SCAM Onstartx Reviews : SCAM or LEGIT ?

Status
Not open for further replies.
chờ bác ấy pay lâu quá à

Site pay lâu wa. Nghe nói ngày 15 sẽ pay mà hôm nay ngày 17 rồi.
Và mình cũng sắp tới ngày gia hạn ref nữa. $ thì cứ Processing mà Ref chết thì trừ 0.1.
Chả biết phải làm thế nào

Site pay lâu wa. Nghe nói ngày 15 sẽ pay mà hôm nay ngày 17 rồi.
Và mình cũng sắp tới ngày gia hạn ref nữa. $ thì cứ Processing mà Ref chết thì trừ 0.1.
Chả biết phải làm thế nào
yêu cầu admin hủy lệnh đi ! .
p/s cũng đang hóng a Nam pay :3

Mình thì chưa được pay lần nào. Đây là lần pay đầu tiên mà chờ từ ngày 5 tới giờ chả thấy thông tin gì hết.
Chỉ biết thông tin gần nhất là có thể pay vào ngày 15 nên cũng đợi. Mà hôm nay là 18 rồi.

Mình không hủy lệnh và đợi admin trả lời. Nếu tới hôm ref chết mà bị trừ hết số tiền thì có thể site này scam.

Mình thì chưa được pay lần nào. Đây là lần pay đầu tiên mà chờ từ ngày 5 tới giờ chả thấy thông tin gì hết.
Chỉ biết thông tin gần nhất là có thể pay vào ngày 15 nên cũng đợi. Mà hôm nay là 18 rồi.

Mình không hủy lệnh và đợi admin trả lời. Nếu tới hôm ref chết mà bị trừ hết số tiền thì có thể site này scam.
=)) . mà hình như a Nam bảo là tháng 4 mới pay lại hay s ấy . ! Bạn k hủy lệnh thì bạn lỗ vào thời điểm này thôi ! .

Đầu tư kiểu này chả vui chút nào :( . Hình như ko chỉ VN ko được pay mà cả nước ngoài cũng thế.

Vẫn đang chờ thông tin từ admin

Prof mới nhất của site là vào 18/3 của 1 mem nước ngoài :eek:
Mong bác admin sớm có thông báo chính thức về tình hình và tương lai của site để anh em yên tâm đầu tư. :rolleyes:

Mình nói thật >>> cái vấn đề nhiều người nói site Việt Nam ko lên chơi , bây giờ mình mới hiểu

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,753
171,844
Latest member
lichnguyen
Back
Top Bottom