[P.I.X cập nhật số.50] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(04.07)

Status
Not open for further replies.
đến giờ bác sĩ chít thuốc rồi mấy em, em nào ham tiền thì anh chít cho ban acc luôn :binhsua146::binhsua146::binhsua146::binhsua146::binhsua146::binhsua146:

2/10 code là bác sĩ, chán, ngủ thôi , pp đó nhé

thêm chút chú thích, 8 acc sp 24
:binhsua160:

Mob mirinda có công việc nên k thể onl vài ngày, giờ mình có nên nhờ mod khác xây nhà mới k mọi người? Hơn 113 trang rồi

có, mới được cộng hôm qua 20 em, pa đầu 10 em, pa sau 10 em. Mỗi lần nhận chỉ được 10 em.

ps: Bác sỹ lăng tăng trở lại rùi anh e, mấy em nó chuẩn bị hút máu anh em nhiều hơn :)), khi work chú ý nhé, out những id pri thấp, còn id pri 4 trở lên log zô tư nhé.. ưu tiên pri 6, 7, 8 để giảm pri cho những lần ko có bác sỹ.

lên 40$ rồi mà sao kô thấy thêm 10invi nữa hix hix bác sĩ bớt chưa người ơi

bộ bacsy giữ lắm hả kid . nghe nói ko dám làm luôn sao khám bệnh hoài vậy trời .

ừ, tưởng êm êm log vô ai ngờ lừa tình, gõ chán lắm, đánh gần nửa tiếng cầm hơi, out cho lành

Mob mirinda có công việc nên k thể onl vài ngày, giờ mình có nên nhờ mod khác xây nhà mới k mọi người? Hơn 113 trang rồi
bông lập đi bông, ai lập cũng đc mà . khìn quá .. :binhsua137:

hok sao đâu bạn, chỉ là update tình hình load, nên hok cần mở làm gì, chỉ cần tìm last post là được rồi

hok sao đâu bạn, chỉ là update tình hình load, nên hok cần mở làm gì, chỉ cần tìm last post là được rồi

Ừ thì là vậy, nhưng hồi nào tới giờ cứ đúng 99 trang là close để xây nhà mới

Biết đâu khởi đầu mới sẽ gặp nhìu may mắn hơn thì sao, vd như code bác sỹ k còn nữa chẳng hạn ;))

Ừ thì là vậy, nhưng hồi nào tới giờ cứ đúng 99 trang là close để xây nhà mới

Biết đâu khởi đầu mới sẽ gặp nhìu may mắn hơn thì sao, vd như code bác sỹ k còn nữa chẳng hạn ;))

vậy cậu làm mở topic mới đi, ai mở cũng dc mà.

lên 40$ rồi mà sao kô thấy thêm 10invi nữa hix hix bác sĩ bớt chưa người ơi

40$ chưa có invite là phải rồi.
lần đầu là 15$, lần 2 là 45$; lần 3 là 105$; cứ thế + 30$ vào là có invite mới

14 idd speed 23 nhé bà con chậm lắm log nhiều vào

bác sĩ lại xuất hiện rồi nhé.load cũng chậm dần rồi.nghỉ cho khỏe k lại tèo nhé A.E:|

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,039
173,112
Latest member
huudubai

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week