[Paidvert] - Kiếm Tiền Với Hình Thức PTC Mới

Thớt có thể hướng dẫn rút tiền bằng hình ảnh được không :D. Mình định rút tiền thử xem thế nào mà còn lúng túng quá :D

À, mà mình đã DEP 3 lần (3$) rồi, thớt RB mình phát nhé :)

VERSION BUILD=7020226 RECORDER=CR
URL GOTO=http://www.paidverts.com/member/paid_ads.html
set !loop -50
SET !ERRORIGNORE YES
SET !EXTRACT_TEST_POPUP NO
SET !TIMEOUT_PAGE 15
TAB T=1
WAIT SECONDS=2
TAG POS=1 TYPE=A ATTR=ID:view-1
WAIT SECONDS=3
TAG POS=1 TYPE=DIV ATTR=ID:t-1 EXTRACT=TXT
SET !VAR1 {{!EXTRACT}}
TAG POS=1 TYPE=INPUT:TEXT ATTR=ID:text-1 CONTENT={{!VAR1}}
SET !EXTRACT NULL
WAIT SECONDS=0.5
TAG POS=1 TYPE=DIV ATTR=ID:t-2 EXTRACT=TXT
SET !VAR2 {{!EXTRACT}}
TAG POS=1 TYPE=INPUT:TEXT ATTR=ID:text-2 CONTENT={{!VAR2}}
SET !EXTRACT NULL
WAIT SECONDS=0.5
PROMPT ĐIỀN<SP>CAPTCHA<SP>VÀO<SP>ENTER !VAR3
TAG POS=1 TYPE=INPUT:TEXT ATTR=ID:text-3 CONTENT={{!VAR3}}
WAIT SECONDS=2
TAG POS=1 TYPE=INPUT:SUBMIT FORM=ID:validateFrm ATTR=ID:check_captcha
WAIT SECONDS=4
TAG POS=1 TYPE=INPUT:BUTTON FORM=ID:validateFrm ATTR=ID:view_ad
WAIT SECONDS=1
TAB T=2
WAIT SECONDS=32
TAG POS=1 TYPE=INPUT:SUBMIT ATTR=ID:button
WAIT SECONDS=5
TAB close

Bác nào cần bỏ vào imarco chạy nhé , đoạn thứ 3 điền captcha vào enter chạy tiếp . Phần bỏ vào imarco chắc không cần hướng dẫn đâu vì ai chả biết.
mặc định chạy 50 lần .

imaco cũng như coy dán thôi mà

Mình mới đăng ký cái acc, mới vô nó phan cho 8 banner, mỗi cái 50BAD, click hết được 400BAD, click xong nó hiện bảng kêu tái chế. Tái chế lần 1 trừ 50BAD, hiện 12 banner, trong đó 6 banner 0.0005, 4 cái 0.001, 1 cái 0.005, 1 cái 0,0125, click hết ra tiếp tái chế lần 2, cũng trừ 50BAD ra 12 banner y chang vậy .
Kết quả bây giờ có 300BAD và 0.04$ sau hơn 30p ngồi chơi. Qúa thấp, quá chát đi thôi, hic hic
Bạn mới tham gia nên ko hiểu :) Ads chỉ ra vào buổi sáng và buổi tối. Ads buổi sáng giá trị gần như cố định nhưng thấp, Ads buổi tối giá trị cao nhưng không cố định.
Bạn mới tham gia mà tham gia vào ko đúng thời gian nên ko có ads, cộng thêm việc bạn ko biết nút Request Micro Ad, nên click vào. Nút ấy là để yêu cầu 2 lần gói quảng cáo giá nhỏ để click tạm hoặc đem tái chế. Đấy ko phải là nút tái chế nhé. Tái chế trong đó là Recycle

Sao lên được 89k BAP rồi mà lên 100k BA khó ác :(

Thớt có thể hướng dẫn rút tiền bằng hình ảnh được không :D. Mình định rút tiền thử xem thế nào mà còn lúng túng quá :D

À, mà mình đã DEP 3 lần (3$) rồi, thớt RB mình phát nhé :)
Mình đâu có chế đô RB hay BN à :)
Ngoài ra muốn rút tiền bạn vào Cashout Earning -> tiến hành transfer từ ví PV qua ví bạn muốn rút (Ví dụ như PM) -> Rồi click vào chữ cashout bên cạnh của ví vừa transfer để tiến hành rút.
Nhưng trước khi làm các bước trên, tiến hành add tài khoản ngân hàng mà mình muốn rút trước trong Mục Cashout Earning nhé!

Nếu ko hiểu thì bạn lên Fanpage để mình hỗ trợ nhé
mình là ref mới của thớt GhinLop

username: mmo

Nhờ thớt hướng dẫn dùm! :)
Bạn vào Fanpage dưới chữ ký của mình nhé! Dạo này mình support trên đó là chính!
Càng mua nhiều quảng cáo càng lời phải ko mọi người, mình định mua thêm.
Cứ 1$ bạn dùng mua quảng cáo bạn nhận được 3100 BAP. Mà 1BAP = 0.0005$$
=> 0.0005$ * 3100 = 1,55$
=> Bạn kiếm dc lợi nhuận 55% :)
chơi cái này nếu đầu tư thì tầm bn ngày mình lấy lại dc vốn nhỉ ?:cool:
Tầm 3 tháng là bạn bắt đầu ăn lãi ròng :)

có ai muốn thử tut này ko :3

Attachments

19.1 KB · Views: 60
Mình đâu có chế đô RB hay BN à :)
Ngoài ra muốn rút tiền bạn vào Cashout Earning -> tiến hành transfer từ ví PV qua ví bạn muốn rút (Ví dụ như PM) -> Rồi click vào chữ cashout bên cạnh của ví vừa transfer để tiến hành rút.
Nhưng trước khi làm các bước trên, tiến hành add tài khoản ngân hàng mà mình muốn rút trước trong Mục Cashout Earning nhé!

Mình cứ nghĩ sẽ được RB cơ, hehe. Cám ơn bạn đã trả lời và support, rất chi tiết :D

có ai muốn thử tut này ko :3
Cái này mình có share trên Fanpage rồi :) Nhưng mà tốt nhất ko dùng! Vì có bao nhiêu ads để phải dùng auto đâu :)
làm có 1 tí thôi mà phải dùng auto chi cho cực vậy, đằng nào cũng phải gõ captcha khung thứ 3
Thực chất auto đó có thể tự nhập captcha khung thứ 3 nhưng bạn phải có tài khoản của death captcha.(vào setting để nhập tài khoản vào)
Mình cứ nghĩ sẽ được RB cơ, hehe. Cám ơn bạn đã trả lời và support, rất chi tiết :D
Có gì thắc mắc bạn cứ lên Fanpage nhé :)

Announcements

Forum statistics

Threads
420,699
172,747
Latest member
nongdandiexciter

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back