[P.I.X cập nhật số.56] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(23.08)

Status
Not open for further replies.
9 id còn có 16 , log thêm nhé các tình iu, pp ấy :binhsua28:

code dang dài vào làm log it thôi nhé mấy tình yêu

Chậm lại rồi nhé 14 id tốc 23 phải log thêm code trung bình kô dài kô ngắn

chậm như ốc sên bò bò bò bò, mún sp >25 thì log >15 acc mà theo tui thì >18 acc lun ik, code vừa thoai có dài có ngắn :binhsua44:

[/url][/IMG]
mấy bác đã thế 15 id mak sp 23 thì vừa tay em đằng này thi :(( mak trên 15 id phải log proxy ko thì lỗi kết nối các check lại xem

Last edited by a moderator:
ngày nhanh chậm thất thường quá nhỉ, thức đêm làm vậy, kiếm tiền thật là khổ.. 15 id vừa tay code bình thường ko dài là mấy

Code dài xen kẽ code ngắn
BS xuất hiện lác dác nhưng giễ nhìn
Súc vật + hỏi nhảm + code động rãi rác
15 id sp 31

load khá nhanh - 1ID - load trên web - 15' đc 15 code - k cho' mèo - k bác sĩ - k câu hỏi - toàn code ngắn

bác này sao sp thế tình hình phải hữu ích chứ
mình thì 16 acc sp 26 câu hỏi ít *** mèo không có code bình thường ko dài ko ngắn :binhsua16:

bác này sao sp thế tình hình phải hữu ích chứ
mình thì 16 acc sp 26 câu hỏi ít *** mèo không có code bình thường ko dài ko ngắn :binhsua16:
tại mình chưa đủ tiền mua soft nên làm tạm web, làm web toàn code ngắn, dễ nhìn

chậm kinh khủng, 14id ko co code để gõ,sp 15 :|
FPT,p&p LOG toàn bộ trên ip chính:binhsua24::binhsua29:

tui 14id sp đc gần 26 đây plt:-s. Lúc nhanh lúc chậm đó. Toàn gặp câu hỏi zời ơi đất hỡi ko biết trả lời ra sao cả:binhsua21:

tui 14id sp đc gần 26 đây plt:-s. Lúc nhanh lúc chậm đó. Toàn gặp câu hỏi zời ơi đất hỡi ko biết trả lời ra sao cả:binhsua21:

sao cua tui phải 30p rồi ko có câu hỏi nào cả, nhưng vô cùng chậm, thỉnh thoảng nhanh dc 5phut timeout 1 đống, xong lại chậm rì, daisy dùng mạng gì thế?

sao cua tui phải 30p rồi ko có câu hỏi nào cả, nhưng vô cùng chậm, thỉnh thoảng nhanh dc 5phut timeout 1 đống, xong lại chậm rì, daisy dùng mạng gì thế?

VNPT ko à, mà chừ chậm rồi:binhsua28:. Để 12acc đợi code dài cổ:binhsua16:

12id full load. k bác sĩ. code dài rải rác.
PS: 12 add đều log= proxy :(. log vào sv pix thì làm dc 5' bị error. chẳng hiểu ra sao. mạng VNPT

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,760
172,829
Latest member
chiengauden

Most viewed of week

Most discussed of week