[Paidvert] - Kiếm Tiền Với Hình Thức PTC Mới

Mình từ lúc mới chơi đến giờ chả bao giờ tái chế cái ads nào cả, có cái nào click cái đó :), các bạn đừng hiểu nhầm phải tái chế ad của mình mới nhận được ad tái chế, chỉ cần upgrade cái nhận tái chế trong my account là được, còn mình tái chế ad nào là mất BAP của mình ad đó

Mình từ lúc mới chơi đến giờ chả bao giờ tái chế cái ads nào cả, có cái nào click cái đó :), các bạn đừng hiểu nhầm phải tái chế ad của mình mới nhận được ad tái chế, chỉ cần upgrade cái nhận tái chế trong my account là được, còn mình tái chế ad nào là mất BAP của mình ad đó
Không nói sớm làm mình tái chế 10 ads 0.0005$ roài:mad: >.<

nhưng ai cũng ko chịu bỏ ads của mình đi thì làm sao còn ads tái chế mà nhận.

nhưng ai cũng ko chịu bỏ ads của mình đi thì làm sao còn ads tái chế mà nhận.
Mình đang nói các bạn mới chơi cứ nghĩ tái chế hết acc nhỏ của mình đi thì mới nhận được ad to cơ, chứ còn lúc nhiều bap rôi thì tái chế bớt đi cũng chả sao , với lại người nào trong 18 tiếng không click nó cũng thành tái chế mà, cái 30$ của bác chắc trường hợp như thế chứ mình không nghĩ có ai lại đi vứt cái ad 30$ đi đâu =))

Mình đang nói các bạn mới chơi cứ nghĩ tái chế hết acc nhỏ của mình đi thì mới nhận được ad to cơ, chứ còn lúc nhiều bap rôi thì tái chế bớt đi cũng chả sao , với lại người nào trong 18 tiếng không click nó cũng thành tái chế mà, cái 30$ của bác chắc trường hợp như thế chứ mình không nghĩ có ai lại đi vứt cái ad 30$ đi đâu =))
uhm, cái đó thì chỉ là do người ta quên or bận nên ko click rồi bị hết thời gian và tui nhận đc là do may mắn. nhưng cứ muốn nhận đc mà ko muốn cho đi thì mãi mãi mãi mãi ko nhận đc gì =))

nếu mà nói cho đi mới được hưởng thì nên cho mấy cái ad 2,3$ ý, chứ tái chế mấy cái 0.0 mấy $ hoặc 0.00 mấy $ thì người to cũng cho đi tiếp thôi bạn ơi :))

Mấy bác cho hỏi mình tạo nhiều tài khoản để chơi game , giờ mình tạo một acc và đầu tư liệu có an toàn không ?

Mình vẫn chưa hiểu ads tái chế lắm. Mọi người giải thích cho mình được không?
  • Khi nâng cấp ad tái chế thì mình mất $0.05 thôi hả? có mất thêm BAP không?
  • Và nếu có ad tái chế mà mình không nhấp thì đc tái chế lại đúng không mn?
  • Giá trị ad tái chế cũng phụ thuộc vài BAP đúng không?
  • Ad tái chế có giới hạn số lượng không? (Ví dụ mình click hết 200 thì không click tiếp?)
Thanks. Mình là mem mới ^^

Mình vẫn chưa hiểu ads tái chế lắm. Mọi người giải thích cho mình được không?
  • Khi nâng cấp ad tái chế thì mình mất $0.05 thôi hả? có mất thêm BAP không?
  • Và nếu có ad tái chế mà mình không nhấp thì đc tái chế lại đúng không mn?
  • Giá trị ad tái chế cũng phụ thuộc vài BAP đúng không?
  • Ad tái chế có giới hạn số lượng không? (Ví dụ mình click hết 200 thì không click tiếp?)
Thanks. Mình là mem mới ^^
1) Chỉ mất 0.05$
2) Qua 18h mà bạn ko click sẽ tự động tái chế
3) Ko phụ thuộc vào nhóm BAP nhưng phụ thuộc vào số BAP bạn có đáp ứng được nếu ra ads tái chế giá cao hay ko
4) không giới hạn số lượng cơ bản

Ngoài ra, nếu bạn dùng tính năng nâng cấp trong My Account thì bị giới hạn ở tổng tiền ads tái chế nhận dc là 1$. Nếu tổng số tiền ads tái chế bạn nhận dc bằng hoặc lớn hơn 1$ thì tính năng này sẽ ngừng lại và muốn dùng tiếp bạn phải tốn 0.05$

1) Chỉ mất 0.05$
2) Qua 18h mà bạn ko click sẽ tự động tái chế
3) Ko phụ thuộc vào nhóm BAP nhưng phụ thuộc vào số BAP bạn có đáp ứng được nếu ra ads tái chế giá cao hay ko
4) không giới hạn số lượng cơ bản

Ngoài ra, nếu bạn dùng tính năng nâng cấp trong My Account thì bị giới hạn ở tổng tiền ads tái chế nhận dc là 1$. Nếu tổng số tiền ads tái chế bạn nhận dc bằng hoặc lớn hơn 1$ thì tính năng này sẽ ngừng lại và muốn dùng tiếp bạn phải tốn 0.05$
OK mình cảm ơn bạn ^^ mình hiểu rồi.

Minh vao pv o quan cf nhung ko click ads thi co sao ko ghinlop, hien jo minh click ads o nha va o cong ty, khoang 1 thang nua minh ve que nho thang ban no click ads o nha no va o cong ty no thi co sao ko, dang dung dt ko viet co dau duoc, xin loi nha

Announcements

Forum statistics

Threads
420,594
172,653
Latest member
vchihhu725

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back