[Paidvert] - Kiếm Tiền Với Hình Thức PTC Mới

@GhinLop cho mình hỏi chút, khi mua quảng cáo thì nên add link nào vào? Trước mình thấy cậu có hướng dẫn add link cpv, mà sáng nay mở cpv ra thấy đang die hay sao ấy, có cách nào thay thế không?
Bạn add link ref của mấy site khác mà bạn đang tham gia ấy, ví dụ mấy site ptc hay gpt ấy.

@GhinLop cho mình hỏi chút, khi mua quảng cáo thì nên add link nào vào? Trước mình thấy cậu có hướng dẫn add link cpv, mà sáng nay mở cpv ra thấy đang die hay sao ấy, có cách nào thay thế không?
Gần đây mình thắc mắc với CPV thì họ bảo không chạy ads trên link nữa nên người sử dụng dịch vụ rút gọn sẽ ko nhận đc tiền nữa.

Gần đây mình thắc mắc với CPV thì họ bảo không chạy ads trên link nữa nên người sử dụng dịch vụ rút gọn sẽ ko nhận đc tiền nữa.
À :) Mình quên thông báo rằng thằng CPV nó chơi chiêu mất rồi _ _! Nó ko cho phép tính thu nhập từ trang Paidvert nữa _ _!

@crazyman59 cậu có thể nói rõ hơn được không? Mình newbie chưa rành mấy cái này lắm :">

Các dịch vụ rút gọn link khác như adf.ly, bit.ly có dùng đc không mọi người nhỉ?
Mấy cái dịch vụ rút gọn link hết dùng dc trên Paidvert rồi bạn à! Bạn có thể dùng bất cứ link nào khác, ví dụ như link Fanpage của mình, link ref của bạn, hoặc chính link của Paidverts.com lun

proof nho nhỏ :D
The amount of 9.52 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U3062332->U... Date: 14:49 05.06.14. Batch: 59480341.

proof nho nhỏ :D
The amount of 9.52 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U3062332->U... Date: 14:49 05.06.14. Batch: 59480341.
Ngon thế, mình đang chờ 5usd về Pm mà đặt lệnh 2 ngày rồi chưa thấy;
Bạn thanh toán mấy ngày là về vậy :3

Một cái địa chỉ IP mà đăng nhập 10 tài khoản mỗi lần click thì sao hả thớt.@@

Một tài khoản gốc còn 9 tài khoản là rè thì có sao k vậy thớt?

Announcements

Forum statistics

Threads
420,699
172,747
Latest member
nongdandiexciter

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back