[P.I.X cập nhật số.68] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(19.06.2013)

Status
Not open for further replies.
time out 1 cái thì k đến nổi banned,mà gõ tùm lùm là banned liền,anh pix khó tánh lắm hihi,bị 1 lần kinh nghiệm suốt đời,load nhanh rồi vao cap cap cap:binhsua50:

đậu xanh rau má proxy die lia chia @@. 21id 25sp

Không sợ pix chậm. chỉ sợ code bs. code rác code tầm xàm dễ baned thôi. vấn đề proxy thì không quan trọng :D

ai cho xin 500 tình hình 12h10 với

vãi cả nhanh...ko biết là bao nhiêu trên bao nhiêu...chỉ biết log 25 cái waiting từ trên xuống dưới...éc éc...

bs ít. code ngắn. 1ids = 1.2 speed. :D chiến thôi. hơn nhau ở chỗ proxxy. g9 cả nhà

mới vào gõ thử, bác sĩ ít mới lạ, 80% :binhsua36:

ủa,báo tình hình ở trên xin tình hình ở dưới ,ngộ à
cho xin ké lun
ngộ con mắt, con giờ rồi comment nhé.

15id sp ....39 vẫn không kịp gõ, mặc dù esc kha khá mà bác sĩ thì vẫn dày đặc, hay là do mình ăn ở không tốt nhỉ :binhsua35:

- - - Updated - - -

sao lại có bác báo chậm nhỉ, nhìn cái hình của mình thử coi @@ :binhsua33:

Last edited by a moderator:
mọi người ơi tự nhiên vào lúc gần 2h e thấy phần Balance nó giảm đi 1000code là sao ạ, e toàn id đầu là trên 2kcode giờ k0 còn cái nào trên 2k luôn, vậy là sao a, tự reast ạ có acc còn có hơn 400code nữa trời. cứ như chỉ tính ngày hôm nay e làm vậy, những ngày trước chạy đâu hết rôi. có ai giúp e với, đang nản k0 muốn làm :binhsua43:

khá ỗn 10 ID speed 22

nãy nhanh giờ hơi chậm lại rồi. 16id 30sp. móa proxy die hết còn có nhiêu đó, tranh thủ ra log thêm tiện thể vào thông báo anh em đây. bác sĩ ~30%, nửa chỗ đó không đọc được. code ngắn nhiều

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,917
172,995
Latest member
w88actor

Most viewed of week

Most discussed of week