[P.I.X cập nhật số.65] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(14.04.2013)

Status
Not open for further replies.
to cung lam soft bubu,,..to nghi la do mang do..luc truoc cung bi..reset modem may lan.. lam lai gio ok roi..cau thu xem sao

- - - Updated - - -

vui lòng đọc kỹ khi reply, đã bảo là trên ip chính + proxy mà. IP chính thì mắc gì die mà xem lại, mấy acc bị banned toàn add trên ip chính mà vẫn bị connect với timeout nên mới hỏi. Chứ proxy thì hỏi làm gì chi, đâu phải lần đầu cạp pix
to cung lam soft bubu,,..to nghi la do mang do..luc truoc cung bi..reset modem may lan.. lam lai gio ok roi..cau thu xem sao​

cho em xinh tình hình 11h45 với các bác.

Dao này pix hay lỗi đếm tiền thế nhỉ, gõ mấy trăm code rồi mà tiền k tăng còn giảm đi
chả biết tối nó cập nhật k

như này thì làm ăn gì được nữa :((

pix ko hiểu bị gì mà quái ghê , càng đánh tiền càng giảm là thế nào ? chả hiểu nổi . Có bác nào bị như vậy ko ?

mấy anh chị nghĩ tay cho mình xin ít tình hình với :(

Mọi người đoán cũng ra mà, mỗi khi topic này up liên tục tức là nó ko tốt, nếu càng im lặng thì càng ổn đó. mà muốn biết hãy thử, chứ sao lại hỏi ?!!

Mọi người đoán cũng ra mà, mỗi khi topic này up liên tục tức là nó ko tốt, nếu càng im lặng thì càng ổn đó. mà muốn biết hãy thử, chứ sao lại hỏi ?!!

bác cứ đùa, nếu như log đại vào 20, 30acc lỡ no load nhanh time out đỡ ko kịp thì banned như chơi nhé !

gõ dc 4k code, vào kiểm tra chưa dc 2$, bữa nay tự nhiên nó cập nhật tiền kiểu gì thế nhỉ, hình như sv lag tung chảo lên

Đa số toàn log trên 15 acc,mỗi lần log phải lấy proxy,mỗi lần log phải gõ đủ số code trên 1 acc,ko phải chuyện đơn giản đâu bạn,nếu ko đã ko có topic này,chưa kể log ít thì tốc độ chậm,mà lỡ log nhanh gõ ko kịp thì tăng pri hoặc ban.

Đa số toàn log trên 15 acc,mỗi lần log phải lấy proxy,mỗi lần log phải gõ đủ số code trên 1 acc,ko phải chuyện đơn giản đâu bạn,nếu ko đã ko có topic này,chưa kể log ít thì tốc độ chậm,mà lỡ log nhanh gõ ko kịp thì tăng pri hoặc ban.
Mỗi lần log là phải gõ đủ số code trên 1 acc là sao bạn ? Proxy thì dùng cái nào tốt nhất( phần mềm, site nào cho proxy tốt )???

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,805
172,877
Latest member
lukaass1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week