[Paidvert] - Kiếm Tiền Với Hình Thức PTC Mới

Sao tiền vẫn chưa về ?

Sao tiền vẫn chưa về ?
Bạn mới yêu cầu thanh toán có 4 ngày mà, theo rule có thể lên tới 7 ngày, còn nếu sau ngày thứ 7 mà bạn ko nhận được tiền thì vào trong fanpagem gửi mình cái ID request cashout (Click vào chữ details để xem, lưu ý ko click vào nút cancel dưới trang nhé :) ko là lệnh thanh toán bị hủy đó). sau đó mình sẽ contact admin để thanh toán cho bạn

Bạn mới yêu cầu thanh toán có 4 ngày mà, theo rule có thể lên tới 7 ngày, còn nếu sau ngày thứ 7 mà bạn ko nhận được tiền thì vào trong fanpagem gửi mình cái ID request cashout (Click vào chữ details để xem, lưu ý ko click vào nút cancel dưới trang nhé :) ko là lệnh thanh toán bị hủy đó). sau đó mình sẽ contact admin để thanh toán cho bạn
há há... thế còn em đã 8 ngày rồi thì sao hả thím? pm admin nó ứ trả lời>>>>>>>>>>>>>> a mờ am cờ am cam :)

bác rút về đâu mà lâu vậy , pp thì hơi lâu
ừ pp á, hôm nai là 8 ngày rồi nhưng chưa pay đc, pm nó thì k thấy tl. khổ cái là acc của ông a hôm bưa kêu ông dep 10$ vào bây giờ chưa pay đc ổng la um lên :(

trang này đang gặp rắc rối với pp mà bạn ,tháng vừa rồi còn không thanh toán được qua paypal cơ, giờ hình như riêng cổng pp thì hạn là 14 ngày thì phải

trang này đang gặp rắc rối với pp mà bạn ,tháng vừa rồi còn không thanh toán được qua paypal cơ, giờ hình như riêng cổng pp thì hạn là 14 ngày thì phải
vãi cả 14 @@! thế có ai có proof chưa úp cho ae an tâm đi

à trang này tháng vừa rồi là đang nâng cấp nên admin bận bịu vậy thôi chứ proof thì post từ đầu topic đã có nhiều người rút rồi mà
Ngày trước mới chơi mình cũng rút 2 lần rồi nhưng giờ để tiền để mua bap nên lâu rồi không rút nữa nên chả có proof post cho bạn,bạn có thể lên fanpage xem hình như trên đó có proof của admin đó vửa rút đợt gần đây đó

ừ pp á, hôm nai là 8 ngày rồi nhưng chưa pay đc, pm nó thì k thấy tl. khổ cái là acc của ông a hôm bưa kêu ông dep 10$ vào bây giờ chưa pay đc ổng la um lên :(
Mình đã bảo nhiều lần và để cả chữ ký rằng các bạn thường xuyên vào Fanpage để cập nhật tin tức rồi mà! Hiện nay, Paypal đang đóng băng tạm thời trong thời gian nâng cấp tính năng thanh toán đồng loạt cho paidvert để tránh tình trạng rửa tiền:) Vì thế, Paypal hiện nay vẫn thanh toán bằng tay và rất chậm. Nếu bạn muốn rút về PM thì có thể cancel lệnh rút PP và gửi contact cho admin với nội dung
Tiêu đều: "I want to transfer PP to PM"
Nội dung: Can you transfer for me? Thank you

trang nay co tin tuong duoc ko vay moi nguoi http://www.paidverts.com/?

Proof em nó đây! vẫn pay đều nên cứ yên tâm chiến! Thường xuyên vào Fanpage dưới chữ ký của mình để cập nhật tin tức!

Chờ đợi thuj :D:D:D

bác nào cho mình hỏi hiện tại mỗi ngày mình nhận đc 50bap x8=400bap. khi nào thì bị giảm còn 100bap 1 ngày? mình đang chơi free

bác nào cho mình hỏi hiện tại mỗi ngày mình nhận đc 50bap x8=400bap. khi nào thì bị giảm còn 100bap 1 ngày? mình đang chơi free
Sau 100 click thì cậu sẽ nhận được 100 BAP 1 ngày.
Tối nay được 3$

Mình vừa thực hiện một tính toán nhỏ về chức năng Super User Upgrade, xin chia sẻ với mọi người để cùng nhau thảo luận. Nếu chỗ nào mình chưa đúng mong mọi người góp ý bổ sung nhé.

Ở đây mình áp dụng với gói Mini, trường hợp gói Mega có thể sử dụng công thức tương tự.

Với gói Mini, bạn sẽ mất 2.99$ để upgrade, cứ cho là sử dụng tiền trong PV Balance - bỏ qua fee cho ngắn gọn. Vậy có vẻ bạn sẽ cần thu hồi lại ít nhất 2.99$ để hoàn vốn. Tuy nhiên vì mình phải chia sẻ 5% giá trị ads cho upline, nên giá trị ads thực tế mà mình cần click tối thiểu là (2.99 x 100/95) vào khoảng 3.15$.

Để nhận được 3.15$ này, bạn sẽ tốn thêm 6300 BAP. Mỗi 1$ ad tái đầu tư bạn sẽ lãi 1100 BAP. Vậy để thu hồi 6300 BAP, bạn cần tái đầu tư 5.72$. Để có 5.72$ sau khi trả 5% commission cho upline, bạn cần click khoảng 6.02$ Ads.

Tổng kết lại, với gói Mini Upgrade, muốn thu hồi vốn bạn sẽ cần nhận được khoảng 9.17$ giá trị Ads. Và lưu ý, 9.17$ này chỉ tính riêng các Ads 1%, không bao gồm Ads tái chế và Ads hàng ngày. Đấy là mình chưa tính đến thời gian và công sức mình phải bỏ ra. Chỉ thu hồi được vốn tức là coi như làm không công cho PV 1 khoản.

Mình đã trình bày xong, mời mọi người cho ý kiến :)

Ai lời mình ko biết, chứ khuyên anh em đừng nên mua gói mega, trừ khi admin đổi lại cách chia lãi.
mình còn 1 lần nhận ads từ gói mega nữa là hết hạn, trong khi đó mới có 23.23$
=> lãi 3.24$ nhưng lại mất đi 46460BAP (23.23 * 2kBAP).
Tức hiện tại mình mất đi hơn 46K BAP để lấy lại 3$.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,451
172,456
Latest member
hailua92
Back
Top Bottom