Tutorial [PAYPAL]ĐĂNG KÝ - VERIFIED(xác minh) - RÚT TIỀN - ALL IN ONE !

Cho hỏi , là nếu mình chưa veri thì có nhận được tiền và send tiền không vậy :D

uppppppppppppppppppppppppppppppppp

Update thêm hình ảnh về tên khi đăng ký,verify,add bank . các bạn mới sử dụng nên tham khảo tới đâu làm tới đó, và Đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng,

Last edited by a moderator:
mình hôm nay bắt đầu tìm hiểu và muốn tham gia, nhưng không rõ nên dùng pp hay là cái nào thì tốt

dạo này pp hay bị limit quá :(

các bạn cho mình hỏi 1 chút. mình có 1 cái thẻ của Techcombank (mình không tự làm mà công ty ngày trước làm cho mình để trả lương) nên mình không rõ thẻ của mình là mater, credit card, hay là visa nữa (background mình thấy có chữ FAST CARD) và ở cái phần đăng ký điền "credit card number" thì mình không rõ có phải là các dãy số in trên thẻ không hay là phải đến ngân hàng hỏi số tài khoản?

Cho mình hỏi nếu làm thẻ của ACB thì nên chọn lọa nào để khi veri thuận tiện nhất.
Thanks !

Cho mình hỏi nếu làm thẻ của ACB thì nên chọn lọa nào để khi veri thuận tiện nhất.
Thanks !

visa Debit cậu, và nhớ là số tài khoản ngân hàng khác hoàn toàn với số thẻ , và làm luôn cái acbonline cho 1 công đi làm(có kèm dịch vu thanh toán chuyển khoản )

visa Debit cậu, và nhớ là số tài khoản ngân hàng khác hoàn toàn với số thẻ , và làm luôn cái acbonline cho 1 công đi làm(có kèm dịch vu thanh toán chuyển khoản )
sao tớ ghi số thẻ vvererverri mà ko đc nè

các bạn cho mình hỏi 1 chút. mình có 1 cái thẻ của Techcombank (mình không tự làm mà công ty ngày trước làm cho mình để trả lương) nên mình không rõ thẻ của mình là mater, credit card, hay là visa nữa (background mình thấy có chữ FAST CARD) và ở cái phần đăng ký điền "credit card number" thì mình không rõ có phải là các dãy số in trên thẻ không hay là phải đến ngân hàng hỏi số tài khoản?

HÌnh như là : :-?

4xxx xxxx xxxx xxxx: Visa Card

5xxx xxxx xxxx xxxx: Master Card

Còn nếu verify paypal thì dc hết, mà verify nó thì phải có bank online techcombank, tốt nhất mình khuyên ko nên xài TCB paypal để verify , rườm rà rắc rối lắm .Chỉ nhận tiền paypal,ap moneyboorks.... về thì dc

Nếu là VISA hay MASTER thì sẽ có in logo của 2 công ty này trên thẻ :D, ở mặt trước.

VISA Prepaid đc không bạn . Debit mất phí dùy trì TK mà :-s
mình đang dùng ACB Prepaid đây, phí 100k/năm. Số thẻ trùng số tài khoản, nhưng không trùng với tải khoản ACBonline.

VISA Prepaid đc không bạn . Debit mất phí dùy trì TK mà :-s

prepaid cũng dc cậu,(Free)

Nếu câu chỉ có ý định verfiy paypal và nhận tiền paypal , nhận tiền từ tài khoản acb khác thì dc , nhưng ko chuyển khoản trong nước được

Thôi6, nói dễ hiểu, free mà , tạm thời làm visa prepaid và nạp vào 100.000 (để verify paypal (1.95$ ~42.000 - 100.000 là tính bù trừ cho 1 lỗi nào đó ko vẻify lần đầu tiên được của paypal) :)

Còn sau này nếu có tiền acb nhiều và muốn giao dịch rộng thì làm cái visa debit

Done !

Last edited by a moderator:
Cho hỏi nha mấy Pro !

Mình tên gồm 4 chữ: NGUYEN HO XUAN DUY

Thì điền thế nào cho đúng khi đăng ký Paypal !

sao PP nó lấy $ của mình không nhưng không thấy 4 số gd đâu nhỉ ???? chơ lâu lắm rùi đấy :((

pm yahoo, cho mình ít info thẻ. dĩ nhiên là có mức độ cho phép. mình call bank giùm cậu :)

---------- Post added at 11:18 PM ---------- Previous post was at 11:16 PM ----------

Cho hỏi nha mấy Pro !

Mình tên gồm 4 chữ: NGUYEN HO XUAN DUY

Thì điền thế nào cho đúng khi đăng ký Paypal !

First name : HO XUAN DUY
middle : bỏ trống
Last name : NGUYEN

khi vao acc, tên sẽ là HO XUAN DUY NGUYEN
khi add the, bank : NGUYEN HO XUAN DUY

Done !

bác ơi cho hỏi là tài khoản personal mà chưa verify thì có nhận đc tiền và bán lại cho exchanger đc k . k cần rút về bank

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,398
170,503
Latest member
lovebobovn9292

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom