[P.I.X cập nhật số.61] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(16.12.2012)

Status
Not open for further replies.
dạo gần đây thấy pix khó ăn như hồi tháng 7 rồi load thì lúc nhanh kô tã lúc chậm thì baned.... bác sỹ .... chân dài :m020: thôi rồi thôi rồi :m020:

Nó load cái kiểu gì ko biết . Đã hạn chế ID rồi mà vẫn như rùa , chỉ được 1 ngày rồi lại đâu vào đấy

13id load tạm. code dài, bs 20%:binhsua155:

Tình hình là dự án nào cũng load chậm. code dài, code bác sĩ... hazz

Haizzzzz........ Từ sáng đến giờ ko làm ăn được gì. Toàn bị block trong khi gõ có 6ID đã add thêm 1 proxy rồi mà ko ăn thua . Pix dạo này khó tính thế ko biết !

Đang load tốt

tổ sư nhà mày pix à, 9h30 sub làm loadding cả dàn, làm đc tí 9h45 sub tiếp mịa mày á đồ con ***

mình làm ko bị sub, 12acc đã chậm dần lại, log thêm 3 acc nữa coi sao. có điều code dài đến giờ vẫn còn nhiều, thi thoảng ra liền lúc gõ muốn oải, sp cũng giảm. Giờ pix giới hạn ít acc hơn/IP chính nên proxy dùng nhiều hơn, mình nghĩ các bạn nên add tối đa 2id/proxy là hay nhất, tốt cho mình và cả những ng khác nữa. Ko vừa log xong play phát đã bị block, ko thì làm đc tí lại disconnect, phải 30 phút sau mới log in lại đc, toàn acc pri thấp mà thế nản lắm:(

gần tết mà pix điên nãn cả ra, log vào chưa đc 10' sub toàn tập, ko thì 5id connect hết 3 id éc làm đc j` chán gúm ghê.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,643
172,700
Latest member
dangcau

Most viewed of week

Most discussed of week