Tutorial [PAYPAL]ĐĂNG KÝ - VERIFIED(xác minh) - RÚT TIỀN - ALL IN ONE !

First name : HO XUAN DUY
middle : bỏ trống
Last name : NGUYEN

khi vao acc, tên sẽ là HO XUAN DUY NGUYEN
khi add the, bank : NGUYEN HO XUAN DUY

Done !
mình dám đảm bảo điền như này là lộn ngược . mình cũng làm như bạn nói khi add bank và with thì lại phải đổi lại tên paypal

Cho mình hỏi chút. Mình lập tài khoản Visa debit nhưng chỉ có TK vnđ thôi. Ko có TK USD, vậy thì PP có rút được 1.95$ từ thẻ của mình ko? Vì mình add thẻ từ hôm qua mà nay vào bank onl thì ko thấy nó báo gì cả. Thanks cả nhà!

Bạn gọi điện lên ngân hàng hỏi 4 số veri.... Chứ 2,3 ngày THÔNG TIN GIAO DỊCH CỦA PAYPAL mới cập nhật !

Newbi cần hỏi Withdraw bằng ACB

Em có tiền trong Paypal: Em muốn Withdraw về ngân hàng ACB... Hình ảnh tên của em là thế này !

Và mục Withdraw về thế này !

Các Pro xem có chính xác không !

Chắc chắn tiền có về không !

Please help me !

Thanks

Em có tiền trong Paypal: Em muốn Withdraw về ngân hàng ACB... Hình ảnh tên của em là thế này !

View attachment 8466

Và mục Withdraw về thế này !

View attachment 8465

Các Pro xem có chính xác không !

Chắc chắn tiền có về không !

Please help me !

Thanks

vậy là ok về tên rồi, trước mình reg chỉ có last name là Nguyen và middle và first name tên tùm lum, tiền còn về mà( ko khuyến khích)

Quan trọng là last name phải là : HỌ của bạn

và khi add bank thì tên sẽ đúng theo trật tự tên trong tài khoản ngân hàng là dc

tốt nhất middle name điền là Van cho đàng hoàng, đúng trật tự vẫn tốt hơn

các pro cho em hỏi
ví dụ em đã dùng Paypal và LR đăng ký cho 10 site chiến PTC của em, bây jo làm biếng tạo ví mới,
em dùng 2 ví đó, add cho 10 site này, đăng ký cho thằng bạn làm trên máy tính khác.
vậy có đc ko ạ.

các pro cho em hỏi
ví dụ em đã dùng Paypal và LR đăng ký cho 10 site chiến PTC của em, bây jo làm biếng tạo ví mới,
em dùng 2 ví đó, add cho 10 site này, đăng ký cho thằng bạn làm trên máy tính khác.
vậy có đc ko ạ.

là như thế nào, ý bạn định làm gì với 1 acc paypal ,2 người xài chung acc paypal và để nhận thanh toán từ 10 site ptc à, hay là sử dụng chung để upgrade acc ptc

Nếu chỉ nhận tiền từ ptc. ..... thì không thành vấn đề, nếu sử dụng chung acc ,chung tiền , thì hơi nguy hiểm khi mỗi lần login là khác IP liên tục

# còn LR thì tạo acc riêng cho nhanh

Làm thế nào để sử dụng acc ebay và paypal tạo từ US và rút tiền về VN

vì nick Ebay và PP tạo từ address VN bị nhiều giới hạn nên mình muốn nhờ người thân bên US tạo giùm, nhưng làm cách nào để rút $ về VN đơn giản nhất mà ko cần thông qua người bên US. Mình có 1 số câu hỏi sau mong các bạn giúp đỡ :
1/ Ebay và PP quản lý IP rất gắt nên dễ bị limit và log acc ==> làm sao tránh trong tình huống của mình đưa ra (VPN or teamview mỗi lần giao dịch hay cứ log bằng IP ở VN rồi bị lock thì ở VN sẽ gọi trực tiếp lên để yêu cầu unlimit)
2/ $ về tài khoản US có bị thuế cá nhân ko, vì ebay đã tính rồi ko biết chính phủ US có tính thuế tiếp ko --> chính vì bất tiện và phiền người thân nên mình muốn dùng acc ebay và pp của US, nhưng lại muốn rút $ ở bank VN mà ko biết phải làm sao ?

