[P.I.X cập nhật số.65] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(14.04.2013)

Status
Not open for further replies.
load chậm chưa từng thấy. 1ID ~ 0.4 sp

Càng ngày càng chậm, 23id sp 18. Nghỉ đi ngủ cho rồi.

các bác cho em hỏi nghe nói là ID chủ mới tạo tính theo pri chứ ko tính theo rate 1$/1000code như ID chủ cũ phải ko các bác

8h50
18 acc speed 11 ... proxy connect fail và protocol hơi nhiều ... code bình thường .... sáng sớm mà đã chậm khủng khiếp rồi ,trưa chiều chắc còn thảm hơn nữa. :binhsua52:

8h50
18 acc speed 11 ... proxy connect fail và protocol hơi nhiều ... code bình thường .... sáng sớm mà đã chậm khủng khiếp rồi ,trưa chiều chắc còn thảm hơn nữa. :binhsua52:
Cái nào protocol thì đổi cái proxy khác vào là nó load tiếp được đó cậu chỉ protocol.

May bac cho e hoi... E log 5 acc duoi pri 2 danh' duoc 1 luc' la connect fall la` the' nao... Dung` proxy thi ko bi... Soft XD nha... ai chi cach khac phuc voi

May bac cho e hoi... E log 5 acc duoi pri 2 danh' duoc 1 luc' la connect fall la` the' nao... Dung` proxy thi ko bi... Soft XD nha... ai chi cach khac phuc voi
Cái soft XĐ này hình như phải dùng proxy toàn bộ thì phải -> ko quen nên chuyển qua Bubu dùng :)
P/S: 1 = 1

có lẻ sẽ có bão đỗ bộ vào ,tôi cũng bị y chang ông 5id add bằng IP direct thì bị connectfail
mong phản hồi của các bạn dùng soft bubu ,phải chăng pix ko muốn cho chúng ta dùng ip direct nửa.

có lẻ sẽ có bão đỗ bộ vào ,tôi cũng bị y chang ông 5id add bằng IP direct thì bị connectfail
mong phản hồi của các bạn dùng soft bubu ,phải chăng pix ko muốn cho chúng ta dùng ip direct nửa.

bubu soft thẳng tiến, 5id direc chạy tẹc ga ;))

tình hình là đang load rất chậm nhé

các bác cho em hỏi nghe nói là ID chủ mới tạo tính theo pri chứ ko tính theo rate 1$/1000code như ID chủ cũ phải ko các bác

Ai trả lời giúp em câu này với

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,017
173,089
Latest member
lienhoa84

Most viewed of week

Most discussed of week