[P.I.X cập nhật số.67] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(03.06.2013)

Status
Not open for further replies.
Chẳng hiểu sao ai cũng than thấy BT log 20ID nó waiting hết 20ID :D vừa mới out ra bớt đang 8 ID load tốt mượt thế mà@@

Mình dùng soft Bubu từ chiều đến giờ vẫn bt, ko thấy gì thay đổi. Chắc do soft các bạn đang dùng thôi

Mình dùng soft Bubu từ chiều đến giờ vẫn bt, ko thấy gì thay đổi. Chắc do soft các bạn đang dùng thôi

tui dùng XD có sao đâu ăn thua là do con proxy 1 là yếu 2 là do nó die thôi ko liên wan đến soft đâu XD đang load phà phà mà Proxy load 20ID die có 3 với lại bị Block do có ng cũng dùng thôi chứ k sao cả@@

Haizza. vẫn tình trạng Protocol. chỉ load đc 2id. đi ngủ mai cạp vậy

log 2 lần và vẫn bị ProtocolE....
1 số ng thì lại bt, khó hỉu ~X(
Ai biết lỗi gì k?

Tình hình ngủ sớm. Sáng sớm dậy cạp thôi :)). Lỗi liên tục

log sever khác đi nhé các bạn sever pixtyper bị điên mình log sang P&P 15 ID ngon lành cành đào soft xuân đức nhé:binhsua25:

tình hình là load lẹ mà có điều đăng nhập vô bị lỗi nhiều quá , lỗi như các bạn trên nói. Có lẽ pix ko muốn nhiều người làm quá trong thời gian này :D

đăng nhập 2 acc mà còn ko dc nữa đây

các bạn đăng nhập sever này ko đc thì chuyển sever khác, mình vừa add 4ID vào hết 4Id load ổn là đằng khác@@
15ID load mượt

load mượt như chải lượt nhé bakon...3ID speed 10...:binhsua25:(đừng add sever pixtyper)

Lỗi kết nối ! toàn tập ! ko vào dc 1 ạc !

- - - Updated - - -

vậy là nó chuẩn bị bảo trì nữa ! mà bảo trì là thay đổi ! mà thay đổi thì ta bị thiệt nữa !

chắc do lỗi soft xd rồi @@

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,754
172,817
Latest member
nhacaiu88mx

Most viewed of week