[Paidvert] - Kiếm Tiền Với Hình Thức PTC Mới

2 ngày mới được 0.3$. Không hiểu sao được ít thế
Bạn có nhiêu BAP :| Nếu chiến free thì nhiêu đó là nhiều rôi đó
Vì rate ads và số lượng ads ra nhiều hay ít tùy thuộc và BAP mà bạn đang có! Vui lòng xem lại #4 ở trang 1 nhé

Bạn có nhiêu BAP :| Nếu chiến free thì nhiêu đó là nhiều rôi đó
Vì rate ads và số lượng ads ra nhiều hay ít tùy thuộc và BAP mà bạn đang có! Vui lòng xem lại #4 ở trang 1 nhé
bạn kiếm đâu ra nhiều BAP thế? dep hả? 1 ngày mình thấy nó cho có 500 :(

Có chiến thuật cả bạn à :) Vì đây là dạng PTC mới, và nó cũng là site invest! Để có thể chiến ngon thì phải biết tái đầu tư.
Tức là khi bạn kiếm dc 1$ bạn đừng rút về mà hãy dùng nó mua ads. khi đó bạn có thêm dc 3k1 BAP :). Số BAP bạn nhiều hơn thì rate ads ra cao hơn và bạn có nhiều quyền lựa chọn tái chế ads hơn. Cứ thế tái đầu tư đến 1 mức mà bạn cảm thấy ổn thì ngừng vào duy trì số BAP đó :)

Có chiến thuật cả bạn à :) Vì đây là dạng PTC mới, và nó cũng là site invest! Để có thể chiến ngon thì phải biết tái đầu tư.
Tức là khi bạn kiếm dc 1$ bạn đừng rút về mà hãy dùng nó mua ads. khi đó bạn có thêm dc 3k1 BAP :). Số BAP bạn nhiều hơn thì rate ads ra cao hơn và bạn có nhiều quyền lựa chọn tái chế ads hơn. Cứ thế tái đầu tư đến 1 mức mà bạn cảm thấy ổn thì ngừng vào duy trì số BAP đó :)
Còn cái đầu tư 1$ kiếm lại đươc 1.55$ là sao bạn??

1$ ra dc 1,55$ là như thế này
Theo như PV quy định thì 1BAP = 0.0005$ (Tức là 1ads 0.002$ sẽ trừ đi 4BAP)
Mà khi bạn fund vào 1$ để mua ads thì bạn dc cộng 3100 BAP => 3100 BAP ^ 0.0005$ = 1,55$
Tức là khi bạn bỏ vào 1$ thì site cam kết khi bạn click đủ ads ma ko tái chế sẽ lấy về dc 1,55$ chưa trừ fee rút tiền :D

Ngồi đợi ads to ra thôi

trang này ngon đấy nhỉ, liệu dùng paypal có được không, vì nghe bạn nói hiện tại trang này đang gặp vấn đề về paypal và chỉ dùng được PM và EGO

trang này ngon đấy nhỉ, liệu dùng paypal có được không, vì nghe bạn nói hiện tại trang này đang gặp vấn đề về paypal và chỉ dùng được PM và EGO
Hiện tại nó cho dep lại PP rồi nhưng phải fund bên MTV chứ ko fund trực tiếp bên PV dc. Bạn có thể contact với admin để dc hướng dẫn cụ thể. Admin rất nhiệt tình và time reply ticket cũng rất ngắn nên bạn cứ yên tâm

Hiện tại nó cho dep lại PP rồi nhưng phải fund bên MTV chứ ko fund trực tiếp bên PV dc. Bạn có thể contact với admin để dc hướng dẫn cụ thể. Admin rất nhiệt tình và time reply ticket cũng rất ngắn nên bạn cứ yên tâm
cho mình hỏi trang này là trang con của MTV đúng không bạn, trang này hoạt động lâu chưa hay chỉ mới đây thôi, có sợ cam quýt gì không

cho mình hỏi trang này là trang con của MTV đúng không bạn, trang này hoạt động lâu chưa hay chỉ mới đây thôi, có sợ cam quýt gì không
Site này chỉ vừa mới mở dc vài tháng thôi bạn :) Vì MTV hoạt động vài năm rồi và giờ mở ra site con nên mình rất tin tưởng vào em nó, Còn cam quýt thì trời kêu ai nấy dạ thôi bạn

