paypal 6 ngày tiền chưa về

Status
Not open for further replies.

sockvn24h

Junior
Reactions
482
MR
0.000
:binhsua10: có ae nào cùng số phận với mình không sacombanks trustcard
:binhsua18:
with thứ 2 2h chiều mà giờ vẫn chưa có tiền

có lẽ nào sacombanks ko còn nhận dc $

max 4 business days là nhận được. mềnh dùng 2 bank techcombank với acb, thường 3 ngày, chậm nhất 4 ngày tiền về đến bank

PP limit 180 days là nó giam luôn cái bank acc (Donga, Vietcom).
Khổ chủ thớt phải xài "Chết cax", giờ thì.. chết luôn @@

tụi sacombanks thà block thì block còn gỡ chứ mà chơi đòn này thâm vãi lìn

Tớ cũng có with vào tối thứ 2 mà vẫn chưa thấy tiền về ...:( Sacombank thường là 4 ngày. Mà ngày thứ 7 nó chỉ làm việc buổi sáng và không add tiền vào thẻ ... đợi đến thử xem chủ thớt ơi

:binhsua10: có ae nào cùng số phận với mình không sacombanks trustcard
:binhsua18:
with thứ 2 2h chiều mà giờ vẫn chưa có tiền

có lẽ nào sacombanks ko còn nhận dc $
Complate từ 27-5 đến giờ còn chưa thấy đâu

Cũng là chết card . Lúc trước mình gặp 1 trường hợp rất lạ . Chuyện là thế này :

- Mình with tiền từ ngày 20 . Nhưng mãi đến ngày 24 vẫn Pending . Qua ngày 25 thì nhận đc mail limit . Sau đó Login vào thì thấy acc đã Limit .

- Nhưng điều đặc biệt lại ở chỗ này : lúc login vào thì lại thấy ngày 21 PP báo Complete . Và PP đã trừ hết tiền trong Blance . Nhưng đến nay tiền vẫn ko thấy về Bank đồng nào?

Từ ngày 20 - 24 mình vẫn theo dõi acc liên tục . Nhưng vẫn Pending . Lạ là sau khi Limit thì vào acc lại thấy ngày 21 Complete rùi @@ Khó hiểu cho PP

Cũng là chết card . Lúc trước mình gặp 1 trường hợp rất lạ . Chuyện là thế này :

- Mình with tiền từ ngày 20 . Nhưng mãi đến ngày 24 vẫn Pending . Qua ngày 25 thì nhận đc mail limit . Sau đó Login vào thì thấy acc đã Limit .

- Nhưng điều đặc biệt lại ở chỗ này : lúc login vào thì lại thấy ngày 21 PP báo Complete . Và PP đã trừ hết tiền trong Blance . Nhưng đến nay tiền vẫn ko thấy về Bank đồng nào?

Từ ngày 20 - 24 mình vẫn theo dõi acc liên tục . Nhưng vẫn Pending . Lạ là sau khi Limit thì vào acc lại thấy ngày 21 Complete rùi @@ Khó hiểu cho PP

của mình acc không có bị limited bạn à :binhsua16:
acc minh vẫn đang nhận và gd bt định with lần nữa mà tiền tuần rồi ko thấy đâu :binhsua12:

With bank tốt nhất xài ACB,trước giờ chưa thấy ai phàn nàn ACB đợi quá 10 ngày mà ko có tiền cả,còn mấy ngân hàng khác thì thôi rồi,ko phải ngược tên ko with đc thì cũng là tiền về chậm,refund các kiểu.

With bank tốt nhất xài ACB,trước giờ chưa thấy ai phàn nàn ACB đợi quá 10 ngày mà ko có tiền cả,còn mấy ngân hàng khác thì thôi rồi,ko phải ngược tên ko with đc thì cũng là tiền về chậm,refund các kiểu.

:binhsua20: with dc = ACB khi sai name thi minh đã with ùi vì trustcard ko cần name nên mới sài đó bồ

các bác nên xài eximbanks , em xài exim chuẩn là 4 ngày , không bao giờ muộn hơn !

:binhsua20: with dc = ACB khi sai name thi minh đã with ùi vì trustcard ko cần name nên mới sài đó bồ

Ko phải sai name mà là ngược name,dạng như Nguyễn Văn Dũng lúc đăng Ký điền dạng First : Nguyễn Middle : Văn Last: Dũng khi with thành Dũng Nguyễn (ko hiện middle name) hoặc ngược dạng Dũng Văn Nguyễn đều đc cả,1 số ngân hàng chỉ with đc khi đặt tên theo cấu trúc kiểu Dũng Văn Nguyễn còn với ACB thì sao cũng đc cả 3 trường hợp miễn là đúng name,còn sai name thì bó tay rồi.

@Boboiboy: ACB rút name dạng Dũng Văn Nguyễn được hả bác?

Đc,trước thằng bạn mình nó ver cái pp của nó đặt tên ngược như vậy pp nó vẫn chấp nhận,lúc trước cũng có nhiều người đặt tên kiểu đó và with về bt,mình thì đặt tên theo kiểu điền đủ first,middle và last name vì acc cũ cũng đặt nhu vậy,còn nhiều người theo thói quen thưởng bỏ trống middle.

Còn 1 điều nữa là First name ko nên đặt 2 chữ,có nhiều người ko with đc khi đặt tên First name 2 chữ,nếu bỏ trống middle thì chỉ nên đặt 2 chữ ở Last name

Last edited by a moderator:
nên rút vào chủ nhật là đẹp tầm t3 - t4 là có xèng

chờ méng đi, mình thường rút Eximbank với ACB thì 4 ngày là có xiền :D( chủ nhật nó ko làm việc đâu)

lần trước mình rút về mất 10 ngày mới được. trong khoảng 7 ngày chưa về tiền mình support Paypal và PP đã trả lại mình 60k tiền phí. hôm sau thì tiền về luôn. tính ra mất phí có 20k tiền rút)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week