[P.I.X cập nhật số.69] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(07.07.2013)

Status
Not open for further replies.
thực sự là quá chán, chán k còn j để nói với cái cảnh die proxy này rồi, chán tới tận óc, load nhah 1id > 1spedd nhưng ko tài nào add thêm acc đc, cứ 40 acc thì die mất 30. Số khổ
P//s : ai có lòng hảo tâm chỉ mình ít kinh nghiệm lấy proxy,mình chân thành cảm ơn!

thực sự là quá chán, chán k còn j để nói với cái cảnh die proxy này rồi, chán tới tận óc, load nhah 1id > 1spedd nhưng ko tài nào add thêm acc đc, cứ 40 acc thì die mất 30. Số khổ
P//s : ai có lòng hảo tâm chỉ mình ít kinh nghiệm lấy proxy,mình chân thành cảm ơn!

đó là do pix's sever thôi bạn.mình text đủ cả,có nhiều con proxy mới tạo ra vài giây,sống nhăn răng,good live ,fast load,nhưng rồi log vào 1 chập cũng ra chậm như rùa,chắc pix nó làm vậy để giảm thiểu người gõ mà vẫn duy trì được web của nó

nhà mới rồi. hy vọng 1 ngày tốt đẹp hơn. ae cho cái tình hình. mới ngủ đậy :D

2h42 1id 1speed, code bậy 20%, câu hỏi nhảm nhiều,
P/s : Đã tìm ra cách add acc ko bị chết hàng loạt. haizz

Yahoo : con_trai_thoi_nay23 :binhsua01:

1id 0.5 SP... Hôm nay CN load chán vô đối... Ai nhiều acc thì vào chiến nhá... Nghỉ thôi

Tình hình load thế nào rồi mọi người!

1id 0.5 SP... Hôm nay CN load chán vô đối... Ai nhiều acc thì vào chiến nhá... Nghỉ thôi

nghỉ tay, tắm giặt, khoảng 1 tiếng nữa chiến là vừa bà con ạ
ps: cho mình hỏi màn hình của pro mấy in vậy?

bác sĩ 60% . Hix ! vừa gõ vừa run , giá mà no ko delay tiền thì ko phải uống thuốc trợ tim rồi
thím này đọc lại rule topic ở #1 nha - không show proof speed cao để gây war, kẻo ăn ban lại ko biết tại sao.
1 id 1 speed

Tình hình sao rồi các Bro, bác sĩ còn tung hoành ko? sp bao nhiêu đấy ợ!

thím này đọc lại rule topic ở #1 nha - không show proof speed cao để gây war, kẻo ăn ban lại ko biết tại sao.
1 id 1 speed

cái gì hâm à ta up load tình hình mà banned gì vô lý , chỉ có mấy bác che tùm lum chừa cái speed lại ko che mới gây war . Với lại speed 31 ,32 bt chứ cao gì. Newbie ko biết mà cứ phán bừa

update : chân dài khoảng 60% nha

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,019
173,092
Latest member
topmbaconsulting

Most viewed of week