[P.I.X cập nhật số.69] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(07.07.2013)

Status
Not open for further replies.
cứ làm bt đi đừng esc nhiều quá, tui trước h làm log luôn cả id chủ mà vẫn sống như thường , thậm chí banned 1 acc cũng ko có

các bác gõ bây giờ cẩn thận, chậm cực kỳ, tự nhiên lúc chiều bị band hết ID trong khi đó mình đâu có log hết cac ID trong group đâu, đây là chiêu mới của thằng này để giảm tải lượng group tăng speed lên vậy ai đang cạp thì cẩn thận, trong khi đó các invi của mình còn nó cũng xóa xạch để group của mình không hoạt động dc nữa, có nghĩa là giờ mất luôn group này, post ở topic này cho các bạn nào cạp thì để ý thôi

làm gì mà mới hồi trước nhiêu người làm quá nó cũng band cả group xog hồi tết it người làm no moi chuyển sang band 1 2 id bây h nhiều người thi nó lại band ca group thôi

các bác gõ làm sao chứ mình và mem của mình vẫn gõ bình thường. Đang load khá nhanh. 1IP =1.5SP. các bác canh mà log cho hợp lý

các bác gõ bây giờ cẩn thận, chậm cực kỳ, tự nhiên lúc chiều bị band hết ID trong khi đó mình đâu có log hết cac ID trong group đâu, đây là chiêu mới của thằng này để giảm tải lượng group tăng speed lên vậy ai đang cạp thì cẩn thận, trong khi đó các invi của mình còn nó cũng xóa xạch để group của mình không hoạt động dc nữa, có nghĩa là giờ mất luôn group này, post ở topic này cho các bạn nào cạp thì để ý thôi

Ôi cái hình ảnh này mới quen quen làm sao, một tháng cũng bay vài group như vầy mà có kêu ai được đâu, cứ chiến thôi, log và chiến. Tình hình load sao rùi nhỉ vừa nhà mất điện:binhsua06:

cho e hỏi tại sao e gỏ hay bị lặp captcha :binhsua08: có lần lập 4 5 lần 1 lúc. gõ = bubu. ai có cách khắc phụ hay kinh nghiệm gì chỉ e với . tình hình căng thế này mà cứ thế chắc lên đường list id quá :binhsua04:

cho e hỏi tại sao e gỏ hay bị lặp captcha :binhsua08: có lần lập 4 5 lần 1 lúc. gõ = bubu. ai có cách khắc phụ hay kinh nghiệm gì chỉ e với . tình hình căng thế này mà cứ thế chắc lên đường list id quá :binhsua04:
tương tự như bạn .. lặp CODE ở những acc khác nhau

các bác cho hỏi em xài sop xd,hôm nay load thất thường em gõ ko kịp bị timeout nhiều văng acc ra thì có sợ bị ban ko?

22 id đa bị no banned . oe hieu lý do banned , shjt thang pix , ai bi giong minh ko vay
one hit die

:m077:
không đén nỗi như bạn , nhưng cũng bị ban 5 ID , chiều nay gõ XD thấy lặp code liên tục la nghi ngờ rồi

PS : ai đang gõ cho xin cái tình hình , thank

Last edited by a moderator:
18 id speed 21
1 em ra đi mất hết $ gõ chiều giờ, đang banned dữ dằn lắm, thấy lặp code ngưng ngay nha anh em.soft XD

Tối nay mới vào group xem thì thấy bị ban 1 acc, tuy nhiên trong danh sách group nó vẫn còn và ko bị bôi đen như những lần khác. Không hiểu? Rồi vào soft log acc đó vào gõ thử. Bình thường bị ban rồi khi log vào là ra 6,7 code lặp rồi ngưng hẳn, nhưng đây nó vẫn chạy ra các code khác nhau, cứ như là chưa bị ban vậy. Thế là sao?

- - - Updated - - -

Thôi. Tốt nhất là tối nay nghỉ. Để xem sáng mai tình hình sao đã. Haizz! Chúc mọi người ở lại may mắn :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,488
171,536
Latest member
phongtom

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week