Tutorial [PAYPAL]ĐĂNG KÝ - VERIFIED(xác minh) - RÚT TIỀN - ALL IN ONE !

[Hỏi] Hiện tại tài khoản PP của tớ add ACB Bank, đặt 1 lênh thanh toán mà 20 ngày chưa về. Tớ muốn thay bằng CityBank để Withdraw PayPal được không vây?

cho mình hỏi khi nhận tiền quá mức cho phép thì sẽ bị gì

sẽ bắt verify nếu chưa verify, khi verify rồi thì bạn nhận ko giới hạn

Tình hình là các bạn Đọc bài hướng dẫn ở đâu đó , làm sai tên, sai swiftcode.. . thì lại hỏi sao tiền ko về trong khi đã complete lâu rồi, các bạn nên đọc và làm đúng từng bước như của mình đã làm thì sẽ không có rủi ro nữa. cẩn thận thì sẽ không mất tiền oan.

Cảm ơn bạn!
Nếu 1 lệnh thanh toán đã thành công trên PayPal nhưng tiền vẫn mắc kẹt 20 ngày nay chưa về ACB. Khi đó tớ có được:
1- Đặt thêm lệnh thanh toán nữ không?
2- Thay bank thời điểm này có hợp lý không?
Tình hình là các bạn Đọc bài hướng dẫn ở đâu đó , làm sai tên, sai swiftcode.. . thì lại hỏi sao tiền ko về trong khi đã complete lâu rồi, các bạn nên đọc và làm đúng từng bước như của mình đã làm thì sẽ không có rủi ro nữa. cẩn thận thì sẽ không mất tiền oan.

Cảm ơn bạn!
Nếu 1 lệnh thanh toán đã thành công trên PayPal nhưng tiền vẫn mắc kẹt 20 ngày nay chưa về ACB. Khi đó tớ có được:
1- Đặt thêm lệnh thanh toán nữ không?
2- Thay bank thời điểm này có hợp lý không?

1,2/ vẫn dc nhưng ko nên :)

Complete mà 20 ngày ko về là có vấn đề với info bank, kiểm tra lại info bank, contact paypal kêu họ refund lại nhé bạn

nếu không về đúng tài khoản thì tầm 1 tháng ~ 31 ngày nó sẽ refund về paypal cho bạn, nhưng nó sẽ trừ chi phí các kiểu đây :m186

Cho tớ hỏi? Sent khoảng 1k paypal từ tài khoản này qua tài khoản khác(cả 2 tài khoản đều verfied, paypay cung verfied sạch 100%) thì có bị limit tài khoản nhận hay gửi không? Hoặc có cách nào để chuyển ko?

Last edited by a moderator:
1,50 50 nếu dùng other
2, Nên dùng cái tính phí của nó ,như kiểu service gì gì đấy, sẽ đỡ bị limit hơn. Tùy loại dịch vụ mà nó tính % tiền gửi

Trần Thị Ngọc Trinh :D

first name: trinh
lastname : tran thi ngoc

hoặc

first name : thi ngoc trinh
last name : tran

hoặc

first name : ngoc trinh
middle name : thi
last name : tran

Done ! :)
Mình nghĩ nên dùng 1 hoặc 2 , dùng 3 lúc điền bank rút về bị mất chữ midle name ,hên xui tiền về ah

Mình nghĩ nên dùng 1 hoặc 2 , dùng 3 lúc điền bank rút về bị mất chữ midle name ,hên xui tiền về ah

vẫn dc bạn, mình rút về chưa bao giờ lỗi 1 giao dịch nào :) vì mình cũng dùng middle name ( nếu có trong mục khi đăng ký)

1,2 ưu tiên thì dc, 3 cũng dc

Last edited by a moderator:
Nhân dịp ra mắt VTC Paygate 3.0, chào đón năm mới 2012 và tri ân khách hàng đã ủng hộ trong năm qua, VTC Paygate thực hiện sự kiện “2012 – Vui Xuân Phát Tài”

