[P.I.X cập nhật số.65] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(14.04.2013)

Status
Not open for further replies.
15id ~ 11speed, mới thức nhìn nó load mún đi ngủ típ.
Sẵn cho hỏi tý, có bạn nào add proxy oánh tầm 2-3' nó timeout 1 lần ko? Sao bên mình cứ thay phiên timeout mãi

15id ~ 11speed, mới thức nhìn nó load mún đi ngủ típ.
Sẵn cho hỏi tý, có bạn nào add proxy oánh tầm 2-3' nó timeout 1 lần ko? Sao bên mình cứ thay phiên timeout mãi
có , tui cũng bị vậy , cứ load dc 1 tí là nó time out , rồi lại connect fail và protocol , cứ thế luân phiên acc này đến acc khác.

Mọi người cho hỏi.Cái pix này mọi người nhận ở đâu cho em làm với.Quản lý của e mỗi lần tăng pri là phải nghỉ à.Giờ làm có 5 acc.Cà kê dê ngỗng cả ngày mà chả được nhiêu tiền.Ko có gì làm nên đành phải ngồi canh gõ từng code.Có 5 acc chán quá

Mọi người cho hỏi.Cái pix này mọi người nhận ở đâu cho em làm với.Quản lý của e mỗi lần tăng pri là phải nghỉ à.Giờ làm có 5 acc.Cà kê dê ngỗng cả ngày mà chả được nhiêu tiền.Ko có gì làm nên đành phải ngồi canh gõ từng code.Có 5 acc chán quá

lập nhiều acc vào mà gõ, mà acc mới phải đủ 3$ thì tiền nó mới về

:binhsua17: hãy về với đội của anh anh sẽ đáp ứng nhu cầu của chú

Em gõ rất chuẩn.Bảo đảm luôn.Tại nó load rất chậm nên em gõ kỹ dữ lắm.Mà cứ khoản 30p là lên pri 7 à.Lên pri 7 là bị lấy ac luôn.Giờ còn 5 acc ko biết ko nào nó die hết.Mà tức ghê.Hôm trước ko có.Có hôm qua là bị à.Nếu được thì em sang đó.Tại bên này còn 5 acc em chả biết phải làm sao với nó

Tự dưng từ lễ đến giờ pix load chán thật. 15id vẫn 11speed chả tăg đc 1 tý nào :binhsua29:. Cứ tưởng có time vàng thì đỡ khổ ai dè còn khổ hơn.
Làm cho chủ group thì xin trên 10id mà gõ. chứ cái tình hình đêm cũng như ngày thì 5id có mà ngồi ngáp gió

Ai có thể thì nhận em vào làm ngay đi.Đang tìm việc mà nảy bị ném đá quá.Nhận ngay làm ngay khỏi bỏ phí thời gian.Cảm ơn nhiều.Ai nhận làm ơn vui lòng buzz yh giùm em 1 cái.Cảm ơn nhiều.
Yahoo: [email protected]

Chú làm với anh đi. Cấp 30id trở lên, Pri=9 mới thu ID. yahoo: nguyenngoc_phuong01

Pix 26 id speed 17 , bubu ,3GVT,PTP, :binhsua24:
typers : 58id speed 13
ngủ cho lành 2 dư an lớn load càng ngày nãn vãi :m098::m098:

18 acc = 16 wpm, nhiều code bác sĩ + tam giác quỷ, load giật giật lâu mất kết nối, proxy die liên tục

:binhsua21: pix ơi là pix

lúc tối mình tạo 10 acc con nữa đê gõ, mà không thấy thư xác nhận về :(
còn mấy hôm nay mình kiểm tra hình đã gõ sao không được- có ai bị như mình không :binhsua24:

Ghét cái cảm giác log hơn 30 id rồi bấm đến 20 id là đứt soft luôn... BÁc nào có cách khắc phục ko nhỉ

Ghét cái cảm giác log hơn 30 id rồi bấm đến 20 id là đứt soft luôn... BÁc nào có cách khắc phục ko nhỉ

Sao k bị như bác nhỉ?? mà bác dùng soft nào??XĐ- chỉ có khi nào bấm vào id nó bị block mà bấm phát nữa mới out soft.
--------
1id ~~ 1 sp
code tạm ổn, bác sĩ khá

Sao k bị như bác nhỉ?? mà bác dùng soft nào??XĐ- chỉ có khi nào bấm vào id nó bị block mà bấm phát nữa mới out soft.
--------
1id ~~ 1 sp
code tạm ổn, bác sĩ khá

dang chay sever pixtyper sao tự nhiên out tất cả thế nhỉ. Log lại mà captcha đăng nhập toàn tam giác. Mà id bị block thì làm thế nào hả bác

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,894
172,973
Latest member
sayeed36

Most viewed of week

Most discussed of week