• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help Paypal " Can't send payment right now "

kyvu252

Verified
Reactions
446
MR
0.000
Mình dùng acc Unver chuyển tiền đi nhưng sao gặp cái này hoài ? các Pro cho mình hỏi thế này là sao vậy ? tình trạng này làm sao khắc phục ? cám ơn nhiều.

Mình dùng acc Unver chuyển tiền đi nhưng sao gặp cái này hoài ? các Pro cho mình hỏi thế này là sao vậy ? tình trạng này làm sao khắc phục ? cám ơn nhiều.
m cũng đang bị vậy, nge nói là để yên k đc động vào vài hôm, là lại gửi đc

Bạn thử xóa Cooker thử xem ? Lâu lâu mình cũng bị vậy, nhưng ít ngày là hết à!

gửi contact cho nó và Bạn chỉ gửi tối đa được 10$ nếu là acc mới.

bảo bán pp cho mình mà chả thấy đâu hóa ra bán cho người khác roài haizz

Thứ 1 chắc acc mới tạo vài ngày,
thứ 2 acc chưa ver,
thứ 3 chắc mới nhận tiền nên chưa cho chuyển,

Vậy để vài ngày sau chuyển chắc OK phải không các bạn ?

Chính xác là acc mới chưa có trust ! tớ đã bị và chờ 4 5 ngày vẫn ko chuyển đc ! thế là mail cho paypal và nó reply lại bảo 24h sau chuyển đc ....................

Chính xác là acc mới chưa có trust ! tớ đã bị và chờ 4 5 ngày vẫn ko chuyển đc ! thế là mail cho paypal và nó reply lại bảo 24h sau chuyển đc ....................

Bạn đã làm thành công chưa ? va có thể hướng dẫn mình nội dung để mail cho nó ko ? Cám ơn bạn nhiều

mail ntn vậy b, chỉ bọn m vs :(

acc nhận trust chưa cao, ip reg acc và ip chuyển tiền có lẽ khác nhau nhiều, acc new, acc chưa có gd, acc unver......v.v..... và muốn ngàn vấn đề, nhưng mình nghĩ 2 lý do đầu là thik hợp nhất

Ai cần thư mẫu mình đã gửi thì để lại yahoo tớ ném qua cho nha :)

Ai cần thư mẫu mình đã gửi thì để lại yahoo tớ ném qua cho nha :)

Bác ơi e có một PP chưa very không chuyển tiền được đã 5-6 ngày rồi,bác hướng dẫn e mail cho PP cái, Thank bác.
yahoo chữ ký nhé bác.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,995
Latest member
Antidetectprojec
Back
Top Bottom