Cụ thể kết cấu sự kiện bao gồm 2 chương trình:

I. Quay số may mắn

1. Thời gian: Từ 00h00’00’’ ngày 01/01/2012 đến 23h59’59’’ ngày 10/01/2012

2. Thể lệ

- Khách hàng sau khi thực hiện giao dịch với giá trị cộng dồn trong ngày từ 200.000 VND trở lên, hệ thống VTC Paygate sẽ hiện mã số dự thưởng (bao gồm mã số dự thưởng ngày và mã số dự thưởng sự kiện). Thời gian tính cộng dồn trong ngày: Từ 00h00 - 23h59'.

- Cuối ngày, hệ thống sẽ chọn ra 10 mã số may mắn của ngày hôm đó, và thông báo giải thưởng đến người trúng giải qua tin nhắn, cùng với thông báo chính thức trên website VTC Paygate.

- Ngày cuối cùng của chương trình, hệ thống sẽ chọn ra giải đặc biệt của chương trình từ những mã số dự thưởng sự kiện của khách hàng trong suốt 10 ngày sự kiện.

Lưu ý: Mỗi tài khoản nhận được tối đa 10 mã số dự thưởng ngày/ngày và 1 mã số dự thưởng sự kiện /ngày.

- Cách thức chọn mã may mắn: Dựa vào kết quả xổ số Miền Bắc. Cách tính theo công thức:
Mã số trúng thưởng là số dư của phép chia (Kết quả xổ số chia tổng số mã số dự thưởng) + 1

Ví dụ: Tổng số mã số dự thưởng ngày 17/12/2011 là: 80.000 mã
Mã số trúng thưởng giải đặc biệt của KQXS kiến thiết miền Bắc ngày 18/12/2011 là: 81892
- Mã số trúng thưởng ngày 17/12/2011 là số dư của phép chia (81892 : 80.000) + 1 => số dư của phép chia là: 1892 + 1 = 1893
- Mã số trúng thưởng ngày 17/12/2011 là: 1893
- Chương trình sẽ lấy kết quả xổ số của ngày hôm sau để tính kết quả mã số trúng thưởng của ngày hôm trước, bao gồm 1 giải đặc biệt, 1 giải nhất, 2 giải nhì, và 6 giải ba của xổ số Miền Bắc. Tổng cộng là 10 kết quả, tương đương với 10 mã số dự thưởng ngày của khách hàng. Riêng giải đặc biệt của chương trình sẽ dựa vào giải đặc biệt của kết quả xổ số Miền Bắc ngày 12/01/2012

- Khách hàng có cơ hội nhận được nhiều hơn 1 giải thưởng của chương trình

3. Giải thưởng

Giải thưởng ngày: 10 mã số dự thưởng may mắn sẽ nhận được phần quà trị giá 100.000 VND, cộng ngay vào số dư tài khoản VTC Paygate của khách hàng sau khi công bố kết quả.

Giải thưởng đặc biệt sự kiện: 01 điên thoại Samsung Galaxy W trị giá 8.500.000 VND

Tên giải
Số lượng giải
Giá trị mỗi giải
Tổng giá trị giải thưởng
Giải ngày
10 giải/ngày
100,000 VND
10,000,000 VND
Giải đặc biệt
01 giải
01 điện thoại cảm ứng Samsung GalaxyW trị giá 8,500,000 VND
8,500,000 VND

