[P.I.X cập nhật số.50] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(04.07)

Status
Not open for further replies.
lặp code khi add id dùng proxy đúng ko phonglantim? tui dùng bản 8.7 đây, mấy ngày hôm nay cứ log thêm id dùng proxy là y như rằng lặp code. mỗi id lặp 1 code tầm vài lần gì đó, sau chuyển sang code khác cũng vẫn lặp... Có lần view thì thấy ko hiện tượng gì đặc biệt, có lần view thì thấy cứ cách 1 code lại có 1 code trống. May chưa ăn banned:-s

Lặp code thì ai mà chả lặp, bản XD nào cũng lặp hết mà, dùng proxy khả năng lặp code cao lắm, proxy chạy k = ip máy, nên lặp code nhiều hơn ip máy.

lặp code khi add id dùng proxy đúng ko phonglantim? tui dùng bản 8.7 đây, mấy ngày hôm nay cứ log thêm id dùng proxy là y như rằng lặp code. mỗi id lặp 1 code tầm vài lần gì đó, sau chuyển sang code khác cũng vẫn lặp... Có lần view thì thấy ko hiện tượng gì đặc biệt, có lần view thì thấy cứ cách 1 code lại có 1 code trống. May chưa ăn banned:-s
mới quay trở lại cạp, gõ dc 10 phút đã thấy lặp code kinh khủng, hãi quá nên out ra. Dùng proxy vừa load chậm vừa bị lặp code. daisy dùng bản 8.7 cũng bị lặp code hả? chắc do proxy oy ><
view thấy code trống, may out sớm

Last edited by a moderator:
hix load chậm vãi linh hồn 10id sp 15 hix. co ai bik cách đăng nhập id bị logout do proxy hok, hix đăng nhập hoài hok được

mới quay trở lại cạp, gõ dc 10 phút đã thấy lặp code kinh khủng, hãi quá nên out ra. Dùng proxy vừa load chậm vừa bị lặp code. daisy dùng bản 8.7 cũng bị lặp code hả? chắc do proxy oy ><
view thấy code trống, may out sớm

Cái này gõ code lặp vẫn bị code trống à ???

tình hình sao rồi mới ngủ dậy nên cái gì cũng không biết :D

E hèm tình hình là bác sỹ đang bắt đầu quay trở lại thăm và khám bệnh, ko bít khám có nhiệt tình ko nữa đây :binhsua12:

Sau ai cạp cũng nói lặp mà mình có thấy lặp code nào đâu nhỉ :|. Nên hạn chế log bên pixprofit vì hầu như lần nào bị lặp với banned mình cũng bị dính ở site này ( dù nó load nhanh hơn mí site kia 1 tý ). Bị 2 lần rồi nên chả dám log site đó nữa, toàn chơi pt với p&p.
-----------------------
Tình hình, load nhanh b.sĩ đã xuất hiện. Ai mún cạp típ thì out mí id pri nhỏ đi nhé :|.

Giờ ko thấy bác sỹ nữa ko bít nó đang làm trò gì đây load cũng nhanh hơn rùi

mấy bro update thì chốt cái câu : mấy ID load full hoặc đại loại thế đi đc hok.:|.thanks

11 id full cho pro sp vừa
pro tốc cao thì từ 15 id trở lên sẽ full spd nhé :D

vutraclinh: Lặp code bình thường nhé, ai dùng proxy cũng bị cái này hết á :|

15 id con đang load ngon làh, tự nhiên có 4 id con loading do bị kích chả hiểu vì sao id group bị kick theo, login vào nó cứ báo "try login later" :|

------------------------

UPDATE 10:19AM

Gõ nhanh với >15id k thú nuôi k bác sỹ, pri hạ rồi, hiện có 33 id con, 21 con pri 0, 1, 2, 3 còn lại 4, 5, 6, 7, 8, 9

Last edited by a moderator:
mấy bác cho em hỏi có bác nào gõ được cộng thêm invi nữa kô sao em gõ group kia lên 40$ rồi mà kô thấy cộng được thêm inni nào nữa hết vậy có bác nào được cộng thêm kô va cho em xin ít tình hình luôn nha :binhsua07:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,958
173,033
Latest member
aicrack109

Most viewed of week

Most discussed of week