Tutorial Paypal 10 năm trước và 10 năm sau! Trời ơi

Paypal 10 năm trước giá chỉ 17 sau đó 18. Bây giờ thì 23.7 23.9 sấp xỉ 24 luôn rồi
Vậy giờ 2024 Có bao nhiêu ôm hết bấy nhiêu tích trữ để 2034 xả ra là giá 1$ paypal = 30k vnđ luôn phải ko thằng bên dưới?

giá nó ngang giá đô thôi , có j đặc biệt đâu

~~ cả ý tưởng

Paypal 10 năm trước giá chỉ 17 sau đó 18. Bây giờ thì 23.7 23.9 sấp xỉ 24 luôn rồi
Vậy giờ 2024 Có bao nhiêu ôm hết bấy nhiêu tích trữ để 2034 xả ra là giá 1$ paypal = 30k vnđ luôn phải ko thằng bên dưới?
Ngon thế chia em một ít đi bác

Bác nên đọc sách về kinh tế, về tiền vnd vs usd để hiểu vì sao lại như thế

Last edited:
tài khoản paypal lâu ngày không login , hôm qua login vào thấy được tặng 25$ không biết tiền gì, mấy bác thử login xem

VNĐ và USD đều mất giá so với 1 tô phở tái nạm gân sườn xí quách bác. Giữ bitcoin hoặc vàng thui.

ngáo nặng ... nó là một cổng thanh toán chứ có phải ví coin đâu mà chờ với đợi ... giá nó luôn xấp xỉ giá $ thôi chưa kể tiền ông ko xác minh đc nguồn thì nó vả cho sml chứ ở đó mà thủ đc 10 năm

Mọi người cho mình hỏi, mình nhận tiền không sạch thì có nên chuyển về paypal đã xác mình chính chủ không (có khả năng bị report)

ngáo nặng ... nó là một cổng thanh toán chứ có phải ví coin đâu mà chờ với đợi ... giá nó luôn xấp xỉ giá $ thôi chưa kể tiền ông ko xác minh đc nguồn thì nó vả cho sml chứ ở đó mà thủ đc 10 năm

Ý của bạn ý kiểu như giũ USD thay vì VND ý, VND mình trượt giá kinh quá

Announcements

Forum statistics

Threads
418,681
170,776
Latest member
khaikieng108011

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week