Verified by BQT [P.I.X cập nhật số.71] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(25.09.2013)

Status
Not open for further replies.
9 phút gõ được 157 captcha => tốc độ là 17.44sp/11 ID <=> 1.59sp/1 ID !!!

Tôi cặp cả ngày lẫn đêm không kể trời nắng cũng như trời mưa, dù là bão cấp 1 giật lên cấp 2 cho đến cấp đại học
Chắc 12 đến 15h giờ mỗi ngày

Lạy thím !!! Em còn đang học ĐH năm cuối... ngày làm 10 tiếng thôi chứ làm 12-15 chắc ko đủ để sinh hoạt, mở mắt dậy làm luôn, ăn nhanh rồi lại làm, bỏ học đi làm, độ 1 tháng bàn phím không hỏng nhưng chắc phải thay "bàn tay" mới !!!

Em hỏi 1 câu khí không phải bác ko rút tiền à ??? ko sợ bị ban nick sao ??? Speed mà bác muốn nói là bao nhiêu? hình ảnh của bác đã được 1h15' rồi ... độ chính xác ko còn tí nào cả !!!

Đăng nhập 22 thằng chết còn 15 thằng ... thật là vãi chưởng pixtyper =.=
ka ka tớ có bị sao đâu
Ờm !!! nghe nói mới sửa hôm qua... mà giờ hết muốn về vì lỡ quen XD mất rồi =.= Có mới nới cũ thôi !!!
giờ kô cho đăng kí tk từ soft nữa đúng kô ta, pm yh xin cái tk mà cũng kô thấy trả lời :D

giờ kô cho đăng kí tk từ soft nữa đúng kô ta, pm yh xin cái tk mà cũng kô thấy trả lời :D

server bubu quá tải rồi, ko cho đăng ký thêm đâu. Giờ server mở ra chỉ phục vụ cho những người đã đăng ký trước đó, tuy nhiên số lượng những người này cũng giảm đi nhiều (trong đó có mình) do nhận thấy chất lượng của bubu ko tăng lên do soft đã ngừng hoạt động thu phí đã lâu. Ko được như XD vì họ thu phí nên ngày càng phát triển hơn.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,848
172,928
Latest member
thuoctri

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week