[Paidvert] - Kiếm Tiền Với Hình Thức PTC Mới

Nên tạo blog hay là fanpage để mọi người vào thảo luận nhỉ + +! Mọi người cho em xin cái ý kiến!

fanpage đi bạn

vừa dep 1$ paypal nhưng emai pp và web ko trùng mak
Vậy bạn hãy vào trong http://www.paidverts.com/member/my_ad_campaigns.html kiểm tra ads có active ko, ngoài ra vào phần Paid Ad xem coi nó có cộng BAP ko nhé! Nếu ko active, nếu ko hãy gửi ticket trong contact để admin giải quyết dùm nha! Nhớ gửi cả history send tiền của bạn nha!

Để mình lập Fanpage

Bạn vui lòng vào My account -> Account Data để kiểm tra xem sponsor của bạn là ai nha! Vì mình ko thấy bạn trong list ref! Nếu là 1 sponsor khác không phải là GhinLop thì vui lòng gửi contact đến admin bằng hướng dẫn ở trang 1 nhé!
Minh da kiem tra roi la Ghinlop

khuyên bạn đừng bet nữa dùng tiền mà tái đầu tư thôi. Trước mình 50 60k còn thua sạch sẽ. Mình sao bằng máy móc lập trình :rolleyes:
zz, chac vay, thoi de lan sau dep vo tiep 4$ lay von lam an :D ma phai doi toi 1-5 tien trong paypal moi het pending , chan qua

thua het 10k BAP roi, buon qua.
Đã bảo rồi mà ko chịu nghe

Minh da kiem tra roi la Ghinlop
Ok để mình kiểm tra lại

khuyên bạn đừng bet nữa dùng tiền mà tái đầu tư thôi. Trước mình 50 60k còn thua sạch sẽ. Mình sao bằng máy móc lập trình :rolleyes:
2 thằng hợp tác chiến chết cả 2 thằng

zz, chac vay, thoi de lan sau dep vo tiep 4$ lay von lam an :D ma phai doi toi 1-5 tien trong paypal moi het pending , chan qua
Cố gắng nha bạn

đã ref đc mấy hôm và đã có hơn 1$ rồi. chủ thớ kiểm tra xem có ID : happysmile ko nhá
Bạn cứ vào My account -> Account Data xem chổ sponsor! Nếu ên al2 ghinlop thì đúng rồi. còn ko thì contact admin để change lại theo nội dung ở #1

Sao mình vừa mua ad bằng Pm giờ nhấp vô chữ cashout thử thì nó hiện : "Sorry but you do not have funds in your Perfect Money account" giờ sao đây bạn???

Sao mình vừa mua ad bằng Pm giờ nhấp vô chữ cashout thử thì nó hiện : "Sorry but you do not have funds in your Perfect Money account" giờ sao đây bạn???
Bạn có tiền để trong PM ko bạn! Có gì mai mốt bạn vào fanpage ở dưới chữ ký để mình hỗ trợ bạn nhanh nhất nha!

Có rất nhiều nhóm dựa theo chỉ số BAP và 1 ngày có 3 lần ra nhiều loại quảng cáo nên các bạn hãy chú ý
Xem nhóm BAP: http://www.paidverts.com/faq/1.html (What determines the value of ads I receive each day?)

1) Trong thời gian đầu của 1 ngày bạn sẽ nhận dc ngẫu nhiên 1% giá trị quáng cáo từ các quảng cáo được mua gần nhất
2) Giửa ngày sẽ thì bắt đầu xuất hiện ads dựa theo nhóm BAP mà mình đề cập
3) Xuất hiện hàng ngàn quảng cáo giá trị thấp và xuất hiện ngẫu nhiên trên các thành viên không có dùng bộ lọc quảng cáo (Filter Ad)

là sao bạn, chẳng phải mình vừa mới dep 1$ rồi sao???
Bạn dep tiền vào là 1 chuyện, nhưng tiền bạn rút về yêu cầu tối thiểu là 1$ và có sẵn trong ví PM
Bạn chụp cái hình lên để mình dễ hỗ trợ, ko bạn có thể pm ad.vione mình sẽ giúp bạn qua teamview

Announcements

Forum statistics

Threads
418,673
170,772
Latest member
bingan14511
Back
Top Bottom