PAYPAL có support người Việt rồi à các bác?

senbohung

Senior
Reactions
122
MR
0.024
Chả là hôm nay số +60376638500 có gọi cho em! Em bắt máy thì có giọng con em người Việt mình, nó gọi giới thiệu 2 cái dịch vụ là paypal dot me với lại hóa đơn điện tử gì gì đó! Em nó nói là paypal đã có hỗ trợ viên tiếng Việt và văn phòng đại diện hiện ở Malaysia!
Mấy lâu nay cũng ko có giao dịch nhiều với paypal nên ko rõ lắm! Các bác nào hay giao dịch với nó vào xác minh em với! Bởi vì em cũng muốn xài cái dịch vụ của nó cho đỡ phải cung cấp email nguy hiểm rình rập! :)) Cảm ơn các bác!

làm cách nào để liên lạc đc với SP người VN vậy bác nhỉ ? hay là hên xui gọi đúng ca nó trực?

thi thoảng có thôi bạn ah. chứ chủ yếu toàn tây nó nghe :(

Ngon nhỉ. Thực ra không rành tiếng Anh là 1 chuyện, nhưng mình có cảm giác 1 số thằng Mẽo nó vẫn ko có thiện cảm với người châu Á lắm. Nên khi nó nghe mình nói giọng Mỹ không chuẩn hoặc giới thiệu là từ Việt Nam là thái độ phục vụ của nó cũng khác luôn rồi :D

Có người việt mà , lâu lâu trúng ca trực của nó thì gặp thôi
Các bác cứ mạnh dạn hỏi Có thằng nào nói tiếng việt được ko nếu có nó sẽ chuyển máy cho thằng đó ngay:D

Giống như điện thoại viên , đúng ca có người việt thì nghe thôi , bác cứ phang tiếng việt ắt nó cho supo người việt :v

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,958
Latest member
Ckayapk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week