Verified by BQT [P.I.X cập nhật số.70] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(30.07.2013)

Status
Not open for further replies.
hồi đó thì cho post hình nên có vẻ chính xác, còn giờ speed cao thì cấm post còn thấp thì cứ post, nên các thánh cứ vào up tình hình up lụi kiếm post,

nói thật chứ giờ ko nên tin tình hình cập nhật ở đây đâu.
1 là vì pix nó thay đổi theo phút nên nhanh chậm khó kết luận đc
2 là nhiều thành phần vào spam cứ nhìn người update speed bên trên rồi thay đổi chút số để lấy post mặc dù mục đích của họ chỉ là --> vào xem update tình hình. Như kiểu 1 công đôi việc đó.
3 là do đường truyền mạng của họ là 3G nên kém hơn mạng modem, chưa kể với máy nào cài đóng băng thì sẽ load tốt hơn máy nào ko đóng băng (đã test)

Mình khuyên 1 câu là ban ngày cứ mỗi lần làm là log 30 ID rồi xem nhanh chậm thế nào log out hoặc log in thêm. Còn ban đêm từ 12h trở đi cứ log khoảng 15 ID rồi làm như trên. Topic này chỉ mang tính tham khảo, ko có tính chính xác.

nhiều người update tình hình chậm quá để nhiều người nản ko muốn làm nữa :D Nhiều lúc mình làm 30 id speed 28 vào đây thấy update 40 id speed 24 chán chẳng muốn update nữa , nói ra họ lại đổ tại pix nó thay đổi thất thường

Nhỡ người ta vừa update thì "pix nó thay đổi theo phút" như bạn nói thì sao nhỉ ? Lập luận khá là mâu thuẫn :">

P/s: 1ID ~ 0.73 speed, 3G vinaphone ,xđ

Last edited by a moderator:
Nhỡ người ta vừa update thì "pix nó thay đổi theo phút" như bạn nói thì sao nhỉ ? Lập luận khá là mâu thuẫn :">

P/s: 1ID ~ 0.73 speed, 3G vinaphone ,xđ

có gì mà mâu thuẫn có phải lúc nào pix cũng thay đổi đâu, và người update chậm mình biết là do lúc đó mình cũng đang làm việc.

Update: 33 ID speed 28

:binhsua17: cứ nhìn cái người đang xem ở dưới là biết nhanh thì ít người vào xem update . chậm thì tá lã là người vào hóng :binhsua07: kinh nghuyệt của em đó

18h10, 21id ~ sp 12, mấy bạn ơi cho mình hỏi ké tí xíu là reset hôm qua mà đến giờ Z chưa về, có bạn nào bị giống mình k vậy?

18h10, 21id ~ sp 12, mấy bạn ơi cho mình hỏi ké tí xíu là reset hôm qua mà đến giờ Z chưa về, có bạn nào bị giống mình k vậy?
mình cũng bị z, ko sao đâu. Chậm trễ xí thui mà ... mình pay 2 lần trừ rùi mà chưa về ví. chắc chậm trễ nên cứ gõ đi.:binhsua12:

There are currently 61 users browsing this thread. (29 members and 32 guests)
8h38'
18ID ~ 16SP code đủ loại good mọi người cạp mạnh lên sắp reset rồi kaka

sao kỳ vậy id mới tạo gõ đc vài code 1 hồi log dô block sạch là sao?? bộ pix ko cho đk theo kiểu [email protected] [email protected] [email protected] hả??

bạn đừng có hoảng chữ block đó nó ghi nguyên do là tại vì proxy bạn dùng đã quá 3 ID rồi có thể người khác dùng hoặc bạn log trùng nhiều hơn 3 ID 1 proxy nên nó có chứ block thôi , out ra chừng 10 phút rồi log vào làm tiếp

10h 9ID~16.5SP :)

móa nó,cả ngày nay code xanh dương ra kinh quá,sợ nhất code này với code dãy 12 số :(.mà code xanh dương có cần phân biệt hoa thường ko ae?
p/s: đang load tốt 1id~1.5s

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,799
172,873
Latest member
FrankOcean

Most viewed of week

Most discussed of week