Paypal chưa veri?

kanni

Banned
Reactions
101
MR
0.000
Hiện tại mình có một con paypal chưa veri nhưng nếu tiền từ site adf về cở tầm 150$ thì vào paypal có bị limit hay không?
Và nếu không limit mình có thể chuyển tiền từ paypal đó sang paypal khác không (Paypal khác đã veri)? có bị limit ngay không?

Và nếu 2 điều kiện trên đều được thì cho mình xin hỏi là vào paypal rút về ngân hàng ACB như thế nào?

Hiện tại mình có một con paypal chưa veri nhưng nếu tiền từ site adf về cở tầm 150$ thì vào paypal có bị limit hay không?
Và nếu không limit mình có thể chuyển tiền từ paypal đó sang paypal khác không (Paypal khác đã veri)? có bị limit ngay không?

Và nếu 2 điều kiện trên đều được thì cho mình xin hỏi là vào paypal rút về ngân hàng ACB như thế nào?

Bạn chuyển thẳng về Paypal của mình đi, mình mua luôn. Nhờ 1 trung gian giữ tiền hộ bạn đc ko ? đc thì pm kyvu252

unver coi lại max nhận và sell trong 1 tháng nhé
Gluck! :)

99% limit. Những hành động đó đc coi là sử dụng tiến bẩn và quá số $ gửi và nhận trong 1 tháng đối với tài khỏan chưa verify

Pp chưa veri gửi nhận bình thường, chẳng qua limit là nó giới hạn tiền nhận gửi thôi mà :m001:
Mình with về bank mỗi lần 500$ có sao đâu :m001:
Muốn with về >500$ thì veri :m001:
Veri thì đơn giản, nếu trade nhiều thì nên veri cái dùng cho thích, riêng mình dùng pp 2 năm nay, dính mít có vài phát nhưng gỡ được trong ngày thôi :m131:
Vấn đề là bạn có bị người ta đòi refund tiền hay không và nguồn tiền của bạn là từ đâu :m001:

Limit chắc luôn ! Vừa rồi chưa veri nhận 50$ nguồn sạch... Thế mà nó LIMIT 180 ngày ... Chụi...:binhsua85:

99% limit. Những hành động đó đc coi là sử dụng tiến bẩn và quá số $ gửi và nhận trong 1 tháng đối với tài khỏan chưa verify

ai bảo cậu là 99% là limit . chẳng có gì cả vẫn send bt nó limit 1 tháng là 500$ thôi

sorry chủ thớt tí
giờ mình muốn đắng ký 1 paypal , và muốn veri thì phải đăng ký ngân hàng ra sao , ngân hàng nào dễ chịu nhất , chí phí làm thẻ để rút $ về bank việt nam như thế nào , giúp mình cái nha mọi người,newbie có gì xin giao huấn :binhsua74:

sorry chủ thớt tí
giờ mình muốn đắng ký 1 paypal , và muốn veri thì phải đăng ký ngân hàng ra sao , ngân hàng nào dễ chịu nhất , chí phí làm thẻ để rút $ về bank việt nam như thế nào , giúp mình cái nha mọi người,newbie có gì xin giao huấn :binhsua74:
nên làm thẻ visa của ACB nhé bác, nhanh lắm mà rút $ về cũng nhanh

Câu 1: Limit không?
Trả lời: Nhận cái bỏ acc chắc cú
Câu 2: Verify ngân hàng nào
Trả lời: Visa ACB hoặc EXimbank. Tiền chuẩn bị (Phí thường niên 100k + 50k dằn thẻ+50k verify PP=200k)
Chúc bạn thành công :binhsua83:

sorry chủ thớt tí

Ra ACB hay Sacombank mua thẻ đê. Giá thẻ 50K, nộp vào 50K nữa để veri PP xong OK....

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,870
170,927
Latest member
kntrieu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week