[Paidvert] - Kiếm Tiền Với Hình Thức PTC Mới

má nó, hồi trưa vào thấy có mấy cái Ads 0.5$, bây h lại k vào đc @@ Huhu hết BAP luôn

10k BAP bh nó chỉ có ra có 0.08 là cao chưa được đến cả 0.1 và 0.5 như trước :oops:
mong tối nay nó có giá trị ads cao cao tý :D

Bác GhinLop, mình Completed ads (158), đã dep $1 vào Buy ads, đang có 5541 BAP, ads hiện ra chỉ $0.03 là cao nhất, mỗi ngày nó giảm còn 100 BAP thay vì 400 BAP như trước.
Bạn xem 100 lần ads BAP thì sau này chỉ còn 2 ads BAP
Nghe ở đâu vậy bác :(
Cái bác này rêu rao tùm lum trên Fanpage rồi, Mình có nhắc nhở mà ko nghe nên bị cấm lun trên Fanpage Haiz
10k BAP bh nó chỉ có ra có 0.08 là cao chưa được đến cả 0.1 và 0.5 như trước :oops:
mong tối nay nó có giá trị ads cao cao tý :D
Admin nói sẽ cao

Vâng Paidverts lại bị tấn công bằng DDOS. Và nhiều bạn lại cảm thấy bắt đầu lo lắng. Nhưng Admin đã trấn an rằng không phải họ không chống lại kẻ đã tân công. Mà họ đang âm thầm theo dõi việc tấn công xuất phát từ đầu và sẽ triệt dễ loại trừ nó. Hiện họ đã có hộ thống chống DDOS, nhưng sau khi biết được nguồn gốc việc tấn công họ sẽ tiến hành cài đặt và thiết lập.

Ngoài ra, PaidvertVN cũng đã gửi 1 cảnh vào về lỗ hổng bảo mật đến Paidvert. Với lỗ hổng này thì Hacker có thể lợi dụng quảng cáo để ăn cắp dữ liệu người dùng. Và chính dữ liệu đó hacker sẽ truy xuất tài khoản của bạn mà không cần phải có mật khẩu.

Vào được chừng vài phút lại Failed connect, rõ chán. Hên là đã click hết ads ngon. Dù sao cũng ức chế vãi. Đã 2 tiếng rồi, đến giờ vẫn ko vào được.

Vào được chừng vài phút lại Failed connect, rõ chán. Hên là đã click hết ads ngon. Dù sao cũng ức chế vãi. Đã 2 tiếng rồi, đến giờ vẫn ko vào được.
Đúng như lời tuyên bố và đe dọa ko chấp nhận tiền thế chân nên hacker đã tấn công hết sức vào Paidvert. Và admin đã chuẩn bị tâm lý đối phó đợt tấn công cuối cùng này :p
Bạn có thể vào Facebook của Admin để cập nhật tin mới nhất
https://www.facebook.com/jo.cook.9678

Announcements

Forum statistics

Threads
419,516
171,558
Latest member
KimYenzZz

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week