Things are going pretty well, PaidVerts is growing nicely. Over 1400 users earning daily. And MTV is starting to reap the rewards; http://mytrafficvalue.com/monetization/paidverts.html

Last 7 days = $115/day average revenue
7 Days Prior = $58/day average revenues

So in terms of revenue, it's doubled in size in a week!

And PaidVerts is re-investing 50% of it's ad pack purchases into MTV; which is helping push our Fast Track Queue around. And also it's begun to raise the share price.
Every other thousand ad packs sold, will purchase $500 worth of shares into MTV... So over the coming month or two; you're going to see the MTV share price steadily rise as a result of that consistent and predictable demand.

And as you witness that happen, you can take full opportunity to buy and sell shares against that reliable share price trend... eg. If you bought shares at 7cents yesterday; you could now sell them for 9-10cents today! Which would make you about 25% NET PROFIT in a day... Or hold onto them a bit longer, wait til we get the price up to $0.15 and boom, doubled your money + divdends!

So, you have been warned

PaidVerts is going act very predictably buying up cheap shares to instantly resell them at 2.5x the price... Every 2000 ad packs sold will add $500 investment into the FT250, and $500 worth of share purchases (until we get the price up to at least $0.50) ; thereafter PV will re-assess whatever is the best option for itself. ie. Does it focus more on shares or more on the FT250.

PV Games are ticking over nicely;
http://www.paidverts.com/member/games.html

Last night we added the Prize Spinner. And later today Compound Boxes should be making an appearance. The more complex games will be coming sometime next week; taking a bit longer to sort those out due to the complexity of the code / graphics.

Today i'm going to try and compile a list of little MTV bugs; and add those to the programmers list. I want to tidy a bunch of nonsense issues up. And then next week; we'll try and divide up the programmers between;
- Installing BAP Games
- MTV/PV Upgrades / Issues
- Installing New Stuff / Games / Multiplayer / Chatrooms / PV Targeted Ads / Slosumos slots etc.

I'll also go and check on the Payza account verification process... See if we can get that online next week also.

Jo

Hôm nay, mình giới thiệu với các bạn 1 trang kiếm tiền bằng click quảng cáo.. Nhưng không như các trang PTC khác, trang này có cơ cấu khá đặc biệt, và giá mỗi quảng cáo click có thể lên tới 10$ (Thường thì, 0.005$ -> 0.05$). Và trung bình một ngày bạn có thể kiếm dc ~0.2$

I - Thông tin chung:
1) Đây là một trang nhánh con được mở ra thêm bởi Mytrafficvalue (MTV - Investment site). Chính vì điều này nên có thể nói là nó cực kỳ uy tín. Và bạn nào đã từng reg MTV có thể dùng acc đó để login vào site này lun.
2) Không có hệ thống Rent Ref
3) Hỗ trợ nhiều cổng thanh toán. Dep nhiều vào cổng nào thì rút bằng cổng đó (Bắt buộc phải dep tiền. Tối thiểu là 1$)
4) Phí rút tiền khá cao, nhưng bù lại min pay cũng khá thấp
5) Có thể chuyển đổi tiền vào các ví khác nhau, cũng như chuyển đổi qua lại tiền giửa Paidvert và Mytrafficvalue

II - Hình thức kiếm tiền:
Vâng đã nói là PTC thì tất nhiên kiếm tiền bằng click quảng cáo. Nhưng trong trang này có 2 loại quảng cáo:

1) Activation Ad (BAP) Lọaị quảng cáo này cung cấp cho bạn điểm BAP và số ngày kích hoạt tài khoản hiện tại. Mỗi ngày xem dc 5 lần và mỗi lần dc 100 BAP
2) Paid Ads (PA) Loại này chính là ads tạo ra tiền để các bạn kiếm:
- Giá trị mỗi ads tùy thuộc vào giá Bid Ads (Đấu giá treo banner) bên MTV
- Ra không cố định ở time nào cả. Thường thì xuất hiện ở tầm 8h - 10h tối hoặc sáng
- Ads có 18 giờ tồn tại kể từ lúc xuất hiện
- Mỗi lần ads xuất hiện sẽ trừ đi 1 lượng BAP tương ứng mà hệ thống đặt ra. (Có khi lên tới 500 BAP/ads)
- Được phép tái chế (recycled) ads để kiếm dc ads khác có giá trị ngon hơn

III - Cách kiếm tiền:
1) Mỗi ngày vào trang PaidVert thì bạn đều phải xem đủ 5 quảng cáo Activation Ad để kiếm BAP duy trì hoạt động tài khoản
2) Nếu có Ads xuất hiện thì tiến hành vào xem.
3) Nếu ads quá thấp tiền (như các loại ads 0.0002, 0.0005,...) thì tốt nhất bạn nên tái chế nó (recycled)

IV- Chế độ Refback:
Do site này cho hưởng khá ít từ ref (5%) nên mình sẽ không Refback tiền hưởng được từ việc bạn xem quảng cáo. Nhưng mình RB 100% số tiền nhận được từ việc bạn bỏ tiền vào mua Ads (10%)

Lưu ý:
- 5% tiền mình hưởng dc sẽ dc hệ thống trừ trực tiếp vào số tiền bạn xem dc trên mỗi ads.
Ví dụ ads có giá tri là 1$, thì bạn chỉ nhận dc 0.95$ mà thôi
- Mua ads trên site sẽ dc tặng BAP (3k1 BAP, chỉ với 1$)

Vui lòng click vào link sau để xem các lưu ý và hướng dẫn cần thiết (Cập nhật ngày 15/4/2014)

Lần đầu mới login vào site thì hãy click vào chữ activation ad ở khung có nút View Paid Ads để tiến hành kiếm điểm BAP (bạn có 5 lần xem trong 1 ngày, mỗi lần xem dc 100 BAP) nhé. Phải có điểm này thì tài khoản mới Active và ads kiếm tiền mới hiện.

Để kiểm tra điểm BAP thì bạn có thể vào phần Paid Ads ở Menu
Để Add tài khoản thanh toán thì bạn vào trong Cashout Earnings và kéo xuống dưới click vào nút select của tài khoản bank muốn add để nhập vào nhé

Proof bên MMG:

---------------------------------------------------------------------------------------------------------------
My Proof:

Link thảo luận bên MMG: http://www.moneymakergroup.com/Paidverts-Paidvertsco-t468871.html
Mọi thắc mắc comment tại đây nhé!
--------------------------------------------------------------------------
Cậu vui lòng ko để link ref trong topic thuộc box PTC nhé.
Cậu có 24 giờ đẻ chỉnh sửa lại bài viết. Tks!

Mình đã đăng ký trước rồi nên không Ref được cho bạn GhinLop, bạn giúp mình đổi 1,9 WMZ -> 1,5 PM được không? để mình mua Ads xác nhận cổng thanh toán Paidvert. Thanks bạn.

điều khoản nó k cho 1 nick dùng trên 2 máy mà hôm nay mình dùng trên 2 máy rồi :)))))
Sử dụng 1 tài khoản đăng nhập ở 2 máy khác IP không được à bạn? Mình cũng đã đăng nhập 2 máy không biết có bị banned không? Coi chừng mất công toi.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,881
171,927
Latest member
cfun68dev
Back
Top Bottom