[P.I.X cập nhật số.56] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(23.08)

Status
Not open for further replies.
ukm... dạo này pix tính sao ak'... gõ 3k code toàn pri 0 1 mà được 2,5$ ak` :(

chính xác, mình pri 1,0 gõ 3k nó tính có 2.6$, mọi khi mình gõ cũng 3k mà dc 2.9$(mình không cheat và gõ sai rất ít trừ khi bị timeout :()

chĩ mong em nó sống dc qua năm 2012 là vui rồi . mà nó bỏ cấm ip là vui rồi hihi
tình hình sao rồi mấy id làm dc

mình log 7acc mà cứ bị submitting hoài. Giờ ko add proxy thì log tối đa được mấy acc vạy mọi người?

k proxy thì log tối đa được 15 acc bạn, muốn add hơn thì phải proxy.

chậm kinh, 18 id load tạm được, dưới 15 id ngồi ngáp.

16 idd speed 24 lúc nhanh lúc chậm khó đỡ thật :binhsua36:

12 id load tạm, mèo xuất hiện liên tục, câu hỏi ít, code ngắn dễ gõ.

11 id tốc 25+ code dễ gõ, xuất hiện 2 phép tính toán 7 số k đủ thời gian load các hình sau nên dontsee hết luôn@@ có bị sao k các bạn.

vừa bị band vì ch o mèo xui thật sáng giờ gõ 1$ đi hết 15 id speed 25 nhé :binhsua37:

Thằng pix này khốn nạn thật ... nó hỏi " trang web này là gì " .. TL " pixprofit.com " thế là banned 1 acc ngay acc pri 1 mới ác ... coi như làm công không sáng giờ :binhsua32:

giống y chang tui tui bị *** mèo sáng giờ làm coi như đi hết load tốt nhé

Thằng pix này khốn nạn thật ... nó hỏi " trang web này là gì " .. TL " pixprofit.com " thế là banned 1 acc ngay acc pri 1 mới ác ... coi như làm công không sáng giờ :binhsua32:
vừa bị band vì ch o mèo xui thật sáng giờ gõ 1$ đi hết 15 id speed 25 nhé :binhsua37:
Chia buồn cùng 2 cậu. Pix sáng giờ load rất tốt code dể nhìn nhưng lại thắc chặt rule. AE làm cẩn thận nhé đừng để bị như 2 cậu này thì khổ
Thành thật chia buồn cùng 2 cậu.:m003:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,872
172,949
Latest member
mloc2812

Most discussed of week