Tutorial [PAYPAL]ĐĂNG KÝ - VERIFIED(xác minh) - RÚT TIỀN - ALL IN ONE !

Pro paypal nào đi ngang qua cho mình hỏi..Mình vừa tạo 1 paypal được 3 hôm...Vừa veri xong lúc sáng thì bây h có thể chuyển tiền vào đó được chưa nhì...hay là nên đợi một thời gian nữa :)

Theo mình tham khảo trên google thì chuyển hay nhận đều được , nhưng số lượng ít thôi . Nhiều nó limit đó

spam à,theo mình tốt nhất để 1 thời gian nữa hãy chuyển,vì theo lý thuyết acc mới reg mà nhận tiền quá nhiều thì có nước làm mồi cho nó,đợi 1 2 tháng cho chắc ăn,nhìn cái dãy solve dài hơn cả gia phả họ hàng là thấy lạnh gáy rồi,chưa kể nộp file gỡ limit nó cho thêm quả 180 day nữa.

Nếu mình nhận tiền từ site thui có được không nhì...acc mới tạo 3 ngày nên cũng lo.. :)

mình lỡ đặt tên như thế này thì có dùng tài khoản này được nữa không các paypal.JPG bạn ,mình tên Hoàng Trọng Quỳnh @@

a! chủ TH oi, em mới đăng ký PAYPAL em đã đọc hết THREAD của anh viết tới Page 31 rồi, hải nói là anh viết rất hay và bổ ích, em đã hiểu 1 phần rồi, chỉ còn mỗi cái này là chưa hiểu mong anh giải thích giúp em.

Khi đăng ký Paypal xong, giờ em tính đi tới ACB làm thẻ VISA Prepaid để Verifeed, anh cho em hỏi là khi em Verifeed xong, là em có thể rút tiền trực tiếp trên thẻ ACB mà em đã Verifeed với Paypal đúng không ạ, ý em là không muốn Withdraw ra bank nào nữa.

a! chủ TH oi, em mới đăng ký PAYPAL em đã đọc hết THREAD của anh viết tới Page 31 rồi, hải nói là anh viết rất hay và bổ ích, em đã hiểu 1 phần rồi, chỉ còn mỗi cái này là chưa hiểu mong anh giải thích giúp em.

Khi đăng ký Paypal xong, giờ em tính đi tới ACB làm thẻ VISA Prepaid để Verifeed, anh cho em hỏi là khi em Verifeed xong, là em có thể rút tiền trực tiếp trên thẻ ACB mà em đã Verifeed với Paypal đúng không ạ, ý em là không muốn Withdraw ra bank nào nữa.

chắc là được bạn ah, visa prepaid acb 16 số trên thẻ là số tài khoản lun ấy. Withdraw về thẻ acb rồi ra atm rút thôi.

Bạn cho mình hỏi hôm bữa mình add thêm cái email vào paypal của mình.
Lúc nhập số xác minh thì nó báo lỗi không xác minh được xong nó ra một cái tài khoản mới mà blance là 0$ xong mình tắt đi luôn tới giờ vẫn chưa vào lại vì mình sợ ăn mít do đợt bão mít vừa rồi. Không biết acc của mình có vấn đề gì không ?

Acc Ver rồi thì làm sao để đưa $ vào thẻ vậy các pro..cho cái nguồn hướng dẫn với.. :(

Acc Ver rồi thì làm sao để đưa $ vào thẻ vậy các pro..cho cái nguồn hướng dẫn với.. :(

Bạn không thể add fund(đưa tiền từ thẻ vào balance của paypal. Bạn sẽ chỉ được phép lấy tiền từ thẻ khi giao dịch, tự động paypal sẽ lấy tiền trong thẻ.

Bạn cho mình hỏi hôm bữa mình add thêm cái email vào paypal của mình.
Lúc nhập số xác minh thì nó báo lỗi không xác minh được xong nó ra một cái tài khoản mới mà blance là 0$ xong mình tắt đi luôn tới giờ vẫn chưa vào lại vì mình sợ ăn mít do đợt bão mít vừa rồi. Không biết acc của mình có vấn đề gì không ?

Bình thường mà, xác minh email tài khoản rồi có nghĩa tài khoản đã active. ko liên quan tới limit .

Cho mình hỏi Đông Á có hỗ trợ được không. Cho mình xin cái hướng dẫn (nếu có luôn nha).

Có, hướng dẫn trên topic đã bao gồm chung các loại thẻ.

Bạn không thể add fund(đưa tiền từ thẻ vào balance của paypal. Bạn sẽ chỉ được phép lấy tiền từ thẻ khi giao dịch, tự động paypal sẽ lấy tiền trong thẻ.
Mình nghe có thể lấy tiền từ PP-> Thẻ Visa/Mastercard nhưng vẫn tính fee là 60k pk bạn? fee này thì nặng quá :(

đó là fee withdraw(rút tiền từ paypal về visa/master ...)
Lấy về thẳng thì rate là 20.226 thì phải..còn nếu sell online thì liệu có pay nào uy tín để sell mà giá tốt k cậu? :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,789
172,863
Latest member
buihuong980

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week