[P.I.X cập nhật số.67] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(03.06.2013)

Status
Not open for further replies.
mình gõ thấy hình như nó cập nhật cũng chuẩn mà...hay tại các bác gõ pro quá nên nó ăn chặn ... :binhsua144:

xác nhận là pix ăn gian code qua h. qua đánh thử 3000 giờ vàng mà nó tính khoảng 1500. nay đánh thử 500 mà nó tính đâu có hơn 200 ah. ai có mail pix cho mình xin có gì tối gửi mail nói nó. không thì bro nào gửi mail trước thử. Đồng loạt đình công xem chứ dân VN mình gõ cho nó nhiều lắm nên cũng ảnh hưởng đáng kể đó

cu lam binh thuong di ban . no se cap nhat lai sau 1 or 2 ngay nua do ban.. nen dung lo
dang lam k go dau duoc

có phải do sever hay ko nữa...hum qua mình add tùm lum sever cập nhật chưa được 1 nửa...hum nay mình chỉ add toàn pixandprofit thì cập nhật rất chính xác luôn.ko hiểu nổi.ko lẽ mất 4$ hum qua trời...??

@@ 2sv pixpro & pixand đều cập nhật có 40% số code làm đc
ko biết có mất ko đây tình hình mọi ng cập nhật đều ko

Hôm qua làm sever pixandprofit vẫn cập nhật đúng số code làm đc
Cho ít tình hình các bác ơi

"no ko cập nhật chắc chắn là mất.tới tối nó cũng sẽ pay mà tiền thì ko lên "
Trời, nếu đây là sự thật thì tiêu mình rùi, hum qua làm hơn 8k mà tính có 2$.....hnay nản k muốn gõ luôn....hic​

sv pixprofit nhé cập nhật đầy đủ

@@ 2sv pixpro & pixand đều cập nhật có 40% số code làm đc
ko biết có mất ko đây tình hình mọi ng cập nhật đều ko

có phải do sever hay ko nữa...hum qua mình add tùm lum sever cập nhật chưa được 1 nửa...hum nay mình chỉ add toàn pixandprofit thì cập nhật rất chính xác luôn.ko hiểu nổi.ko lẽ mất 4$ hum qua trời...??

sv pixprofit nhé cập nhật đầy đủ

3 người có ý kiến trái ngược nhau vậy ... giờ TIN ai:binhsua113:

dậy là mình xui sao. qua h đều bị cập nhật không đủ nên nản quá không gõ nữa. có gì mấy bạn cho mình xin tình hình với. log sever nào thì cập nhật đủ vậy

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,451
172,454
Latest member
Haiau199x
Back
Top Bottom