Verified by BQT [P.I.X cập nhật số.70] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(30.07.2013)

Status
Not open for further replies.

P/S: 40 ids speed 24.
Mọi người cho mình hỏi tý ngoài lề là ngay cả IP chính cũng bị thế kia thì làm thế nào?

Tình hình 7h thế này có chậm hơn chút rùi! Chắc 1ID = 0.8speed
p/s Linhlong: proxy lởm giờ này hay bị lém

Đề nghị ko show hàng dễ gây war!
Mirinda

Last edited:

Tình hình 7h thế này có chậm hơn chút rùi! Chắc 1ID = 0.8speed
p/s Linhlong: proxy lởm giờ này hay bị lém
sr mod vì hơi ngoài lề tí,mod thông cảm
bác cho hỏi bác có bị connectfail với timeout k ? (mình nghĩ là k,nếu bị thì mất time tick lại sẽ k đc sp như này)
và bác cho mình hỏi mua proxy ở đâu mà tốt vậy ?chỉ mình mua xài đc k ?

hôm nay pix load điên điên proxy thì bị blocked nhiều quá nên ko đủ chỉ tiêu rồi :(:(:(:(
Tình hình là NinJa Rùa tái xuất nhé, 50 id mà nhỏ giọt từng id 1. Chắc là ko kéo dài lâu. Qua giờ vàng hi vọng em nó sẽ load nhanh trở lại ;)

vavewm

sư phụ ! sp pro thật.
cũng ko khó lắm đâu , nhưng đôi khi cái giá phải trả cũng ko hề nhỏ. Hên thì vài tuần, vài tháng. Xui thì 1 lúc sau là đi luôn cả group :D:D:D Box captcha mình vốn ko khuyến khích "trò đó" ở #1 bác Bao cũng đã cảnh báo rồi nhưng nói chung là đó là quyền cá nhân . Có chơi có chịu thôi :D

Em thì dính khá nhiều rồi nên cần chỉ để câu cá con thôi, ko dám câu cá lớn như bác jean dễ "gẫy cần" lắm mà giờ cần khó mua rồi :oops: Chúc bác jean may mắn nhá :D

Last edited:
42 ID ~ speed 16 thứ 2 đen tối.
Mấy bác quan tâm gì mấy pro sp cao việc mình cứ làm thôi, cứ coi như sp thật sự của họ đi lấy đích đó mà phấn đấu :rolleyes:
P/s: nhớ ngày xưa còn có những lần có những bác show speed 60 :eek:

công nhận việc mình mình làm, cuối năm ai được bao nhiêu tiền khắc biết người đó giỏi hơn, nhưng chả hiểu tại sao 1 số người rảnh lại cứ post hình chụp speed lên đây như kiểu để khoe ( bởi vì hình chụp toàn làm việc với thời gian lâu => ai mà biết speed thế nào ) cái topic này để up tình hình thì chỉ post speed thôi !!!
20 ID = speed 15 - server pixtyper đang trục trặc, tỉ lệ dis proxy lên tới 20% đối với private proxy, còn free proxy thì chắc là cao hơn.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,095
173,166
Latest member
dollarsinpakista

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week