Got Paid [Paid to post] Chương trình Bonus 0.2$/post của LiteForex.org

LeeMinHo

Junior
Reactions
20
MR
0.001
Hiện nay , nhiều người muốn chơi forex mà lại không có tiền để deposit vào . Nay mình mạn phép giới thiệu cho các bạn 1 hình thức tuy không mới mẻ nhưng lại khá hay , hay ở chỗ là vừa học hỏi kinh nghiệm vê forex , vừa kiếm ít tiền để trade .

Link site :
http://forexpeoples.com/forum/index.php?referrerid=34610

Hình thức : Paid to post forum . Forum pay 0.2$/post :
Yêu cầu :

1) Nội dung : 100% tiếng Anh ( nhưng có thể chèn vài từ bậy bạ ) , tiếng Anh tương đối
2) No copy/paste posts .
3) 2 full lines ( 2 dòng full ) / post mới được tính
4) Unlimit earning per day ( Không giới hạn số tiền kiếm được , post bao nhiêu , hưởng bấy nhiêu )

***Note*** :

1) Có nên spam , copy/paste từ nơi khác / của người khác không ?

Trả lời : Đừng cố spam , copy/paste bài từ nơi khác hoặc của thành viên khác vì đội ngũ mod/smod ở đây làm việc rất năng suất

2) Forum trả tiền như thế nào :

Trả lời : Forum sẽ trả tiền cho bạn qua tài khoản Liteforex.org . Nếu chưa có account thì bạn vào www.Liteforex.org để mở 1 account .

3) Khi nào thì forum paid ?

Trả lời :Tiền sẽ về account của bạn vào khoảng từ ngày 1 đến ngày 3 mỗi tháng .

4) Withdraw như thế nào ?

Trả lời : Tiền bonus trong account không withdraw được nhưng profits làm được thì withdraw không giới hạn . Ví dụ : Tháng 12 bạn được Bonus 100$ . Bạn làm được profits là 100$ . Tổng balance được 200$ thì được phép withdraw 100$ ( Yêu cầu : account liteforex.org phải verifield ( ít nhất là verifield phone ) ). 100$ bonus vẫn còn trong account của bạn . Đặc biệt chú ý là tiền bonus không bao giờ hết hạn sử dụng , nó chỉ không còn khi bạn thua hết tiền bonus - Đây là điểm nổi bật và trội hơn của forum này so với các forum forex khác .

- Trường hợp bạn thua hết tiền trong tháng này và không muốn xài account hết tiền này nữa Vậy làm thế nào ? Bạn nên creat 1 account mới hoàn toàn và update trong profile của bạn . Thế là tháng sau lại tiếp tục .

5) Có chương trình Aff-Comission hay không ?

Trả lời : Có Aff comission : 50% earning from referals ( Đừng cố cheat vì staffs check rất kĩ các account referals ) .

Hướng dẫn :

- Bạn nên vào reply các post ở mục dành cho người bắt đầu . Có thể hỏi vớ vấn , reply vớ vẩn cũng ok nhưng khồng phải là copy/paste posts thì vẫn được tính tiền 0.2$ / post .

- 1 thread có rất nhiều comment mỗi ngày , vậy nếu thread đó là chủ đề mà bạn thích thì các bạn có thể quote các comment của các member khác và reply lại .

- Chúc các bạn may mắn .

Sau đây là hướng dẫn add account liteforex vào forum để nhận tiền bonus vào đầu mỗi tháng . Các bạn có thể xem hướng dẫn chi tiết tại link này :
http://forexpeoples.com/forum/showthread.php?21993-Add-LiteForex-Account-Number-In-Your-Profile

Đây là proof của mình :

Link site :
http://forexpeoples.com/forum/index.php?referrerid=34610

Last edited by a moderator:
Cho mình hỏi tí , cái số 11824 kia là cent ah? hay $.....nếu là $ thì vô lý quá , 1 tháng lãi thêm có 60$ với số vốn hơn 11k? , còn cen thì 1 tháng kiếm đc 60 cent ko đủ uống cốc coffe nữa @@
Có thể mình hiểu sai mấy cái thông tin bạn đưa ra , sai chỗ nào chỉ cho mình với =]

Cho mình hỏi tí , cái số 11824 kia là cent ah? hay $.....nếu là $ thì vô lý quá , 1 tháng lãi thêm có 60$ với số vốn hơn 11k? , còn cen thì 1 tháng kiếm đc 60 cent ko đủ uống cốc coffe nữa @@
Có thể mình hiểu sai mấy cái thông tin bạn đưa ra , sai chỗ nào chỉ cho mình với =]
là acccount cent lên 11824 là $11.8, bạn pót bao nhiu ăn bấy nhiu làm jk có vụ sinh lời lãi như HIYP trong này hã bạn.
bouns pót này nó là tiền vốn trade mình rút lời ra được, chủ toppic nói rõ ở trên rùi mà :D .

ý mình là 1 tháng mà trade đc có từng đó thì chậm quá , 1post 20cent , cả tháng đc có 3post ah :-?...cái này mà rút về LR hay WMZ thì chiến thôi , 5post = 1$, ngày ngồi post bài ko thôi đã cả đống tiền rồi , rồi thì bỏ ra 10 ngày trade nữa là 1 tháng cũng vài trăm $ :))

Đúng rồi bạn . Mình xài account liteforex cent để tận dụng tối đa max leverage 1:500 . Nếu xài account real forex tức là account USD thì chỉ dùng được max leverage là 1:200 .
Mà các bạn đã hiểu nhầm rồi . 11884.00 tức là 118$ đó bạn , không phải là 11.8$ . Vì mình ko có nhiều thời gian nên chỉ post được 15-20 post / ngày thôi . Nếu có nhiều thời gian hơn thì có thể được 30-50 post .
Mà cái mà mình post là tiền bonus mỗi tháng chứ không phải là tiền tổng cộng đã được bonus .
Tính từ trước tới h thì mình đã nhận được hơn 500$ tiền bonus và withdraw cũng được vài trăm $ rồi đó cậu ^^!

ặc, vất vả quá...
vậy qua EP post bài rùi with thẳng về LR không hơn à?

ps mode: sao mình lại mất sign vậy? mất cả số post nữa, mình có break rules đâu nhỉ????:binhsua37:

Thanks chủ thớt.Đặt gạch để tìm hiểu nào :)

Gợi ý cho các bạn 1 cách kiếm tiền dc 100% mà ko cần giỏi về forex . Bạn nên active ở forum và cố gắng post bài . Bạn nên tạo 2 account liteforex để nhận tiền . Mỗi tháng bạn update 1 account and dùng account đó để nhận tiền . Sau 2 tháng bạn sẽ có 2 account có tiền bonus . Sau đó sử dụng method hedging để kiếm $ . Chúc các bạn may mắn .

Cent đó bác ơi, đúng ra mình cũng nên mở tài khoản cent, mở tài khoản $ thì chơi được có mấy trade là dễ banh tài khoản lắm

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,642
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom