[Paidvert] - Kiếm Tiền Với Hình Thức PTC Mới

Mới lập acc được 400 BAP mà Ads ra trừ gần hết BAP rồi h kiếm 2k5 BAP để active thế nào là nhanh nhất vậy mọi người . Dep 1$ vào là được + BAP phải không vậy

Mới lập acc được 400 BAP mà Ads ra trừ gần hết BAP rồi h kiếm 2k5 BAP để active thế nào là nhanh nhất vậy mọi người . Dep 1$ vào là được + BAP phải không vậy
Ủa active gì cơ. Hàng ngày click hết ad + BAP thì thời hạn active acc được reset về 21 ngày mà
DEP tiền vào mua quảng cáo 1$ được tặng 3100 BAP

Ủa active gì cơ. Hàng ngày click hết ad + BAP thì thời hạn active acc được reset về 21 ngày mà
DEP tiền vào mua quảng cáo 1$ được tặng 3100 BAP
Hình như ý cậu ấy là upgrade active thì phải

vậy jo làm sao để tăng BAP :eek:
Bạn muốn tăng BAP nhanh?
1) Bạn có thể bỏ tiền vào đầu tư (Thấp nhất 1$ - khuyên nên dùng PM để ko mất fee)
2) Tuyển ref để được hưởng commision hoặc Milestones
3) Game (thực sự dùng đam mê! Đã nhiều bạn nghĩ PV chỉ vì thua sạch BAP của họ đã có)

DEP là gì vậy mọi người, mình chơi nên chưa hiểu cái này, mong đc giải thích
dep là deposit đc hiể là nạp tiền vào.

Ghinlop@: mình bấm cash out rồi, nhưng mà đợi 2 ngày rồi mà chưa thấy nó pay, đây là lần pay đầu tiên, mình pay 5$, ko bít tối đa là mấy ngày tiền mới về paypal?

Ghinlop@: mình bấm cash out rồi, nhưng mà đợi 2 ngày rồi mà chưa thấy nó pay, đây là lần pay đầu tiên, mình pay 5$, ko bít tối đa là mấy ngày tiền mới về paypal?
PP hơi mệt đấy bạn à, nó đang làm khó dễ PV. Tốt nhất nên xài PM cho lành

Bác @GhinLop với anh em trong thread cho mình hỏi chút:

1. Mình chưa hiểu lắm chỗ Upgrade Account trong My Account ấy: Mất 0.05$ và trên 2000 BAP mới được upgrade. Ae giải thích giùm chỗ này được không. Trước đây mình cũng đã từng upgrade mất 0.05$ 1 lần rồi. Sau đó hình như mình có nhận được 1$ recycle ads hay sao á. Xong rồi bây giờ lại thấy nó hiện ra.

Theo ae thì có nên upgrade không? Và upgrade được lợi gì?

2. Lúc Buy Ads mình không ad link blogspot hay wordpress gì được hả ae?

1. Mình chưa hiểu lắm chỗ Upgrade Account trong My Account ấy: Mất 0.05$ và trên 2000 BAP mới được upgrade. Ae giải thích giùm chỗ này được không. Trước đây mình cũng đã từng upgrade mất 0.05$ 1 lần rồi. Sau đó hình như mình có nhận được 1$ recycle ads hay sao á. Xong rồi bây giờ lại thấy nó hiện ra.

#1 Sau khi bạn nhận đủ 1$ recycle ads thì phải upgrade lại :D

Tinh năng upgrade đó giúp bạn được ưu tiên nhận các ads được người khác tái chế. Và khi tổng giá trị các ads bạn nhận được bằng 1$ thì tính năng đó ngừng lại. Và nếu muốn sử dụng tiếp bạn phải cần 0.05$ để active lại
Mình nghĩ bạn nên upgrade tính năng này

Paidvert ko cho phép bạn add link blogspot.com, shortlink, wordpress.com

Mọi thắc mắc các bạn nên vào trong Fanpage (Link dưới chữ ký của mình) để được hỗ trợ nhanh nhất. Hiện tại mình chuyển qua support cho tất cả các thành viên trê đó :)

Mình mới đăng ký cái acc, mới vô nó phan cho 8 banner, mỗi cái 50BAD, click hết được 400BAD, click xong nó hiện bảng kêu tái chế. Tái chế lần 1 trừ 50BAD, hiện 12 banner, trong đó 6 banner 0.0005, 4 cái 0.001, 1 cái 0.005, 1 cái 0,0125, click hết ra tiếp tái chế lần 2, cũng trừ 50BAD ra 12 banner y chang vậy .
Kết quả bây giờ có 300BAD và 0.04$ sau hơn 30p ngồi chơi. Qúa thấp, quá chát đi thôi, hic hic

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,470
172,469
Latest member
firdalikan
Back
Top Bottom