tiền từ thằng buyer , tiền nằm trong túi paypal rồi paypal nó mới send cho seller nên mới mất 4-6 ngày. 2 là thằng kia hiện ko có tiền trong tài khoản nhưng muốn thanh toán hoặc sợ bị unpaid strike, nên mới send echeck để có thời gian bỏ tiền vào bank.
Chỉ có dân cùi bắp mới xài echeck chứ account pp trust cao làm gì phải cần echeck.
hok biết thì đừng có nói oai nhé.
bác thớt đợi vài hôm nữa sẽ có email của pp báo echeck clear . lúc đó mới ship hàng nhé.

echeck đúng như các pro trên giải thích, cái giao dịch đó ko lấy $ trên balance , mà nó lấy $ trong card hay bank đang liên kết với acc pp của buyer .Thường phải chờ 3-5 days, khi pp đã nhận được tiền từ bank hay card của buyer.Thì lúc này $ mới vào pp seller.

hok biết thì đừng có nói oai nhé.
bác thớt đợi vài hôm nữa sẽ có email của pp báo echeck clear . lúc đó mới ship hàng nhé.

hình như chú ko biết đọc. Tôi nói ko đúng chỗ nào mời chú giải thích. Riêng việc thanh toán bằng Paypal thì tôi làm hằng ngày và được 8 năm nay rồi. Account Paypal của tôi hiện giờ được thanh toán instant, nhưng paypal cho nợ 18 ngày sau mới phải trả tiền cho paypal đấy. Chú nói tôi ko biết thì đừng có nói oai. Vậy chú giải thích thử echeck là gì ? tại sao người dùng lại chọn echeck cho mất thời gian ? Tại sao paypal lại phải đẻ ra cái echeck đó ???
Chú giải thích được mà ngược ý tôi nói thì tôi đi bằng đầu.

hình như chú ko biết đọc. Tôi nói ko đúng chỗ nào mời chú giải thích. Riêng việc thanh toán bằng Paypal thì tôi làm hằng ngày và được 8 năm nay rồi. Account Paypal của tôi hiện giờ được thanh toán instant, nhưng paypal cho nợ 18 ngày sau mới phải trả tiền cho paypal đấy. Chú nói tôi ko biết thì đừng có nói oai. Vậy chú giải thích thử echeck là gì ? tại sao người dùng lại chọn echeck cho mất thời gian ? Tại sao paypal lại phải đẻ ra cái echeck đó ???
Chú giải thích được mà ngược ý tôi nói thì tôi đi bằng đầu.
bác nói đúng nhưng mà đâu pải họ là dân cùi bắp . giao dịch echeck còn an toàn hơn là pp send cho nhau .

bác nói đúng nhưng mà đâu pải họ là dân cùi bắp . giao dịch echeck còn an toàn hơn là pp send cho nhau .

lại thêm ông này nữa, nói vậy mà còn ko hiểu. send echeck an toàn hơn send PP chỗ nào trời. Send echeck tức là send pp chứ còn gì nữa. Nhưng echeck là 1 dạng paypal ko thể send instant.

echeck đúng là từ bank lên và dễ bị dính rèfund nhất , lúc đó bạn sẽ làm việc với bank us chứ ko phải pp .Paypal chỉ đứng giữa thôi, cleared hay ko cũng dễ bị nó đòi . Trừ khí bạn có tracking rõ ràng ship về address của thằng chủ bank. Ko thì cứ chuẩn bị tinh thần mất tiền đi. Cái này nói chung là hên xui

nó báo 16 Juanuary là hết hạn êchck.. nay là 17 Jan , theo thời gian bên nó cũng là hết 16Jan rồi :D
sao ko thấy status thay đổi ở PP nhỉ.. có toạch thì cũng phải báo cho ae biết chứ

Nay 17 nhưng chắc qua đêm nay bạn :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,924
Latest member
hungbu2k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week