Verified by BQT [P.I.X cập nhật số.70] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(30.07.2013)

Status
Not open for further replies.
hình như pix đang check từng gr 1 , gr nào lag invi nó del , mấy ông mua gr nhiều invi cẩn thận

32 id sp 30
Ko phải đâu. group t mua ktonline oder nhiều lắm mà vẫn mất... Haizz thật

các bác cho em hỏi 1 câu, hình như nó xóa đúng vào lúc các bác đang lấy invite để tạo id đúng ko?
hôm qua mình cũng bị mất 1 cái gần 400invite, cái G này hoàn toàn ko lag invite, tại mất email nên cũng ko nhấn làm j.
lấy đến invite thứ 17 thì bị mất
mình đoán là nó check lúc mình đang tạo id, tạo cùng lúc nhiều id là nó có vấn đề
ai cho xin tình hình 7h AM với ạ :)

7h05 25id->27
Lâu nó ùa 1 cái time out cả lũ :(

các bác cho em hỏi 1 câu, hình như nó xóa đúng vào lúc các bác đang lấy invite để tạo id đúng ko?
hôm qua mình cũng bị mất 1 cái gần 400invite, cái G này hoàn toàn ko lag invite, tại mất email nên cũng ko nhấn làm j.
lấy đến invite thứ 17 thì bị mất
mình đoán là nó check lúc mình đang tạo id, tạo cùng lúc nhiều id là nó có vấn đề
ai cho xin tình hình 7h AM với ạ :)
Chắc ko phải đâu... Đa số trên 1k là bị nt mà.... thằng pix khùng

Mình mất mấy hôm nay rồi đang định thắc mắc thì...., có 27 cái tay mình gõ mà nó cũng lột

Last edited:
chuyện gì đang xảy ra thế nhĩ, có 2 GR vào check thì không còn 1 invite nào :((??? là sao đây :(

Theo mình thì Pix tính lại số invi theo công thức mới , tức là phải kiếm gấp 10 lần $ thì mới đc nhận invi như trước.
Ví dụ : trước đây mới tạo Group kiếm khoảng 15$ là đc15 invi tổng cộng. Bây giờ tạo mới thì phải kiếm 225$ mới được 15 invi. (tính theo công thức không biết đúng không, nhưng mà phải nhiều cỡ vài trăm $ thì mới đc 15 invi).

Những Group còn thừa invi nhưng chưa sử dụng thì Pix sẽ tính lại và trừ đi nếu số invi đang tồn tại không hợp lý với công thức mới. Nên có bạn mất lun cả 1000 invi vì chưa đủ $ để nhận đc 1000 invi đó, có bạn mất hơn 1000 invi nhưng vẫn còn vài cái invi thì do bác ấy đã kiếm đc số tiền để nhận thêm vài cái invi đó.
Còn nhưng invi đã sử dụng (dù theo công thức và số $ kiếm đc là không hợp lý) thì Pix không thể thu hồi do acc đang sử dụng, nên mới thoát nạn.

Ý kiến của mình dựa theo tình hình công thức mới, không có nguồn chính xác, các bạn cứ chém:D

Theo mình thì Pix tính lại số invi theo công thức mới , tức là phải kiếm gấp 10 lần $ thì mới đc nhận invi như trước.
Ví dụ : trước đây mới tạo Group kiếm khoảng 15$ là đc15 invi tổng cộng. Bây giờ tạo mới thì phải kiếm 225$ mới được 15 invi. (tính theo công thức không biết đúng không, nhưng mà phải nhiều cỡ vài trăm $ thì mới đc 15 invi).

Những Group còn thừa invi nhưng chưa sử dụng thì Pix sẽ tính lại và trừ đi nếu số invi đang tồn tại không hợp lý với công thức mới. Nên có bạn mất lun cả 1000 invi vì chưa đủ $ để nhận đc 1000 invi đó, có bạn mất hơn 1000 invi nhưng vẫn còn vài cái invi thì do bác ấy đã kiếm đc số tiền để nhận thêm vài cái invi đó.
Còn nhưng invi đã sử dụng (dù theo công thức và số $ kiếm đc là không hợp lý) thì Pix không thể thu hồi do acc đang sử dụng, nên mới thoát nạn.

Ý kiến của mình dựa theo tình hình công thức mới, không có nguồn chính xác, các bạn cứ chém:D

Nói túm lại là pix hạn chế tạo ID mới. hình như x10 chỉ là giả chiến thôi........

Xem ra thời kì của Pix suy rồi, anh em chuẩn bị tìm work khác thì hơn

cái này công nhận có lý :( chưa kịp tạo ID mới mà ...

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,094
173,164
Latest member
PhamDat

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week