[P.I.X cập nhật số.69] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(07.07.2013)

Status
Not open for further replies.
hihihi cảm ơn bạn nhiều nhé, dù sao nó cũng là 1 động lực cho mình

Last edited by a moderator:
tình hình sao rùi mọi người mới ngủ năm mơ thấy bị banned nguyên G :binhsua74: Đến ăn ngủ mà pix nó vẫn ám mình khốn nạn

Hôm nay là ngày đầu tên mình làm được nhiều nhất từ khi vào làm pix, muốn chia sẻ niềm vui cùng mọi người. mình không biết up ảnh lên hình như đang bị lỗi. đây là link ảnh. ai có lòng thì up lại cho mình nhé. cảm ơn nhiều mình rất vui :binhsua02: http://www.upanh.com/slider/?e=malihu&s=upload&start=6vp91w7n3zf

Ôi dàn pri khủng quá,:binhsua76: khâm phục sự kiên trì của bạn, qua bạn mình thấy lai hình bóng của mình khi mới chập chững bước vô nghề cạp, ngồi hơn 10h chỉ đê kiếm được gần 10$/ ngày. Đang load khá đó 1ID ~ 1- 1.2 speed code dễ

Hôm nay là ngày đầu tên mình làm được nhiều nhất từ khi vào làm pix, muốn chia sẻ niềm vui cùng mọi người. mình không biết up ảnh lên hình như đang bị lỗi. đây là link ảnh. ai có lòng thì up lại cho mình nhé. cảm ơn nhiều mình rất vui :binhsua02: http://www.upanh.com/slider/?e=malihu&s=upload&start=6vp91w7n3zf

má ơi , super capcher , ko biết bao h mới đc như a ấy , mình 1 ngày gần 7 tiếng là tắt thở rồi nhưng vẫn đc 13$ 14$/ ngày :binhsua07:

update : 25 id load tẹt ga, ko có bác sĩ , code đủ loại

giờ là 7:12PM
load 1id-2sp
bác sĩ không có nhiều nhưng TAM GIÁC ra nhiều bá đạo+ một vài lần lặp

tình hình 7h30 sao rồi mọi người.

moa' no', k làm thì thôi, làm thì bị ban hoài, tự nhiên chiều giờ gõ bình thường lại bị ban 1cc trừ hết 3$, nó ban k biết lý do nữa, thằng pix khốn nạn :binhsua49:

moa' no', k làm thì thôi, làm thì bị ban hoài, tự nhiên chiều giờ gõ bình thường lại bị ban 1cc trừ hết 3$, nó ban k biết lý do nữa, thằng pix khốn nạn :binhsua49:

mấy U bị banned .. view GROUP trên SOFT nó có TÔ ĐEN ko vậy.. soft XD hay BUBU ? ... share thông tin với... dánh hôm qua giờ thấy BANNEd như mưa run tay quá :binhsua76:

mấy U bị banned .. view GROUP trên SOFT nó có TÔ ĐEN ko vậy.. soft XD hay BUBU ? ... share thông tin với... dánh hôm qua giờ thấy BANNEd như mưa run tay quá :binhsua76:

view group nó tô đen acc bị ban, vô view code lại acc đó thì thấy có nhiều code mình gõ bình thường nhưng nó bị trống, k thấy hiện lên, k biết như vậy có phải là do proxy không? mong mấy bạn chỉ giúp với chứ hễ cứ gõ là bị ban kiểu này chết đói mất thôi, nợ nần ngập đầu :binhsua29:

vãi bác.1 acc 3$ vậy bác làm mấy acc?

haizz. 2ids đen thui. chẳng hiểu sao. gõ vẫn bình thường. vào view thì thấy thiếu code. bá đạo qá pix ơi. Ae cho biết lý do được không?

haizz. 2ids đen thui. chẳng hiểu sao. gõ vẫn bình thường. vào view thì thấy thiếu code. bá đạo qá pix ơi. Ae cho biết lý do được không?
có thể do nguyên nhân sau: đường truyền + PROXY + SOFT

- - - Updated - - -

acc bị BANNED thì nó đâu co VIEW CODE đâu, kỳ vậy

load nhanh 1id/sp 1,5 nhưng toàn code dài ngoằng,bs 20%,ae chiến đi,e nghỉ tí đây,pix xỏ lá :binhsua04:

các thím nghỉ tay xin ít tình hình 10h30 nào :)

tưởng hôm nay như hôm qua load cả đống acc rồi time out ồ ạc. rút kinh nghiệm 8-10ID full sp.
10:30PM
code dễ nhìn, bs ít, tam giác hơi nhiều, lặp: đôi lúc( đang đánh, nhấn login tiếp các id khác, các id này bị code lặp hết)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,938
173,017
Latest member
ip14giabaonhieu

Most viewed of week

Most discussed of week