[P.I.X cập nhật số.56] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(23.08)

Status
Not open for further replies.
11ID .. SP 24 nhé , *** mèo + câu hỏi lác đác ... lâu lâu lập hình .thôi nghĩ khỏe .... lỡ ăn ban thêm 1 acc thì khổ :binhsua58::binhsua58:

10id sp trên 22 một tí, code dễ gõ, chưa thấy câu hỏi, mèo rất ít. SV PT, XD, 3GVT.

Code dài xem kẽ code ngắn
Súc vật + câu hỏi + tam giác rãi rác
13id sp 28

P/S: Test id giờ khó kinh 1 ID được 1k code sai có 9 code pri 9 xàm thật

10 ID sp 23 mạng VNPT sao cú bị time uot liên tục thế mình log cả 10 ID = IP chủ có bạn nào bị thế không ... câu hỏi chưa gặp cat from gặp 3 lần trong 1h30' làm việc :binhsua33:

mang fpt log 10ac speeed 10 chán@!!!!

10 ID sp 23 mạng VNPT sao cú bị time uot liên tục thế mình log cả 10 ID = IP chủ có bạn nào bị thế không ... câu hỏi chưa gặp cat from gặp 3 lần trong 1h30' làm việc :binhsua33:
m cũng vậy, load youtube còn không được, nhưng download tốc độ vẫn khá

đứt cáp 1 tháng sữa cũng đếu xong ==" 1 năm đứt 1 chục lần a e ta cạp đất mà ăn :binhsua32:

mẹ thằng FPT khốn nạn thật, lấy 3G viettel ra làm 15AC timeout cả đóng, kiểu này chắc goodbye FPT luôn thôi

- - - Updated - - -

mẹ thằng FPT khốn nạn thật, lấy 3G viettel ra làm 15AC timeout cả đóng, kiểu này chắc goodbye FPT luôn thôi

mình cũng bị như bạn vậy sài VNPT log id= sv pix thì làm tí bị error hay timeout. nên log = proxy hết thì k bị nữa bạn thử xem sao nhé.
Sẵn pro nào cho cái tình hình lun nh1

load cực tốt nhé a e :D 7ids là vô đối
code dài hiếm gặp. code tương đối dễ. tranh thủ capt nào :D

mình cũng bị như bạn vậy sài VNPT log id= sv pix thì làm tí bị error hay timeout. nên log = proxy hết thì k bị nữa bạn thử xem sao nhé.
Sẵn pro nào cho cái tình hình lun nh1

chả lẽ log hết ID = proxy sao hjx hjx vậy thì khổ quá . 8 acc max sp code tương đối dài *** cat ít câu hỏi gặp hơi nhiều :binhsua30:

Tình hình lúc 21h55: vẫn load tốt. code kẽm gai bắt đầu tăng dần. dogcat ít gặp. câu hỏi ít.
7ids là mượt. thui chào cả nhà. Đi ngủ đây!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

6 acc, chia đều trên 2 sv PP và P&P, load tốt speed 20, 2 bảng *** cat, vài câu hỏi số lớn nhất rải rác

7 ID load tốt . Tình hình là em thấy dạo 2 - 3 hôm trở lại đây PIX hay band acc một cách vô lý đã quay trở lại , tuy nhiên vẫn không nghiêm trọng bằng hồi tháng 3 , tháng 4 . Các bác cạp nhớ đề phòng cẩn thận kẻo có bão mới sắp về

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,936
173,016
Latest member
congthuctinhthet

Most viewed of week

Most discussed of week