Verified by BQT [P.I.X cập nhật số.71] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(25.09.2013)

Status
Not open for further replies.
CÓ BÁC NÀO GIÚP EM VỚI, tình hình là soft captcha (x/đ) với thằng virut nhà em ko ở cùng nhau đc, captcha chỉ chạy đc khi thằng virut off, giờ làm sao cho bọn chúng sống cùng nhau vậy mấy bác. Thank các bác nhiều.
xài diet virus gì. pm yahoo coi tớ giúp dc k

mới gõ server pixan, gõ 500 code, $ giảm :))) vãi đạn

CÓ BÁC NÀO GIÚP EM VỚI, tình hình là soft captcha (x/đ) với thằng virut nhà em ko ở cùng nhau đc, captcha chỉ chạy đc khi thằng virut off, giờ làm sao cho bọn chúng sống cùng nhau vậy mấy bác. Thank các bác nhiều.

Add soft XD vào firewall của SoFt anti virus, để chúng nó sống hòa thuận cùng nhau và tin tưởng ko phải kẻ thù.

Lạy trời, thật kinh khủng, login vào group chủ pix thì thấy nó báo đã thanh toán cho mình nhưng khi login vào webmoney thì không hề thấy tiền chảy vào, trường hợp này giải quyết như thế nào vậy các bác, có bác nào bị thế này chưa và nếu cần tham khảo hoặc hỏi ý kiến các bác thì mình post vào nơi nào mới phù hợp hả các bác :(, buồn quá

Lạy trời, thật kinh khủng, login vào group chủ pix thì thấy nó báo đã thanh toán cho mình nhưng khi login vào webmoney thì không hề thấy tiền chảy vào, trường hợp này giải quyết như thế nào vậy các bác, có bác nào bị thế này chưa và nếu cần tham khảo hoặc hỏi ý kiến các bác thì mình post vào nơi nào mới phù hợp hả các bác :(, buồn quá
sẽ về mà bạn . yên tâm đi ! và bàn luận bên topic http://mmo4me.com/threads/pix-noi-s...-lien-quan-den-exchange-cho-bo.107953/page-48
tiền về rồi nhé

ngocthu said:
server pixter ko cộng tiền hả mọi người, sao mình gõ mà no ko cộng vậy
-> bữa h rồi :3

xuanthanh289 said:
Lạy trời, thật kinh khủng, login vào group chủ pix thì thấy nó báo đã thanh toán cho mình nhưng khi login vào webmoney thì không hề thấy tiền chảy vào, trường hợp này giải quyết như thế nào vậy các bác, có bác nào bị thế này chưa và nếu cần tham khảo hoặc hỏi ý kiến các bác thì mình post vào nơi nào mới phù hợp hả các bác:(, buồn quá
-> từ từ bạn, ngủ giác sáng dậy thử xem $ về chưa :D quá 2 ngày thì mới nên worry.

tình hình : log vào 3 site chủ của nó mà sao cứ bị load hoài vậy ta, ko biết do mạng mình hay do pix :|

-> bữa h rồi :3

-> từ từ bạn, ngủ giác sáng dậy thử xem $ về chưa :D quá 2 ngày thì mới nên worry.

tình hình : log vào 3 site chủ của nó mà sao cứ bị load hoài vậy ta, ko biết do mạng mình hay do pix :|
Do server nó đấy. Tôi cũng đang bị.

ping server là thấy ngay, 2 thằng pixprofit & pixandprofit chập chờn, còn thằng pixtyper ổn định nhất nhưng ko cộng tiền =)))))), các bạn đừng gõ nữa, chập chờn nó tải code trống lên server là đi luôn đấy :|

mới gõ pix lần đầu chắc luôn :D. chờ từ lúc nó reset tới sáng mai thế nào tiền cũng về thôi :D

proxy chính bị time out :eek:, 1 code trống lên pri 4 vcc :mad:

tam giác nhiều quá

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,017
173,089
Latest member
lienhoa84

Most viewed of week