Verified by BQT [P.I.X cập nhật số.71] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(25.09.2013)

Status
Not open for further replies.
Đôi lời cảm xúc: mấy ngày hôm nay thi cử cứ bù cả đầu, sáng nay quay trở lại với công việc quả thật thấy sảng khoái vô cùng, cứ như kiểu lâu ngày mới được chơi gameonline ấy... mặc dù đây là workonline :D
6 phút gõ được 152 captcha => tốc độ là 25.33 sp/9 ID <=> 2.81 sp/1 ID !!!
60% code 1 chữ, 10% code 2 chữ, bác sỹ 30% !!!

1id~2sp.
cho mình hỏi chút có ai làm trên sv p&p ko ? sao mình login = ip chính mà ko có code nhỉ, dùng proxy thì làm đc.

:eek: ngoài lề chút - gruop mình để lâu không đánh - giờ vào đánh nhưng ko cập nhập tiền - đánh trực tiếp trên wed cũng ko lên - vào payout acc con cũng ko đc :oops: đc cái xóa acc thì nhanh - ai giải thích dùm cái - giờ đánh ở sv nào đây

:(( omg - chờ hơn 30p nó mới cập nhập tiền - pix thật là vl

Hướng dẫn đơn giản: tắt firewall, tắt JAV !!! Xong !!! thế là chẳng có chương trình nào bị khóa hết, bật XD thoải mái mà không bị block :D

Bạn ấy đang hỏi cách làm sao để 2 đứa nó sống chung với nhau, chứ như trên thì đơn giản quá rồi !

20id sp 28 nhưng code rác >50%

Bác hướng dẫn tận tình giúp em đc ko? chứ cái này em chịu thôi.
AV xài tốt nhưng nó hay nhầm lẫn mấy cái soft thành virut, dùng bản tiếng việt ---> tùy chỉnh ---> ngoại lệ---> Thêm vào đường dẫn chưa soft --->OK

bạn đăng nhập vào sv p&p đó bạn. mình dùng sv pixtyper mình cũng bị vậy đó!
hixx, thế là fải chấp nhận mất gần 10$ cả đêm làm được ạ, đăng nhập vào sv nào bjờ cũng ko thấy tiền làm được đó.
Gõ thử thêm chục cái code thì lại thấy tiền cộng bthường :(

Last edited:
3h chiều
Hôm nay code rác + code hình nhiều quá, gõ 300 code mà code rác chiếm tầm 50-60 rồi, kiểu này chắc tẹo nguyên dàn ID tăng pri đồng loạt quá =.="

Cho m hỏi tí các pro ơi!!!sao tình hình m gõ sáng k thấy công xu nào hêt lại về vị trí cũ..hixhixx 4k coder của m nó đi đâu mất tiêu...(cả 2 gruop lun) có bạn nào giống m k...

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,935
173,012
Latest member
goldbullionshops

Most viewed of week

Most discussed of week