[P.I.X cập nhật số.65] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(14.04.2013)

Status
Not open for further replies.
Chậm vãi chưởng, 30acc mà không full sì pít, proxy rớt lên rớt xuống log đến nản
mới pause add 38id chưa đầy 5' còn 22 :binhsua10: chán chả buồn add proxy nữa tới đâu thì tính tới đó mệt rồi .add con này vô nó văng con # .

Đây là tình hình load của em nó các bác :D 10_05_13_02_27_15.jpg
28 id ko full duoc sp nua

mới pause add 38id chưa đầy 5' còn 22 :binhsua10: chán chả buồn add proxy nữa tới đâu thì tính tới đó mệt rồi .add con này vô nó văng con # .

Ôi trởi! thởi oanh liệt của pix nay còn đâu, cũng log tầm 50ID còn bấy nhiêu đấy thỉnh thoảng waiting.... cả dàn mà hoảng. Vẫn chậm lắm:binhsua10:

chán pix quá càng ngày càng tệ , cứ đà này chắc cũng sớm chia tay PIX thôi

tui có cảm giác như thằng pix nó quản lí số id mình log tùy từng thời điễm cho add ít hay add nhiu` mỗi lần mà add proxy mới vô là văng ra vài chú add single còn đỡ chứ add dual thì nó giựt 1 phát còn lại phân nửa 2 phát hết lun.
21 ID sp 19 ko thấy văng nửa .

tui có cảm giác như thằng pix nó quản lí số id mình log tùy từng thời điễm cho add ít hay add nhiu` mỗi lần mà add proxy mới vô là văng ra vài chú add single còn đỡ chứ add dual thì nó giựt 1 phát còn lại phân nửa 2 phát hết lun.
21 ID sp 19 ko thấy văng nửa .

mình cũng nghĩ như bạn vậy đó, hễ cứ log được cái này vô thì văng cái kia ra, ip chính thì giờ chỉ cho log có 3 cái, chán thiệt

mình cũng nghĩ như bạn vậy đó, hễ cứ log được cái này vô thì văng cái kia ra, ip chính thì giờ chỉ cho log có 3 cái, chán thiệt

IP chính mình vẫn log đc 5 cái mà

log 34 acc play rớt còn 27 đc sp 20 chán ngán quá đi trời ơi là trời, pix thật là :binhsua12:

Mấy bác add proxy sao die hoài vậy, tui đây add từ trước giờ chưa die 1 em nào. Chắc mấy bác lấy proxy kiểu " công nghiệp" rồi.

Mấy bác add proxy sao die hoài vậy, tui đây add từ trước giờ chưa die 1 em nào. Chắc mấy bác lấy proxy kiểu " công nghiệp" rồi.
:binhsua129::binhsua129::binhsua129::binhsua129::binhsua129:...n ;)
load vẫn còn chậm nhanh hơn xí so vs lúc trưa thì phải, chán quá đi proxy die liên tục, 30 acc làm đc nhé

tự nhiên mất kết nối cả dàn thế này nhỉ :binhsua04:

đang log 30 acc nó cho 1 dàn waiting k đỡ kịp

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,935
173,012
Latest member
goldbullionshops