-> mình tính nhân dịp người thân về sẽ mở TK bank ở VN để sau này mình giữ thẻ ATM đó để rút tiền có đc ko? Dùng chính thẻ visa của người thân rút tiện lợi hơn hay khi withdraw mình chọn bank ở VN sau khi người thân mở ở VN có lợi hơn? Vì thẻ visa của US nghe nói có khi tự động lock để yêu cầu chính chủ verify lại mà lúc đó thẻ ở VN, người ở US thì làm sao verify đc nên mình cũng hơi ngại

Đại khái là ý tưởng mình thế, mong các bạn giúp giùm, thank all much.

Cho mình hỏi:
1. Rút tiền từ PP về ATM được ko? hay bắt buộc phải có thẻ VISA.
2. Nên làm thẻ VISA của ngân hàng nào là tốt nhất?
3. Mình nghe nói tỷ giá $ của PP rất thấp nên khi rút về sẽ mất khá nhiều, và phí rút về ngân hàng là 60.000đ phải ko?

Cho mình hỏi:
1. Rút tiền từ PP về ATM được ko? hay bắt buộc phải có thẻ VISA.
2. Nên làm thẻ VISA của ngân hàng nào là tốt nhất?
3. Mình nghe nói tỷ giá $ của PP rất thấp nên khi rút về sẽ mất khá nhiều, và phí rút về ngân hàng là 60.000đ phải ko?

1. Rút về tài khoản ATM được, visa để verify tài khoản thôi.
2. Visa Prepaid ACB.
3. Phí rút của PP là 60k/lần gd, về bank thêm 20k nữa --> tổng 80k/lần rút.

Vậy thông thường bao lâu từ khi đặt lệnh withdraw tiền sẽ về tới ngân hàng.
Từ lúc mình đặt lệnh cho tới khi trạng thái giao dịch là Complete thì mất 3 ngày.
Vậy Từ khi trạng thái complete cho tới lúc tiền về Ngân hàng thường còn khoảng bao lâu nữa (Mình veri và rút đều dùng ACB visa debit)

Acc mình có 500$ thì có nên rút 1 phát hết 500$ không hay nên rút làm 2 turn 250$ x 2?
PP còn refund cho mình 1.95$ nữa, mình with về luôn được không hay phải để lại trong tài khoản pp 1 ít?

Vậy thông thường bao lâu từ khi đặt lệnh withdraw tiền sẽ về tới ngân hàng.
Từ lúc mình đặt lệnh cho tới khi trạng thái giao dịch là Complete thì mất 3 ngày.
Vậy Từ khi trạng thái complete cho tới lúc tiền về Ngân hàng thường còn khoảng bao lâu nữa (Mình veri và rút đều dùng ACB visa debit)

Acc mình có 500$ thì có nên rút 1 phát hết 500$ không hay nên rút làm 2 turn 250$ x 2?
PP còn refund cho mình 1.95$ nữa, mình with về luôn được không hay phải để lại trong tài khoản pp 1 ít?

- Từ lúc ấn Withdraw trên PP thì 3 - 5 ngày làm việc VNĐ vào tài khoản.
- Rút hết luôn khỏi tốn fee, thông tin đúng thì không phải sợ gì cả ^^
- Có bao nhiêu tiền trong balance thì đó là của bạn, rút hay để PP nó không cấm được ;))

PS: Lời khuyên không nên rút về tài khoản thẻ nhé. Tốt nhất làm cái tài khoản cá nhân ACB mà rút cho an toàn. Có thắc mắc thì pm Y!M tớ giải đáp cho ^^

Bác BinBInQN cho em hỏi, Việt Nam mình toàn dùng địa chỉ IP động, mỗi ngày tắt máy là rút ổ điện, modem tắt, mai bật lên lại 1 IP khác, như thế có dễ bị limit tài khoản paypal hay alertpay ko ?

Mong bác reply lại.

Bác BinBInQN cho em hỏi, Việt Nam mình toàn dùng địa chỉ IP động, mỗi ngày tắt máy là rút ổ điện, modem tắt, mai bật lên lại 1 IP khác, như thế có dễ bị limit tài khoản paypal hay alertpay ko ?

Mong bác reply lại.

AP ko có vụ limit nếu bạn không xài tiền bẩn. Ai đã dùng PP mà chưa bị limit thì coi như ăn ở có phúc hay chưa xài đủ time ;))

Announcements

Forum statistics

Threads
419,927
171,969
Latest member
sanphukhoa

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back