Verified by BQT [P.I.X cập nhật số.71] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(25.09.2013)

Status
Not open for further replies.
ko sao đâu ... mình vừa log web check lại , nó cộng vào rồi ... nó chỉ cập nhật chậm thôi,vì vậy mọi người an tâm .

dạo này pix cộng tiền khó chịu wa.mình để ý cộng ko đúng...
phiền anh em cho hỏi lại chính xác là pix cộng chậm và ăn gian ko..mà nên làm sever nào là tốt,,,
phiền ae chỉ hộ cài...chứ dạo này làm ăn ko biết rõ tình trạng thế nào bi tâm lý wa.xin chân thành cảm ơn

Mình làm cho nhóm nên ko thấy đc số $, chỉ thấy số pic. Mình làm sv pixandprofit, thấy số pic vẫn update bình thường, vậy liệu số $ có update theo ko nhỉ :confused: Đang cap sung mà mấy bác nói thế nghe run quá.

mình đăng nhập bên phần balace bị báo là protocolError là sao bạn, bên phần status thì báo là connect fail

sever lỗi đang 30 acc protocol 10 acc
,

mng cho xin tí tình hình với..
p/s: =.= có bác nào cho mình hỏi, bữa giờ topic có up hình nhưng mình k thấy hình đc. ức qá nó chỉ ra cái hình này.

Có phải tại máy mình ko thế :'(

mng cho xin tí tình hình với..
p/s: =.= có bác nào cho mình hỏi, bữa giờ topic có up hình nhưng mình k thấy hình đc. ức qá nó chỉ ra cái hình này.

Có phải tại máy mình ko thế :'(
F5 lại nhieu lan coi, mấy cái k load dc hình đa số do mạng. hoac là link hình bị die, nhưng link này còn dc vay chac do mang oy cứ F5 hoài coi sao

CÓ BÁC NÀO GIÚP EM VỚI, tình hình là soft captcha (x/đ) với thằng virut nhà em ko ở cùng nhau đc, captcha chỉ chạy đc khi thằng virut off, giờ làm sao cho bọn chúng sống cùng nhau vậy mấy bác. Thank các bác nhiều.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,935
173,012
Latest member
goldbullionshops

Most viewed of week

Most discussed of week