[P.I.X cập nhật số.56] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(23.08)

Status
Not open for further replies.
6id full speed, code dài quá đánh muốn gãy tay. ít câu hỏi, ít mèo, SV PT, XD, 3GVR.

trời load tốt mà thằng pix giỡn mặt em với. gõ 3k code mà tính đúng 1k8 trong khi đó toàn 6 acc pri 0 mới gê :((

các pro giải thích chuyện an gian code được không vậy, hix. sao ma bạn kia bảo là đánh 3k ma đươc có 1k8 hix. sợ quá. tình hình là load good 7id full

theo như tình trạng ăn gian code, thì phải mail cho nó hỏi nó thôi chứ biết sao giờ

đúng như mọi người nói hệ thống captcha chắc thay đổi code 2 chữ rồi. nên h ko cheat dc nữa. gõ 1 chữ là pix tính sai liền @@

trời load tốt mà thằng pix giỡn mặt em với. gõ 3k code mà tính đúng 1k8 trong khi đó toàn 6 acc pri 0 mới gê :((
sao tớ vẫn thấy bình thường mà. có ăn gian code nhưng không đến mức khủng như vậy. Bạn check lại nhé :D Tình hình vẫn khả quan. load tốt. code dễ. 10ids là vô đối!

mọi người ơi sao đánh chút xíu là mình bị submit hoài vậy hix có ai bị vậy hok. 10id load tốt

sao tự nhiên loading error tùm lum . haiz
tình hình là chắc buổi tối chuyễn wa Qlink cho rate cao vớ;
các pro giải thích chuyện an gian code được không vậy, hix. sao ma bạn kia bảo là đánh 3k ma đươc có 1k8 hix. sợ quá. tình hình là load good 7id full
nếu có giàn PRI khoảng tầm vài con 1,2 thậm chí 3 thì xác xuất ăn gian code là ko nhiều nha bạn . tui đánh 1k7 code thì dc tầm 1.48$ trong đó có cã Pri 4,5 . mất 200 code thì lấy tốc độ bù vô củng ko sao . lần sau coment ko có bằng chứng cụ thế hoặc tấm hình thì lấy rổ đựng gạch nha. vì ăn gian code là vấn đề rất quan trọng ko nên nói ngoa loa gây xôn xao anh em .

Last edited by a moderator:
em đã nói là em cheat 1 chữ nên bị an gian code là đúng rồi. tại vì bây h hệ thống captcha cứ gõ 1 chữ là sai liền

FPT sub liên miên 12 acc speed chưa tới 8

sao tự nhiên loading error tùm lum . haiz
tình hình là chắc buổi tối chuyễn wa Qlink cho rate cao vớ;

nếu có giàn PRI khoảng tầm vài con 1,2 thậm chí 3 thì xác xuất ăn gian code là ko nhiều nha bạn . tui đánh 1k7 code thì dc tầm 1.48$ trong đó có cã Pri 4,5 . mất 200 code thì lấy tốc độ bù vô củng ko sao . lần sau coment ko có bằng chứng cụ thế hoặc tấm hình thì lấy rổ đựng gạch nha. vì ăn gian code là vấn đề rất quan trọng ko nên nói ngoa loa gây xôn xao anh em .

ko hề thấy chuyện ăn gian code, hãy tự mình kiểm tra, đừng nghe pro nào nói rồi tin, chả ai pro trong 3 cái chuyện này, mình cũng thử test đủ kiểu rồi, lấy toàn pri như nhau test cũng có, còn đc cộng hơn 1 xíu tiền mí ngộ, nên xin lỗi anh em nào phao tin lung lạc mấy mem mới là ăn gian code, thì im dùm đi, lo mà cạp, rảnh quá chịu ko nổi

nhớ tính pri mình gõ

tính code mình đánh sai

tính code ko thấy mà ráng gõ

tính code mình thấy mang máng cũng phang vô để tăng tốc

tính pri nhảy khi đánh nữa

thôi dùm cái chuyện ăn gian code này đi, oải quá

Last edited by a moderator:
sao gõ 1 hồi bị out soft vậy kà có ai bị như tớ hok, 14ID = speed 20+, không có bác sĩ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,019
173,091
Latest member
nguyendung1221

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week