[P.I.X cập nhật số.50] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(04.07)

Status
Not open for further replies.
mấy bác cho em hỏi có bác nào gõ được cộng thêm invi nữa kô sao em gõ group kia lên 40$ rồi mà kô thấy cộng được thêm inni nào nữa hết vậy có bác nào được cộng thêm kô va cho em xin ít tình hình luôn nha :binhsua07:

tớ nhớ hình như là 45 hả gì đó

sao mình log 7id không proxy sao nó cứ connecting hoài vậy

ai trả lời giúp mình với sao log 7id k proxy mà nó connecting vậy

ai trả lời giúp mình với sao log 7id k proxy mà nó connecting vậy

hiện giờ pix nó điên rồi, load vào mà cứ connect hoài rồi out luôn, vãi thật. code Load chậm nhe các bác, chán rồi =>>> nghĩ tay, tối gõ

chán quá pix đã qua thời hoàng kim rồi. hix load rất chậm > 20id thì gõ nhé. nói chung là nản quá.
có gỏ còn hơn ko bạn ơi chĩ ức chế cái là proxy die giữa chừng thui mờ ..
tui có một acc chưa verified thế có nhận dc $ và EX dc ko mong anh em giải đáp dùm

hix đanng gõ 20 acc tuôn ra như mưa làm time out mẹ 3 acc loag tốt với 10 acc nhé

mấy bác cho em hỏi có bác nào gõ được cộng thêm invi nữa kô sao em gõ group kia lên 40$ rồi mà kô thấy cộng được thêm inni nào nữa hết vậy có bác nào được cộng thêm kô va cho em xin ít tình hình luôn nha :binhsua07:

có, mới được cộng hôm qua 20 em, pa đầu 10 em, pa sau 10 em. Mỗi lần nhận chỉ được 10 em.

ps: Bác sỹ lăng tăng trở lại rùi anh e, mấy em nó chuẩn bị hút máu anh em nhiều hơn :)), khi work chú ý nhé, out những id pri thấp, còn id pri 4 trở lên log zô tư nhé.. ưu tiên pri 6, 7, 8 để giảm pri cho những lần ko có bác sỹ.

Last edited by a moderator:
Đi ăn cơm đây, hết bác sỹ hú giúp tiếng nhé ^^

7 acc, chuyện gì hấp dẫn giữa trưa vậy, log thoai, 7acc mà 7wpm thì ta thiến ... :binhsua146:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,039
173,114
Latest member
garung779

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week