Verified by BQT [P.I.X cập nhật số.71] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(25.09.2013)

Status
Not open for further replies.
1 ID = 0.79 speed !!!

Bác gì ơi, công cuộc PR cho GGS đã bị lộ tẩy rùi à? E đã kêu bác đừng PR quá mà..:p. Lộ ra giờ làm em pix đang load nặng quá rùi nè :D. Hôm nay chủ nhật load chậm quá nhỉ.. 1ID ~ 0.85sp

Bác gì ơi, công cuộc PR cho GGS đã bị lộ tẩy rùi à? E đã kêu bác đừng PR quá mà..:p. Lộ ra giờ làm em pix đang load nặng quá rùi nè :D. Hôm nay chủ nhật load chậm quá nhỉ.. 1ID ~ 0.85sp

À !!! tất cả đều nằm trong kế hoạch bẩn thỉu của em rồi bác ạ !!! Em đoán sẽ có ngày có người phanh phui sự thật thế nên càng phải PR nặng tay hơn. Khi thời điểm giọt nước tràn ly thì cũng là lúc em úp ngược cái ly. Bằng vào năng lực điều khiển ý nghĩ kẻ khác, em đã và đang ra sức PR ngược lại cho Pix để nhằm cho mục đích cao siêu hơn.

1ID = 1 speed !!!

3 phút gõ được 54 captcha => tốc độ là 18sp/20 ID <=> 0.9sp/1 ID !!!

server bubu quá tải rồi, ko cho đăng ký thêm đâu. Giờ server mở ra chỉ phục vụ cho những người đã đăng ký trước đó, tuy nhiên số lượng những người này cũng giảm đi nhiều (trong đó có mình) do nhận thấy chất lượng của bubu ko tăng lên do soft đã ngừng hoạt động thu phí đã lâu. Ko được như XD vì họ thu phí nên ngày càng phát triển hơn.
không biết bubu có dùng proxy của XD được không nhỉ, dạng proxy private có user: pass ấy

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,920
172,998
Latest member
otomientay

Most viewed of week

Most discussed of week