Verified by BQT [P.I.X cập nhật số.70] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(30.07.2013)

Status
Not open for further replies.
7 giờ :bay:

Mình đã nhắc 1 bạn từ sáng và giờ bạn ấy đã ra đảo, Up tình hình ko post hình có post che cái sp và thời gian làm lại . Cấm Show Proof Khoe hàng đấy.
30ID Load Full Khá Mượt :)

Cheat thì đừng xóa cái SP đi, ko lại ăn gạch bây giờ đấy
Xin ít tình hình lúc 8h nào bà con
đừng xóa hay là xóa hả bạn :D

mà cheat thì thích cứ cheat lúc bị ban thì đừng đổ lỗi cho pix :D mình cũng cheat miết mà hôm nọ đi hơn 20 ID chủ giờ ko dám cheat nữa, mỗi lần cheat như ngồi trên đống lửa, đau tim lắm. Thà gõ đàng hoàng giảm năng suất 1 tí nhưng tinh thần nó thoải mái :D

- - - Updated - - -

8h: code ngắn nhiều, load nhanh (như ảnh)

P/S: code ngắn nên speed hơi cao nhưng ko có cheat nên mình ko che speed :D

hiện tại đang load rất nhanh, cẩn thận timout nếu log nhiều quá nhé. 20id là đủ rồi :binhsua09:

Load chậm lại rùi 1ID~ 0.9speed
Những lý do tăng speed là do
1. code bác sỹ nhiều ( Thường là đánh bừa, nhìn cáii j gõ cái đó hoặc esc)
2. Tầm chiều tối code ngắn nhiều speeed cũng tăng đáng kể
3. code lặp dạng này ( 33% extra free, 24 hour tranfers, hey friend i'm going...) nhiều có thể dùng gõ tắt của Unikey để gõ sẽ rất nhanh
3 yếu tố trên cũng xảy ra thì speed có thể lên đến 4x là bình thường nhé:binhsua06:

Hoàn toàn không c.h.e.a.t đâu còn đã c.he.at thì trước sau group đó cũng đen thui thôi nhé :binhsua01:

Last edited by a moderator:
Load chậm lại rùi 1ID~ 0.9speed
Những lý do tăng speed là do
1. code bác sỹ nhiều ( Thường là đánh bừa, nhìn cáii j gõ cái đó hoặc esc)
2. Tầm chiều tối code ngắn nhiều speeed cũng tăng đáng kể
3. code lặp dạng này ( 33% extra free, 24 hour tranfers, hey friend i'm going...) nhiều có thể dùng gõ tắt của Unikey để gõ sẽ rất nhanh
3 yếu tố trên cũng xảy ra thì speed có thể lên đến 4x là bình thường nhé:binhsua06:

Hoàn toàn không c.h.e.a.t đâu còn đã c.he.at thì trước sau group đó cũng đen thui thôi nhé :binhsua01:

ôi hay quá thank 1000 lần cho chicken :binhsua07: lục vài trăm trang pix cũng ko dc 1 post kinh nghiệm như vậy :binhsua14:
hỏi mấy thánh cách đánh sp cao hay có tool gì hổ trợ ko ai cũng bảo lại câu : gõ bình thường :binhsua35:

Cho em hỏi vài điều về pix được không?

Tình hình là em mới mua 1 cái Group 3$ chỉ có đúng 5 invi chưa dùng (không có acc con nào cả), giờ em gõ cái group này được 3$ rồi, mà theo như công thức tính của nó

number of invitations = ( dollars totally earned / invitations totally got / 3 ) * 10

Thì (3/5/3)*10 = 2 invi, như vậy em sẽ có thêm 2invi nữa, tổng cộng là 7, nhưng mà sao lại không có, hay là em tính sai? Phải chăng là 2 cái invi đó nó đã tính trong 5 cái sẵn có rồi, giờ muốn có thêm là phải kiếm được 6$ (6/5/2)*10= 6 , 6 trừ đi 5 cái có sẵn là được 1 cái mới.

Ai giải thích dùm em với, cảm ơn nhiều

Tình hình là em mới mua 1 cái Group 3$ chỉ có đúng 5 invi chưa dùng (không có acc con nào cả), giờ em gõ cái group này được 3$ rồi, mà theo như công thức tính của nó

number of invitations = ( dollars totally earned / invitations totally got / 3 ) * 10

Thì (3/5/3)*10 = 2 invi, như vậy em sẽ có thêm 2invi nữa, tổng cộng là 7, nhưng mà sao lại không có, hay là em tính sai? Phải chăng là 2 cái invi đó nó đã tính trong 5 cái sẵn có rồi, giờ muốn có thêm là phải kiếm được 6$ (6/5/2)*10= 6 , 6 trừ đi 5 cái có sẵn là được 1 cái mới.

Cậu nên lên topic ticky ở trên nha.
Cậu đạt 10 invite mới nhận 1 lần.
Mấy bác cho em hỏi tình hình load sao rùi.

cứ 15$ thì đc 1 lần add invite bạn ạ, lâu rồi k add cũng k nhớ rõ lắm, có lần pix lag add k đc mấy lần mà lúc vào ktra thì đc thêm 50 invite :))

cứ 15$ thì đc 1 lần add invite bạn ạ, lâu rồi k add cũng k nhớ rõ lắm, có lần pix lag add k đc mấy lần mà lúc vào ktra thì đc thêm 50 invite :))

lần đầu là 15$ sẽ đc có 10invi , kể từ lần 2 30$ mới đc 10Invi
PS : Load Chậm lại 1IP 0.7SP

e là newbie của pix, hum nay mới mua 1group, tạo 5id vừa mua dc soft xd login vào thì bị block cả 5 id, soft k login dc, web k login dc :m003:

săm bo đi hép mi :m003:

- - - Updated - - -

ak` e k dùng proxy, 5id đó 3 logi cùng 1ip

e là newbie của pix, hum nay mới mua 1group, tạo 5id vừa mua dc soft xd login vào thì bị block cả 5 id, soft k login dc, web k login dc :m003:

thời gian dừng ở soft để log vào web bạn phải chờ vài phút
bị block thì cũng tầm 15' mới log vào soft lại đc bạn ạ
block cả 5 id thì mình k biết :D

- - - Updated - - -

ak` e k dùng proxy, 5id đó 3 logi cùng 1ip

cậu này mua hàng của mình đây, bữa sau hỏi thì qua topic kia nhé
cậu log bằng soft thì login 3ID bằng IP chính, 2 ID còn lại login bằng proxy nhé

ai cho xin tình hình 9h50

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,431
172,520
Latest member
tamlinh247

Most viewed of week