II. Tri ân khách hàng trung thành

1. Thời gian: Từ 00h00’00’’ ngày 21/12/2011 đến 23h59’59’’ ngày 20/01/2012

2. Thể lệ

Ban tổ chức chương trình sẽ tiếp tục trao thưởng cho những tài khoản có tổng tiêu thụ lớn từ 21/12/2011 đến 20/01/2012. Cụ thể các tài khoản có doanh thu trên 500,000,000 VND có cơ hội nhận thưởng hấp dẫn:
• 15 giải ba dành cho các tài khoản có doanh thu từ 21/12/2011 đến 20/01/2012.
trên 500,000,000 VND
• 5 giải nhì dành cho các tài khoản có doanh thu từ 21/12/2011 đến 20/01/2012.
trên 2,000,000,000 VND
• 01 giải nhất dành cho tài khoản có doanh thu cao nhất từ 21/12/2011 đến 20/01/2012.
Tài khoản trúng thưởng sẽ được lựa chọn theo quy tắc xét theo tổng doanh thu từ trên xuống cho tới khi hết số lượng giải.
Trong trường hợp nhiều tài khoản có cùng mức doanh thu, thì tài khoản có doanh thu sớm hơn sẽ được chọn.

Lưu ý: Chương trình Tri ân khách hàng trung thành không áp dụng cho tập khách hàng là đại lý sử dụng hình thức cắt file và chia sẻ kho hàng

3. Giải thưởng
Tên giải
Số lượng giải
Giải thưởng
Giá trị giải thưởng
Giải nhất tổng tiêu
01 giải
01 máy tính bảng Samsung Galaxy Tab 10.1
12,000,000 VND
Giải nhì tổng tiêu
05 giải
01 điện thoại cảm ứng Samsung Galaxy W
8,500,000 VND
Giải ba tổng tiêu
15 giải
01 máy in Canon LASER SHOT LBP6000
3,100,000 VND

“2012 – Vui Xuân Phát Tài” được coi là sự kiện lớn nhất trong năm, đồ sộ với kết cấu chương trình đa dạng, cơ cấu giải thưởng hấp dẫn, và số lượng giải lớn. Chúng tôi hi vọng sự kiện sẽ thu hút được sự quan tâm và ủng hộ của khách hàng, đem lại niềm vui, may mắn, cũng như lời cám ơn của VTC Paygate đến với khách hàng của mình.

Để biết thêm thông tin về phiên bản VTC Paygate 3.0 mới, quý khách xem Tại đây.

PG Team

login vao PP BÁO
Welcome, Duy Dat Ngo Huu
visa em là NGO HUU DUY DAT
có rút tiền về được ko ??
AH mà Country của e trong Pp là Portugal lúc đăng ký bị nhầm ko biết có sao ko !!

login vao PP BÁO
Welcome, Duy Dat Ngo Huu
visa em là NGO HUU DUY DAT
có rút tiền về được ko ??
AH mà Country của e trong Pp là Portugal lúc đăng ký bị nhầm ko biết có sao ko !!

Thôi, làm cái paypal mới rồi send qua, chứ paypal cũ country khác như thế thì ko rút về bank dc, đó là chưa nói tới tên acc :)

closed cái cũ đi, và acc mới ko nên trùng IP acc cũ.

phức tạp hơn, support lên paypal.

Nếu tạo acc mới, vui lòng xem hướng dẫn chi tiết trên page 1 để tránh nhầm tên.(khuyên nên đọc hết trước khi sử dụng paypal) :)

Thôi, làm cái paypal mới rồi send qua, chứ paypal cũ country khác như thế thì ko rút về bank dc, đó là chưa nói tới tên acc :)

closed cái cũ đi, và acc mới ko nên trùng IP acc cũ.

phức tạp hơn, support lên paypal.

Nếu tạo acc mới, vui lòng xem hướng dẫn chi tiết trên page 1 để tránh nhầm tên.(khuyên nên đọc hết trước khi sử dụng paypal) :)
làm như bác này nói là tốt nhất !!!

Lúc đầu tên trong phần welcome của mình là Nguyen Cong, mình support cho nó, nó đã đổi thành Nguyen Thanh Cong (đúng với name on bank), vậy sao khi add acc bank vào thì nó lại là Thanh Cong Nguyen nhỉ, chả hiểu thế nào nữa, ai biết giải thích giùm?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,352
170,474
Latest member
Thinhluiz

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom