Tutorial [PAYPAL]ĐĂNG KÝ - VERIFIED(xác minh) - RÚT TIỀN - ALL IN ONE !

ACB mà loại nào anh? em tính làm cái Debit card của ACB

debit cũng dc, còn ko thì prepaid( nhỉnh hơn) vì thường mình xài prepaid chỉ riêng cho paypal,vẻify,rút tiền, chỉ 1 ( chả thấy khi nào rút tiền mà refund, chưa gặp, mong là gặp :-ss

có những thẻ nó làm ko hiểu lý do vì sao khi charge tiền ko dc, ko hiện tên, phải charge tới 3 lần thì thua :) vứt

à, thẻ chip thì tốt hơn thẻ từ nhé (50k 1 thẻ thì phải, ko nhớ , lâu rồi chưa làm thẻ,

Last edited by a moderator:
chưa hiểu đoạn này lắm
1/Giảm tối đa refund và hold tiền khi giao dịch tài khoản paypal nên closed nếu có giao dịch quá nhiều, chỉ dành cho premier và business. còn personal thì tùy, muốn closed thì closed, vì khi đã closed, các giao dịch sẽ hủy bỏ tất cả, và xem như tiền dc nhận và chuyển tới tài khoản khác là sạch 90%. giảm tỉ lệ hold tiền
bác chủ giải thích hộ cái closed là đóng tài khoản với ạ và đóng thế nào ạ ??? thanks :binhsua80:

bác chủ cho e hỏi sao mọi khi e nhận pp của người khác thì ko thấy phần hoàn trả tiền mà hôm qua với cả hôm nay e nhận tiền từ 1 tài khoản pp khác thì lại có phần hoàn trả tiền là sao nhi?
thanks all

chưa hiểu đoạn này lắm
1/Giảm tối đa refund và hold tiền khi giao dịch tài khoản paypal nên closed nếu có giao dịch quá nhiều, chỉ dành cho premier và business. còn personal thì tùy, muốn closed thì closed, vì khi đã closed, các giao dịch sẽ hủy bỏ tất cả, và xem như tiền dc nhận và chuyển tới tài khoản khác là sạch 90%. giảm tỉ lệ hold tiền
bác chủ giải thích hộ cái closed là đóng tài khoản với ạ và đóng thế nào ạ ??? thanks :binhsua80:

uhm, vì đây là tính an toàn cho 1 acc, tiền sạch nhưng đôi khi thằng review của paypal nó kiểm tra lại, thì 45 ngày vẫn hold là hold

vào trong profile , mục gì nhỉ :-? ... ko nhớ có cái dòng closed account . làm tiếp....

truoc khi closed acc :

remove thẻ hay bank ra để có thể sử dụng với acc mới

closed account ( mang tính chất an toàn): đợi 1 ngày sau khi remove ,hay thay đổi thông tin ,login cùng ip với ip đã thay đổi thông tin trc đó( bao gồm remove thẻ,....)

---------- Post added at 05:03 PM ---------- Previous post was at 05:00 PM ----------

bác chủ cho e hỏi sao mọi khi e nhận pp của người khác thì ko thấy phần hoàn trả tiền mà hôm qua với cả hôm nay e nhận tiền từ 1 tài khoản pp khác thì lại có phần hoàn trả tiền là sao nhi?
thanks all

vì có người thanh toán qua personal payment : ko có nút issue refund

ngược lại với service payment : thanh toán mua bán => sẽ có nút issue refund

# cái này nó có thể đòi lại tiền khi nó thích

uhm, vì đây là tính an toàn cho 1 acc, tiền sạch nhưng đôi khi thằng review của paypal nó kiểm tra lại, thì 45 ngày vẫn hold là hold

vào trong profile , mục gì nhỉ :-? ... ko nhớ có cái dòng closed account . làm tiếp....

truoc khi closed acc :

remove thẻ hay bank ra để có thể sử dụng với acc mới

closed account ( mang tính chất an toàn): đợi 1 ngày sau khi remove ,hay thay đổi thông tin ,login cùng ip với ip đã thay đổi thông tin trc đó( bao gồm remove thẻ,....)

---------- Post added at 05:03 PM ---------- Previous post was at 05:00 PM ----------

vì có người thanh toán qua personal payment : ko có nút issue refund

ngược lại với service payment : thanh toán mua bán => sẽ có nút issue refund

# cái này nó có thể đòi lại tiền khi nó thích
thế khi nào đòi lại tiền thì e mất luôn hả bác, thế e chuyển tiền sang 1 tài khoản pp khác thì nó muốn đòi thì có đòidc ko?

cho em hỏi nếu như em muốn add và remove mail nhiều (khoảng 7 cái 1 ngày), vậy khoảng cách như thế nào là an toàn ạ. Có thể làm liên tục dc không :-?.

cho em hỏi nếu như em muốn add và remove mail nhiều (khoảng 7 cái 1 ngày), vậy khoảng cách như thế nào là an toàn ạ. Có thể làm liên tục dc không :-?.

Có người add/remove liên tục cả 10 cái/ngày cũng không sao (hồi offer PTF), nhưng có người vừa add/remove 2 cái là limit :) Cái vụ limit PP lúc nào tới nó sẽ tới, không ai biết trước được mà trả lời đâu cậu :)

Hix mới làm thẻ prepaid ACB, nó đưa cho cái hd trong đó ghi khi rút $:
- phí báo có j` đó: 0.05% - tối thiểu 2 $
- Phí rút ngoại tệ trực tiếp: 1.15% tối thiểu 2 $
Có thể rút vnd thì ko chịu cái thứ 2, nhưng mỗi lần rút giờ phải chịu 2$. Có bác nào dùng rồi confirm cái :(

Có thể rút vnd thì ko chịu cái thứ 2, nhưng mỗi lần rút giờ phải chịu 2$. Có bác nào dùng rồi confirm cái :(

Phí này áp dụng cho $ thôi mà, VNĐ rút bình thường đã thấy fee gì đâu :-??

sao lúc mình đăng kí ko thấy ta :-?

Phí này áp dụng cho $ thôi mà, VNĐ rút bình thường đã thấy fee gì đâu :-??

Vậy nếu rút = vnd thì chỉ mất 20k cho ACB như mọi ng` nói à bác? Vì cái thứ nhất thấy 2$ nên hơi rét. Mà khi nhận = vnd thì tỉ giá thế nào nhỉ?

sao lúc mình đăng kí ko thấy ta :-?

Con bé ở NH nó đưa cho mảnh giấy ghi vậy đó, vì lúc làm thẻ táy máy hỏi nó thêm cái vụ phí khi nhận tiền từ mạng xuống

Vậy nếu rút = vnd thì chỉ mất 20k cho ACB như mọi ng` nói à bác? Vì cái thứ nhất thấy 2$ nên hơi rét. Mà khi nhận = vnd thì tỉ giá thế nào nhỉ?

Nếu cậu rút tiền từ PP về thì thật sự khuyên cậu nên làm cái tài khoản cá nhân ATM mà add vào rồi rút chứ Prepaid chỉ để verify thôi. Còn nếu cậu vẫn muốn rút về nó thì fee PP 60k + 20k bank = 80k chứ đâu thấy fee nào nữa :)

PS: Tỉ giá do PP quy định ;) Trước khi confirm rút nó hiện cho check đó :D

Con bé ở NH nó đưa cho mảnh giấy ghi vậy đó, vì lúc làm thẻ táy máy hỏi nó thêm cái vụ phí khi nhận tiền từ mạng xuống

Tỉ giá pp khá thấp so vs thị trường, nên nếu rút thì nên rút số lượng lớn 1 lần thì sẽ lời hơn :D

Nếu cậu rút tiền từ PP về thì thật sự khuyên cậu nên làm cái tài khoản cá nhân ATM mà add vào rồi rút chứ Prepaid chỉ để verify thôi. Còn nếu cậu vẫn muốn rút về nó thì fee PP 60k + 20k bank = 80k chứ đâu thấy fee nào nữa :)

PS: Tỉ giá do PP quy định ;) Trước khi confirm rút nó hiện cho check đó :D

Vậy rút = tk cá nhân thì ko mất fee à bro? Ngoài ra có j` hơn tk thẻ nữa ko?

Vậy rút = tk cá nhân thì ko mất fee à bro? Ngoài ra có j` hơn tk thẻ nữa ko?

Không, rút về tài khoản cá nhân thì fee vẫn như vậy thôi, nhưng mà tỉ lệ tiền vào tài khoản, không bị trả lại PP cao hơn.

PS: Tớ gặp nhiều trường hợp rút về tài khoản thẻ mặc dù chính xác vẫn bị trả lại nên khuyên thế, nghe hay không thì quyết định vẫn là của mọi người.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,759
172,826
Latest member
u888reviews

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week